Announcement

Collapse
No announcement yet.

[กระทู้ประมูล #365] 64GB / ลดล้างสต๊อกประจำเดือน 50% /128GB /ปิด22/9/65|21.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอแก้ไขครับ สินค้าแยกร้านจัดส่งเลยยังมาไม่ครบครับ ขออภัย
    Last edited by bbyulazear; 29 Sep 2022, 19:12:08.

Comment

ได้รับข้อความตอบกลับหรือยังคะ
      Last edited by maplang; 29 Sep 2022, 19:09:17.

Comment

Originally posted by maplang View Post

ทราบแล้วครับ ว่าแยกรายการจัดส่งกัน ขออภัยครับ

Comment

Originally posted by maplang View Post

ได้รับข้อความแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ รอตามที่แจ้งมาค่ะ

Comment

ประมูล ได้ 3 รายการ ได้ของแค่ 1 รายการ ครับ ของถูกส่ง 2 ร้าน ค้า จัดส่ง 2 รอบ เลขพัสดุ คนละรอบ แต่ แจ้งเลขมาแค่เลขเดียว ขอทราบอีกเลขด้วยครับ

Comment

Originally posted by teykumduy View Post
              ประมูล ได้ 3 รายการ ได้ของแค่ 1 รายการ ครับ ของถูกส่ง 2 ร้าน ค้า จัดส่ง 2 รอบ เลขพัสดุ คนละรอบ แต่ แจ้งเลขมาแค่เลขเดียว ขอทราบอีกเลขด้วยครับ
              ได้รับข้อความหรือยังคะ

Comment

แม่ค้าน่าจะแจ้งหน่อยนะครับถ้าจัดส่งแล้ว จะได้ติดตามของถูกครับ ของผมก็ยังไม่ได้รับ

Comment

ได้ค่ะ

Comment

Working...
                  X