Announcement

Collapse
No announcement yet.

#245 Kindle/Fuji/ขาต้งกล้อง/หูฟัง/ชงกาแฟ/ของเล่นเด็ก ปิด30/11/65 @21.30น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #245 Kindle/Fuji/ขาต้งกล้อง/หูฟัง/ชงกาแฟ/ของเล่นเด็ก ปิด30/11/65 @21.30น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 30/พ.ย./65 เวลา 21.30.00 น.

8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1

Amazon Kindle เปิดติด แบตดี แต่จอแตก ต้องเปลี่ยนจอ
    ปล่อยเป็นอะไหล่ มีเคสติดตัวมา

เปิด 100.- ส่ง 40.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

เครื่องพิมพ์พกพา Fujifilm PIVI MP100 ระบบอินฟาเรด
    สภาพใหม่ มีถ่าน CR2 2 ก้อน เปิดติด มีแผ่นฟิล์ม เทสไม่เป็น

เปิด 200.- ส่ง 50.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3

ขาตั้งกล้อง งานญี่ปุ่น วงแหวนล็อคขาหายไป
    แต่นอกนั้นใช้งานได้ปกติ จุดหมุนยิงน๊ออตเอาไว้ ปล่อยประมูลตามสภาพก่อน

เปิด 100.- ส่ง 50.-

รายการที่ 4

หูฟังเกมมิ่ง Kingston HyperX StingerCore HX-HSCS2-BK/WW
    สภาพใหม่ สายนิ่ม สวยๆ ไม่แตก มีปรับโวลุ่มที่สาย
    แพดสภาพเดิม ไมโครโฟนรับสัญญาณได้ชัดเจนดีหัวแจ็ค 3.5

เปิด 300.- ส่ง 60.-

รายการที่ 5

หูฟังเกมมิ่ง Razer + Creative Soundcard USB
    ผ่านการโมสาย ตัวหูฟังมาจากตัว Razer Megalodon
    ใช้งานได้ปกติ ทั้งเรื่องเสียง และไมโครโฟนนะครับ
    ตำหนิ : ตัว USB Soundcard ต้องขยับๆ หน่อย เพราะขั้ว USB งอนิดนึงนะครับ

รายการที่ 6

เครื่องชงกาแฟแบบพกพา ใช้ถ่าน AAA 2ก้อน
    เทสเติมน้ำร้อน กดเปิด ปั๊มทำงานน้ำไหลออกมา
    นอกนั้นไปลองศึกษาเพิ่มเติมเองนะ

รายการที่ 7

ปืน Nerf Rebelle ใช้งานปกติ พร้อมหัวกระสุน 10 หัว

เปิด 80.- ส่ง 50.-

รายการที่ 8

ชุดทดลองด้านการต่อวงจรไฟฟ้า Electronic Snap Circuit
    อปก.ขาดแต่พัดลม นอกนั้นอยู่ครบ งานกล่องโดนฉีกมา

เปิด 200.- ส่ง 80.-

Last edited by nirut2006; 30 Nov 2022, 11:04:48.

Comment

2/200.-
      3/100.-
      6/300.-
      0898268811

Comment

รายการที่3วงแหวนล็อคขาหายไป ตรงส่วนไหนครับ

Comment

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
            รายการที่3วงแหวนล็อคขาหายไป ตรงส่วนไหนครับ
            ของเดิมเป็นปลอกสวมครอบ แล้วเวลากางขา บ่าของขา ก็จะไปค้ำกับขอบของฝาครอบนี้ล่ะครัับ

Comment

Comment

ขอบคุณครับที่ไม่หมกเม็ด

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
                  ขอบคุณครับที่ไม่หมกเม็ด
                  มีอะไร อยากสอบถามเพิ่มเติม สอบถามเข้ามาได้ครับ ถ้ามีเวลาตอบก็จะตอบให้ครับ ยกเว้นใกล้จะถึงเวลาปิด อันนั้นผมก็เตรียมข้อมูลหรือคำตอบไม่ทันล่ะครับ

Comment

ตอนนี้ อาศัยแคลมรัดสายยาง ก็กางขาล็อคได้แล้วครับ

Comment

อัพเดทราคา

Comment

Working...
                      X