Announcement

Collapse
No announcement yet.

samsung galaxy view ปิดคืนวันเสาร์ 21 ม.ค. 2566 23.00.00 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• samsung galaxy view ปิดคืนวันเสาร์ 21 ม.ค. 2566 23.00.00 น.

samsung galaxy view ปิดคืนวันเสาร์ 21 ม.ค. 2566 23.00.00 น.

1. ลงราคาครั้งละเท่าไรก็ได้ ลงท้ายด้วย 0
    2. ลงราคาเท่ากันคนลงก่อนได้นะครับ
    3. เบอร์โทรจะลงไม่ลงก็ได้นะครับ
    4. ของบางชิ้นเก่าเก็บ ของมีปัญหาแจ้งมาได้เลยยินดีคืนเงินครับ ประกันใจให้ 10 วันครับ
    5. ประมูลได้หลายชิ้นขอบวกค่าส่งเพิ่มนิดนึงนะครับตามความเหมาะสม
    6. การจัดส่งไม่เกิน 2 วันหลังจากการโอนนะครับ ผมสะดวกส่งไปรษณีย์ไทยนะครับ
    7. ทุกชิ้นมีราคาปิดนะครับ ปิดแล้ว โอนแล้ว ส่งไม่เกิน 2 วันหลังจากการโอนนะครับ (ถ้าไม่ติดธุระจริง ๆ จะส่งไม่เกิน 1 วัน)
    8. ติดต่อสอบถาม Line boyanuchat

1. samsung galaxy view

samsung galaxy view ของแรย์ไอเท็ม แท็บเล็ตจอขนาดใหญ่ 18.4 นิ้ว ใช้งานปกติ ผมลง disney+ ยังดูได้ครับ netflix ลงได้แต่ผมไม่ได้เป็นสมาชิก ใส่ซิมได้ ตำหนิ สายชาร์จมีตำหนิดังรูป สเปค
    • น้าจอแสดงผลขนาดใหญ่พิเศษ 18.4 นิ้ว, ความละเอียด Full HD (1080 x 1920 พิกเซล)
    • ฝาหลังดีไซน์พิเศษ ใช้งานเป็นขาตั้งและมีช่องสำหรับหิ้วตัวเครื่อง
    • ชิพเซต Exynos 7580 Octa-core 1.6 GHz / RAM 2 GB
    • ระบบปฏิบัติการแอนดรอยด์ 5.1.1 (โลลิป๊อป)
    • กล้องถ่ายภาพ1 ล้านพิกเซลด้านหน้าตัวเครื่อง
    • ลำโพงสเตอริโอแยกซ้าย-ขวาบริเวณด้านหลัง
    • รองรับการเชื่อมต่อ Wi-Fi
    • เชื่อมต่อเข้ากับ Smart TV ด้วยSamsung Smart View
    • ฟีเจอร์ SideSync เชื่อมต่อและใช้งานผ่านคอมพิวเตอร์ได้
    https://www.whatphone.net/review/sam...y-view-review/

เปิด 1700 บาท ค่าส่ง 100 บาท

1700

Comment

1800

Comment

2000

Comment

2050

O83IIII87I

Comment

2120

Comment

สรุปผลการประมูล
              คุณ KMkaza 2120 บาท ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ได้รับแล้วครับ ใช้งานได้ดี สภาพสวยมาก ขอบคุณสำหรับของคุณภาพดีราคาถูก

Comment

Working...
                X