Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดใหม่อีกรอบ บอร์ด การ์ดจอ แรม หัวเทียนรถยนต์ ปิด 7/6/22 เวลา 22.22.22 น.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดใหม่อีกรอบ บอร์ด การ์ดจอ แรม หัวเทียนรถยนต์ ปิด 7/6/22 เวลา 22.22.22 น.

กระทู้จะปิดเวลา 21.00น.ทันที ถ้าหากไม่มีท่านใดใส่ราคาเพิ่มนับจากเวลานี้เป็นต้นไป เพื่อจะได้ไม่ดึกเกินไป

แต่ถ้าหากมีท่านใดใส่ราคาเพิ่มเข้ามา ก็จะปิดตามเวลาปกติ

ขอใช้กระทู้เดิมนะครับจะได้ไม่เปลืองพื้นที่ของห้อง / พร้อมกับลดราคาลงให้อีก + ขาดทุนเพิ่มขึ้นอีก ฮ่าๆๆๆ

กติกาและเงื่อนไขการประมูล

ปิด 7/6/22 เวลา 22.22.22 น. ไม่ต่อเวลา

ใส่ราคาลงท้ายด้วย 0 เบอร์โทรตอนที่ประมูลได้ ค่อยให้ก็ได้ไว้ใช้สำหรับให้ขนส่ง

เพิ่มกติกาดับฝันท่านที่คอยปาดวินาทีสุดท้าย (สนุกๆนะครับ อย่าซีเรียส)

@@@@ อนุญาตให้แก้ไขได้ตลอดเวลา แต่ถ้าการแก้ไขแล้วมันขึ้น EDIT จะไม่นับรายการนั้น @@@@

เหตุผลที่ให้แก้ไขได้ เพื่อความยุติธรรมกับทุกๆท่าน โดยเฉพาะท่านที่ใส่ราคาก่อนเวลาปิด แต่มีบางท่านมาปาดตอนวินาทีสุดท้าย

ท่านที่ใส่ราคาก่อนยังมีโอกาสแก้ตัวคืน

หลังจากสรุปผลการประมูลให้ทราบแล้ว หากมีข้อผิดพลาดประการใดขอให้แจ้งภายใน 30 นาที

ของบางรายการอาจจะไม่ได้แจ้งโดยละเอียดเนื่องจากผมไม่เชี่ยวชาญหรือรู้ไปทุกเรื่อง
    ( ถามได้ครับในเวลาประมูล ถ้าการประมูลสิ้นสุดลงแล้ว ถือว่าท่านยอมรับตามสภาพที่ลงไว้ทุกประการ)

รายการที่ 1 GIGABYTE GA-B150M-HD3 งานช่าง

บอร์ดสภาพสวยๆ ขาไม่หัก ไม่งอ ไม่มีสนิม / มีฝาหลัง /มีช่อง M.2

ได้มาจากใน OCZ เจ้าของเดิมแจ้งว่าใช้งานปกติแต่ช็อตดาว์นไม่ได้

ขอเปิดประมูลเป็นของเสีย เอาไปลองกันเองผมไม่มีอุปกรณ์เทสเนื่องจากขายไปก่อนที่จะได้บอร์ดมา

ขอเปิดต่ำกว่าทุน 450 บาทรวมค่าส่งให้แล้ว ไม่มีประกัน งานช่าง

เปลี่ยนราคาเปิดเป็น 400 บาทรวมส่ง

รายการที่ 2 R9 270 2 GB DDR5 256 BIT งานช่าง

สภาพตัวการ์ดสวยแช้มป์เลย ผลการเทสด้วยตัวเอง

เปิดติด ภาพไม่ลาย ดูหนัง ฟังเพลงได้ ทำงานออฟฟิตได้ แต่ตัวหนังสือจะใหญ่หน่อย (ตอนที่ไม่ได้ลง Driver)

ตำหนิคือ ลง DRIVER ไม่ได้ ลงๆอยู่หน้าจอหายไปเลย

เปิดเป็นของเสีย ราคานี้เจ็บตัวเยอะ ลองเอาไปแก้ไขดู

ขอเปิดต่ำกว่าทุน 650 บาทรวมค่าส่งให้แล้ว ไม่มีประกัน งานช่าง

เปลี่ยนราคาเปิดเป็น 600 บาทรวมส่ง (ได้ซิ้งค์แท้พัดลมแท้สภาพดีดีก็คุ้มแล้วครับ แถมยังใช้งานได้ด้วย)

