Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD WD BLUE 2 ตัว สภาพดี ปิด 26/5/22 เวลา 22.22.22 น.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD WD BLUE 2 ตัว สภาพดี ปิด 26/5/22 เวลา 22.22.22 น.

ปิดประมูล

ตกลงปิดให้ท่าน bighead808 ไปนะครับ

กติกาและเงื่อนไขการประมูล

ปิด 26/5/22 เวลา 22.22.22 น. ไม่ต่อเวลา

ใส่ราคาลงท้ายด้วย 0 เบอร์โทรตอนที่ประมูลได้ค่อยให้ก็ได้ ไว้ใช้สำหรับให้ขนส่ง

หลังจากสรุปผลการประมูลให้ทราบแล้ว หากมีข้อผิดพลาดประการใดขอให้แจ้งภายใน 30 นาที

ของบางรายการอาจจะไม่ได้แจ้งโดยละเอียดเนื่องจากผมไม่เชี่ยวชาญหรือรู้ไปทุกเรื่อง
    ( ถามได้ครับในเวลาประมูล ถ้าการประมูลสิ้นสุดลงแล้ว ถือว่าท่านยอมรับตามสภาพที่ลงไว้ทุกประการ)

HDD PC WD BLUE 1 TB 2 ตัว

สภาพดี ใช้งานได้ปกติ เจ้าของเดิมใช้เก็บข้อมูล
    เทสแล้วเขียวๆ ไม่มีแบด

เปิดประมูลตัวละ 350 บาทรวมส่งให้แล้ว ประกัน 7 วันใช้เก็บข้อมูลได้ปกติ / ไม่มีแบด

ตัวที่ 1 ซ้ายมือ s/n WMC3F0288489

ตัวที่ 2 ขวามือ s/n WCC3F5HNYHUY

ปิดด่วนเหมา 2 ตัว 780 บาทพอ ไม่เอามากแบ่งๆไปใช้ รวมส่งให้เลยคร๊าบ

+++++ หมายเหตุ ถ้ามีรายการเปิดทั้ง 2 รายการแล้ว ขอยกเลิกการปิดด่วนทันที +++++

โทร / ไลน์ 085 565 9854 ธัช ธัญบุรี คลอง 7

ส่งของวันจันทร์ - เสาร์ วันอาทิตย์ขนส่งใกล้บ้านปิด
    Last edited by touchk75; 26 May 2022, 18:43:11.

พรุ่งนี้เดี๋ยวหาของแถมให้สำหรับผู้ที่ปิดด่วน หรือประมูลได้ 2 ตัว รับของแถมไปเลย

แถม HDD ตัวเล็กๆเอาไปไว้โอนถ่ายข้อมูลเล็กๆน้อยๆนะครับ เทสแล้วไม่มีแบด

Last edited by touchk75; 26 May 2022, 18:51:52.

Comment

ตัวที่ 2 ขวามือ..เปิด...350 บาท

Comment

Originally posted by natt View Post
        ตัวที่ 2 ขวามือ..เปิด...350 บาท
        เปิดแรกขอให้รวยๆ เฮงๆ ขอบคุณครับ

Comment

ปิดด่วนทันมั๊ยครับ

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
            ปิดด่วนทันมั๊ยครับ
            ทันครับจัดไปเลยท่าน

Comment

ตกลงปิดให้ท่าน bighead808 ไปนะครับ

Comment

สินค้าประกันความพอใจ ถ้าเอาไปแล้วไม่เป็นที่ถูกใจส่งคืนได้นะครับ แต่ท่านต้องออกค่าส่งกลับเอง

เพียงแค่ท่านบอกว่า ส่งของคืนมาแล้วจะโอนเงินคืนให้ทันที ไม่ต้องรอให้ของมาถึง

รับประกันว่าไม่ใช่สายหิว หรือ สายหมุนแน่นอน ฮ่าๆๆ

Comment

ขอบคุณครับโอนตังค์ให้แล้วนะครับก็ว่าอยู่น่าจะทันเพราะมีประมูลรายการเดียวยังไม่ทั้ง2รายการ

Comment

ขอบคุณสำหรับของแถมด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
                      ขอบคุณครับโอนตังค์ให้แล้วนะครับก็ว่าอยู่น่าจะทันเพราะมีประมูลรายการเดียวยังไม่ทั้ง2รายการ
                      กลางวันไม่ได้เปิดคอมฯ จัดสวนหน้าบ้านเพลินๆหมดเวลาไปวันๆ เร็วจังเลย เลยเข้ามาตอบช้าไปหน่อย

แต่ถึงแม้ว่าถ้ามีท่านใดมาใส่ราคาตัวที่ 1 หลังจากที่ท่านทักปิดด่วนมาแล้ว ยังไงก็ต้องให้ท่าน ตามกติกาที่วางไว้

พรุ่งนี้ก่อนเที่ยงจะเรียกเด็กมาเอาของไปส่งให้ และจะแจ้งเลข ฯ ให้ทาง pm ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                      X