Announcement

Collapse
No announcement yet.

#1/2566>A12/F9/Air2/iPad3/Y7 ปิด 17| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #1/2566>A12/F9/Air2/iPad3/Y7 ปิด 17| 12.58.58

#1/2566>A12/F9/Air2/iPad3/Y7 ปิด 17| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 17-1-2566 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. OPPO A12
    .
    เครื่องจอสวย จอดี ไม่แตกไม่ร้าว
    เครื่องใส่ได้แค่ซิม
    True
    ลองซิมอื่นไม่มีสัญญาณ
    รายเดือนไม่ทราบ แต่ตอนนี้เครื่องยังไม่ล็อค
    .
    สภาพตามรูปเลยครับ รอยขีดขูดเยอะหน่อย
    แต่ใช้งานปกติทุกอย่าง

.
    ตำหนิหลักๆ
    ใส่ได้แค่ทรู
    ปุ่ม Power แข็ง แต่กดได้ปกติ
    ริ้วรอยทั่วๆ ไป (ตามรูป)

.

เปิด 1000 บาท รวมส่ง

2. OPPO F9 Ram6 / Rom64
    .
    เครื่องใช้งานปกติทุกอย่าง
    .

ตำหนิ คือ ฝาหลัง และขอบเครื่อง ริ้วรอยเยอะ
    หาเคสใส่เอาครับ สวยเลย

.
    พิจารณาจากรูปเลยนะครับ หรือขอพิ่มเติมได้
    .
    ใส่ได้ทุกซิม

.
    เปิด 1500 บาท รวมส่งเคอรี่

3. iPad Air 2 16GB.
    .
    เครื่องเปิดติด จอมืดไม่มีภาพ
    เช็คเลขติดไอคaาวด์
    .
    สภาพเครื่องสวยๆ จอไม่แตก ไม่ร้าว
    ปุ่มกดดี แบตดี ตูดชาร์จดี
    .

ขายเป็นอะไหล่ งานช่างนะครับ
    .
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้งรายละเอียด
    .

มีตัวเครื่องอย่างเดียว
    .
    เปิด 700 บาท รวมส่ง

4. iPad 3 A1430
    64GB. Sim+WiFi

.
    เครื่องสวยๆ
    ใช้งานปกติทุกอย่าง
    ใส่ซิมเล่นเน็ตได้ปกติ
    .
    จอสวยๆ ไม่แตก ไม่ร้าว
    บอดี้ดี ไม่มีบุบ
    ตูดชาร์จดี แบตดี

.
    ios 9.3.6 ล่าสุดของรุ่นนี้แล้ว
    ลงแอพไว้บ้างแล้ว
    ขอคนเข้าใจรุ่นเก่า อาจไม่ลองรับแอพใหม่ๆ

.
    มีตัวเครื่องให้พร้อมสายชาร์จ

.
    เปิด 1000 บาท รวมส่ง

5. MSI H55M-E32
    .
    ขายเป็นอะไหล่นะครับ
    บอร์ดสวยๆ มีฝาหลังครบๆ
    ตอนนี้เปิดไม่ติด ไม่เคยซ่อม
    .

ปล่อยต่อ ให้เอาไปซ่อมเองนะครับ
    .
    สภาพสวยๆ ตามรูปนะครับ
    .

เปิด 150 บาท รวมส่ง

6. HIS HD 4850 IceQ 4 Turbo 512MB (256bit) GDDR3 PCIe
    .
    ไม่มี Power ลอง (หัวไฟ 6 pin)
    แต่ลองเปิดติด พัดลมหมุนปกติ
    ภาพติดมีตัวหนังสื่อขึ้นที่จอ
    ประมาณว่า ให้เสียบไฟ 6pin ด้วย
    .

ลองได้แค่นี้ครับ ไม่มีสายลอง
    .
    สภาพยังสวยๆ อยู่ครับ แต่ไม่ได้ทำความสะอาด
    พิจารณาตามรูปเลยครับ

.
    รับประกัน 7 วัน แค่ว่าเปิดติด มีภาพแน่นอน
    .

เปิด 350 บาท รวมส่ง

7. Huawei Y7 2019 แรม 4 รอม 64
    .
    เครื่องใช้งานปกติ
    จอดี สวยๆ ไม่แตก ไม่ร้าว ไม่เบิร์น
    สแกนนิ้วยังใช้ได้
    แบตดี
    ไวฟาย บลูทูจปกติ
    ไมค์ดี ลำโพงดัง
    สรุป ปกติทุกอย่าง

.
    ตำหนิ
    ฝาหลังเปลี่ยนมาใหม่ ใส่ไม่สนิท (ดูรูปชัดๆ เลย)
    หาเคสใส่อย่างเดียวก็สวยแล้ว

.
    เปิด 1500 บาท รวมส่ง

3.700
    0819801965

Comment

Originally posted by megalion View Post
      3.700
      0819801965

Comment

Up

Comment

1.1000
          2. 1500

4.1000

Motorola G5 Plus ขอ 500

https://forum.overclockzone.com/foru...a-g5-plus-3-32

เตี้ย0808708766

Comment

Originally posted by overallone View Post
            1.1000
            2. 1500

4.1000

Motorola G5 Plus ขอ 500 (ได้ครับ ส่งพร้อมกับของที่ประมูลได้)

https://forum.overclockzone.com/foru...a-g5-plus-3-32

เตี้ย0808708766

Comment

XXXปิดแล้วจ้าาาาXXX

Comment

Working...
              X