Announcement

Collapse
No announcement yet.

VIVO Y83 สภาพ98% ปิด 12/04/22 22.22.22

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VIVO Y83 สภาพ98% ปิด 12/04/22 22.22.22

กติกาสากลห้องประมุล
    มือถือ สำรอง ไม่ค่อยได้ใช้ ประกันน่าจะเหลือ OPPO Y83 ไม่ค่อยได้โทร
    สภาพสติ๊กเกอร์หลังยังไม่ได้ลอก คืนเงินได้ภายใน 3 วัน โดยไม่ถามเหตุผล
    ที่ชาร์ต ไม่แน่ใจว่าอันใหนอาจจะไม่ไช่ของทีี่มากะมัน ให้ไปด้วย 1 อัน (มีเยอะเลยที่บ้าน)
    เปิด 1000 ส่ง 100 ปิด 12/04/22 22.22.22

เซนเซอร์ทำไมอะครับ ไม่เห็ฯรายละเอียดอะไรเลย ของแท้ใช่ไหม ?

Comment

Originally posted by chinjung7 View Post
      เซนเซอร์ทำไมอะครับ ไม่เห็ฯรายละเอียดอะไรเลย ของแท้ใช่ไหม ?
      เซนเซอร์ตรงไหน

Comment

1000/O86-SS29960/Prayut

Comment

Originally posted by oou13 View Post

อ่อต่อรีเฟรช ขอโทษทีครับ ตอนแรกตกใจ มันเซนเซอร์มาครึ่งรูปทั้งคู่ผมเลยงง

Comment

Originally posted by chinjung7 View Post
            น่าจะเข้าใจผิดนะครับ ผมก็เป็นตอนโหลดภาพแแรกๆรูปจะเบลอๆ แต่พอโหลดเสร็จภาพก็ชัดละครับ เจ้านี้ใวใจได้ครับ ของแท้บอกแท้ ถ้าของก๊อป AA. ก็บอกตามจริง

Comment

1050
              0958781878

Comment

Originally posted by oou13 View Post

ไม่เข้าใจครับ รับประกันคืนเงินได้ ภายใน3 วัน
                ผมออกค่าส่งกลับคืนมาเอง

อยากดูด้านใดดูได้ทุกด้าน ราคา ไม่กี่พันผมว่าไม่น่ามีของปลอมนะครับ

Comment

ที่เห็น คือพาสติกที่ติดมากะเครื่องนะครับยังไม่ได้แกะ
                  โทรไปไม่กี่ครั้ง เนื่องจากเครื่องเดิมเสีย ใช้สำรองไปเดือนกว่า แล้วเก็บยาว

Comment

ขอโทษที ถ่ายกลางคืนเลยไม่ค่อยชัด

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post

น่าจะเข้าใจผิดนะครับ ผมก็เป็นตอนโหลดภาพแแรกๆรูปจะเบลอๆ แต่พอโหลดเสร็จภาพก็ชัดละครับ เจ้านี้ใวใจได้ครับ ของแท้บอกแท้ ถ้าของก๊อป AA. ก็บอกตามจริง
                      ผมดูไม่เป็นครับ แต่ก็ซื้อมาเองน่ะคับ นอกจากร้านมันเอาของก๊อบมาขาย ถ้าก๊อบหรือผิดหวังอะไรคืนได้โร่ด นานๆ เข้ามาที แต่ก็แอบอ่านเรื่อยๆ วันสองวันนี้ จะเอาของท่านแช้มป์ เต็มบ้านเลยมาปล่อยต่อครับเผื่อใครได้ใช้

Comment

1600/0638896724

Comment

สรุป คุณ Yothinn 1600 ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                          X