Announcement

Collapse
No announcement yet.

#19/2565>ENGTX560 Ti DCII/Samsung 305E/HP G7/Lenovo G450/ ปิด 12| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #19/2565>ENGTX560 Ti DCII/Samsung 305E/HP G7/Lenovo G450/ ปิด 12| 12.58.58

#19/2565>ENGTX560 Ti DCII/Samsung305E/HP G7/Lenovo G450/ ปิด 12| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 12-8-2565 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. ASUS ENGTX560 Ti DCII TOP/2DI/1GD5
    .
    สภาพสวยๆ พร้อมใช้งาน
    ก่อนเก็บใช้งานปกติ
    ตอนนี้ไม่มีเครื่องลอง
    แต่ประกันใจให้ 7 วัน นะครับ
    ว่าใช้งานได้ปกติ
    .
    พิจารณาตามรูปเลยครับ

.
    เปิด 700 บาท +ส่ง 100 บาท
    .

2. Samsung 305E NP305E5Z
    .
    #เครื่องสภาพดี #เปิดติดใช้งานปกติ #ตำหนิมีอ่านให้ครบ

เครื่องสภาพยังดี ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    Ram 4 HDD 500GB.
    จอใหญ่ 15.6 นิ้ว
    ปุ่มกด กดได้ทุกปุ่ม
    wifi ใช้งานได้
    บอดี ไม่แตก บานพับแน่นๆ
    DVD อ่านแผ่นปกติ
    พอร์ตต่างๆ ใช้งานได้
    แบตดี เก็บไฟได้นานอยู่
    สรุป คือ การใช้งานปกติ

.
    ตำหนิ มีอ่านให้ครบนะครับ
    จอมีรอยดำที่หน้าจอ (ดูตามรูปเลย) และรอยขีดขูดเล็กน้อย
    สายชาร์จ + กระเป๋า มีให้พร้อมใช้ครับ
    .

.
    รับประกันใจ 7 วัน นะครับ ตามที่ระบุไว้
    .

เปิด 1500 บาท +ส่ง 200 บาท

3. HP Pavilion G7 จอใหญ่ 17นิ้ว
    ขายเป็นอะไหล่

.
    เปิดไม่ติด มีแต่ไฟ CapsLock + NumLock กระพริบตลอดเวลา
    .
    จอดี สวยๆ จอใหญ่ๆ 17 นิ้ว ไม่แตกไม่ร้าว
    แบตมี น่าจะยังใช้ได้
    บานพับแน่นๆ ไม่แตก ไม่หัก หนึบๆ อยู่
    ปุ่มคีย์บอร์ด หลุด 3 ปุ่ม (ดูจากรูป)
    สภาพบอดี้ ยังถือว่าดีอยู่ ไม่แตกหัก
    DVD มี

.
    ***Ram HDD และ Adapter ไม่มีให้นะครับ***
    .
    ปล่อยเป็นอะไหล่ ไม่มีประกันใดๆ
    .

เปิด 600 บาท +ส่ง 200 บาท

4. Lenovo G450
    .
    เครื่องมีตำหนิหลักๆ คือ
    WiFi ขึ้นตกใจเหลืองเลยใช้ไม่ได้ (ลองไปลงไดร์เวอร์ใหม่ดู)
    แบตไม่มี สายชาร์จไม่มี

.
    นอกนั้นใช้งานปกติ สเปคต่างๆ ดูที่รูปได้เลยครับ

.
    1000 บาท +ส่ง 200 บาท
    .

ประกันใจ 7 วันครับ

Comment

Comment

Working...
      X