Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดถึงท่านแชมป์จังเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่งทราบเดี่ยวนี้เองครับ RIP ครับคุณ Champ

Comment

ขอบคุณที่แจ้งข่าวสารครับ ผมก็เคยประมูลของคุณแชมป์ได้หลายรายการเหมือนกัน เป็นพ่อค้าที่ดีมากครับ
      RIP ครับคุณแชมป์

Comment

RIP ด้วยครับ
        พี่วันสมภพ บุญชูพิรัชย์
        คิดถึงประมูลของสินค้าพี่เขาจริงๆ

Comment

มีอยู่ช่วงนึงที่น้องท่านแชมป์มาทำต่อครับ แต่เหมือนช่วงหลังน้องก็ไม่เห็นมาลงประมูลต่อ

Comment

เรียนจบคงไปทำงานตามที่ได้ร่ำเรียบมา เรื่องลงสินค้ารายละเอียดมันเยอะ
            ต้องสั่งสมประสบการณ์มากพอสมควร วงการนี้เสือ สิงห์ กระทิง แร่ด คงไม่ใช่ทางถนัดของน้อง

Comment

Working...
            X