Announcement

Collapse
No announcement yet.

มัดรวม 10 รายการ Kothสุดคุ้ม ปิดประมูล 09/10/2022 <19.59.59 น>

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มัดรวม 10 รายการ Kothสุดคุ้ม ปิดประมูล 09/10/2022 <19.59.59 น>

กติกาการร่วมประมูล
    1.ลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ในครั้งแรกที่ร่วมประมูลด้วยนะครับ มิฉะนั้นจะถือว่าไม่ได้เข้าร่วมประมูล
    2.กรณีสินค้าหลายรายการ ผู้ประมูลท่านที่ต้องการประมูลหลายรายการ เรียนรบกวนประมูลแต่ล่ะรายการแล้ว ENTER แยกบรรทัด ให้ด้วยนะครับ เช่น แบบนี้ 1.20,2.30,3.40 ให้ ENTER แยกบรรทัดให้ผมหน่อยนะครับ เพื่อป้องกันการมองผิดพลาด และให้ท่านอื่นๆ ดูง่ายและไม่สับสน ด้วยครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ชำระค่าสินค้าด้วยการโอนเงิน ผ่านธนาคารกสิกรไทย และจัดส่งทางเท่านั้นนะครับ
    5.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 09/10/2022 เวลา 19.59.59 น
    6.หลังจากสิ้นสุดการประมูลรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันทำการ ขอบคุณครับ
    7.กรณีชนะประมูลหลายรายการ ค่าส่งจะคำนวนเหมารวมตามความเหมาะสมครับ

มัดรวม - เปิดที่ 500บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่ง 100 บาท)

1. Xiaomi Mijia Portable Oral Irrigator Dental Teeth Water Flosser เครื่องทำความสะอาดฟันพลังน้ำระบบไฟฟ้าพลัง อุปกรณ์ หัวแปรงฉีดไม่ผ่านการใช้งาน จำนวน 3 หัว ครับ สะอาดปลอดภัย ตัวเครื่องใส่น้ำเพื่อเทสต์

2. ที่ชาร์จไร้สาย ยี่ห้อ WK รุ่น WP-U84 10W ใช้งานได้ปกติ พอร์ท Micro-usb สีดำ แกะกล่องเพื่อเทสต์ของสภาพดีไม่ได้ใช้งาน

3. อีเกีย YLLEVAD อิลเลวัด กรอบรูปตั้งโต๊ะ ขนาด 13x18 CM สภาพใหม่ ของไม่ได้ใช้งาน จำนวน 2 ชิ้น

4. ที่ตากหมอน/ตุ๊กตา สีชมพูของใหม่

5. เคส TPU Magsafe ใส ไอโฟน 12 pro max สภาพดี

6. กล่องเปล่า ไอโฟน Xs 64 gb spce gray พร้อมสติดเกอร์ แอปเปิ้ล

7. powerbank 1,200 ขนาดเล็ก ของแถม uniclq สภาพปานกลาง

8. แปรงนวดไฟฟ้า ใช้ถ่าน สภาพดี ไม่ได้ใช้งาน สีฟ้า

9. หลอดไฟ led usb 22 cm (used) สภาพดี (ไม่มีเม็ดแม่เหล็กยึดรางกับหลอดไฟหลุดหาย)ไป แต่หลอดใช้งานได้ปกติ

10. อุปกรณ์ ออกกำลังนิ้ว / ฝ่ามือ สภาพใหม่ ไม่ได้ใช้งาน

Last edited by sudarath456; 9 Oct 2022, 07:21:00.

520
    O86-3121463

Comment

ปิดประมูลเรียบร้อยแล้วครับ สรุปได้ผู้ชนะดังนี้ครับ

520 - คุณ exodus9

ผมจะแจ้งการชำระค่าสินค้า ทาง PM ท่านผู้ชนะการประมูลตามรายนามข้างต้นนะครับ

Comment

อัพเดต

คุณ exodus9 - ดำเนินการจัดส่งแล้ว เลขที่ แฟลช TH2103AKP2G3B กราบขอบพระคุณครับ

Comment

Working...
        X