รายการนี้ขายไปแล้วครับ เตรีบมส่งไปปากเกร็ด รายการที่ 3 GIGABYTE RX 560 2GB DDR5 งานช่าง

ลองเทสกับบอร์ดชุดเดียว ไม่มีบอร์ดอื่นเทสอีก

สภาพดูดี มีฝุ่น ยังไม่ได้ทำความสะอาด ได้มาแบบไหนไปแบบนั้น

ตัวนี้เจ้าของเดิมแจ้งว่า เปิดติดใช้งานได้ แต่ลง DRIVER ไม่ได้ ผมลองเปิดแล้วไม่ขึ้นภาพ พัดลมหมุนรอบปกติดี ไม่มีแกว่ง เสียงไม่ดัง

เปิดเป็นของเสีย เปิดราคานี้เจ็บตัว ลองเอาไปแก้ไขดู

ขอเปิดต่ำกว่าทุน xxx บาทรวมค่าส่งให้แล้ว ไม่มีประกัน งานช่าง

เปลี่ยนราคาเปิดเป็น xxx บาทรวมส่ง (ได้ซิ้งค์แท้พัดลมแท้สภาพดีดีก็คุ้มแล้วครับ)

รายการที่ 4 หัวเทียนสำหรับรถยนต์ทั่วไป ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน

ผมซื้อมา 2 ชุด ใส่กับ Toyota altis ให้ลูกสาวไปแล้ว 1 ชุด อีกชุดกะว่าจะเปลี่ยนกับรถ SAAB แต่ดูแล้วมันคนละเบอร์กัน จึงไม่ได้เปลี่ยน

เปิดประมูลให้สำหรับผู้ใช้รถญี่ปุ่น ทั่วไป

ซื้อมา 3xx ขอเปิดต่ำกว่าทุนแบบไม่มีประกันใจให้นะครับ เพราะผมก็ไม่ได้เทส แต่อีกชุดที่ใส่ก็ใช้งานได้ปกติ ไฟแรงดี

ขอเปิดต่ำกว่าทุน 180 บาทรวมค่าส่งให้แล้ว ไม่มีประกัน เป็นของใหม่ที่ยังไม่ได้เทส

​​​​​​

รายการนี้ขายแล้ว เตรียมส่งไปสงขลา รายการที่ 5 แรม DDR2 ตามภาพ มี 4 อันๆละ 2 กิ๊ก รวมเป็น 8 กิ๊ก

เพิ่งถอดออกจากเครื่อง ใช้งานได้ดีแน่นอน สภาพดี + สวยๆ

เปิดประมูล xxx บาทรวมค่าส่งให้แล้ว

คู่บนซื้อมาใหม่ใช้งานยังไม่ถึง 10 ชม.ราคาตอนซื้อ 3xx บาท

ขอขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามา ทั้งที่ประมูลและไม่ได้ประมูล ขอให้รวยๆเฮงๆ ตลอดไปนะครับ

Last edited by touchk75; 7 Jun 2022, 20:35:28.

เนื่องจากผมตั้งขายไว้ในหมวดอื่นๆด้วย ถ้าหากมีการซื้อ - ขาย ก่อน ก็จะมาปิดการประมูลที่นี่

แต่ถ้ารายการใดมีท่านใดเปิดราคาประมูลให้แล้ว ผมก็จะไปปิดกระทู้ที่ตั้งขายไว้ทันที

เปิดแรกขอให้รวยเฮง ตลอดกาลครับท่าน
    Last edited by touchk75; 7 Jun 2022, 16:48:34.

Comment

เปิดใหม่ครับ
      ท่านใดได้บอร์ดไป หากเทสแล้วรบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ ผมก็อยากรู้ว่ามันใช้งานได้หรือป่าว ขอบคุณล่วงหน้าครับ
      Last edited by touchk75; 7 Jun 2022, 12:49:37.

Comment

1.400
        0915845844

Comment

Originally posted by polovan View Post
          1.400
          0915845844
          ขอบคุณครับ รวยๆ เฮงๆ ครับ

Comment

กระทู้จะปิดเวลา 21.00น.ทันที ถ้าหากไม่มีท่านใดใส่ราคาเพิ่มนับจากเวลานี้เป็นต้นไป เพื่อจะได้ไม่ดึกเกินไป

แต่ถ้าหากมีท่านใดใส่ราคาเพิ่มเข้ามา ก็จะปิดตามเวลาปกติ

Comment

ขออนุญาตปิดประมูลครับ

รายการที่ 1 ท่าน polovan / 400 รับไปครับ

ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Working...
              X