Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ กระทู้ประมูลที่ #335 ] > > > Update !! 5 รายการ 】< < < ปิด 26/5/65|21.59.59 น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปิดประมูลค่ะ

Comment

ส่งของมาหรือยังครับ มีเลขส่งไหม ค่อนข้างนานแล้วนะครับ ไม่รู้ความเคลื่อนไหวเลย อยู่ขั้นตอนไหนแล้ว

Comment

Originally posted by neos1008 View Post
        ส่งของมาหรือยังครับ มีเลขส่งไหม ค่อนข้างนานแล้วนะครับ ไม่รู้ความเคลื่อนไหวเลย อยู่ขั้นตอนไหนแล้ว
        PM มา หรือ ไลน์ มาสอบถามนานหรือยังค่ะ หรือ โพสถามหน้ากระทู้เลย

Comment

Working...
        X