Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลซากTablet HP,มือถือAlcatel,มือถือจิ๋ว 2 ซิม,Nokia215 ปิด 17-2-65 4 ทุ่มตรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูลซากTablet HP,มือถือAlcatel,มือถือจิ๋ว 2 ซิม,Nokia215 ปิด 17-2-65 4 ทุ่มตรง

ปิดประมูลวันที่ 17-2-65 เวลา 22.00.00 น. ยึดเวลาตามเวบ

กติกาในการประมูล
    1.บิดขั้นต่ำเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 เศษสตางค์ถือว่าไม่ได้นะครับ ท่านที่ประมูลต้องลงเบอร์โทรทุกครั้งด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ลงถือว่าเป็นโมฆะและลงเพียงครั้งแรกครั้งเดียวพอ เช่น 1.100 / 089-9999999 ครั้งต่อไปจะลงหรือไม่ลงก็ได้
    2.ท่านใดที่ประมูลได้ ต้องออกค่าส่งเพิ่มครับ โดยได้ระบุไว้ที่สิ่งของแล้วนะครับ ถ้าบิดได้หลายชิ้น ค่าส่งลดได้นะครับ
    3.หากมีท่านที่เสนอราคาเท่ากัน ให้ท่านที่เสนอก่อนคือผู้ได้ไปครับ กรณีที่เวบล่มให้ถือว่าบิดสุดท้ายเป็นผู้ชนะไปนะครับ
    4.ถ้าประมูลแล้วไม่เอา มีประจานนะครับ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าประมูลเล่นๆ ถ้าไม่พร้อมจริงๆ เพราะเสียเวลาอย่างมากและยังตัดโอกาสท่านๆอื่นด้วย
    5.ท่านที่ประมูลได้ ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่ตกลงกันทาง pm เรียบร้อยแล้ว

1.ซาก Tablet HP ไม่ทราบรุ่น เปิดติดแต่จอแตกเห็นจอบางส่วน ทัชได้มั่งไม่ได้มั่ง ตอนนี้แบตน่าจะหมดต้องเสียบสายชาร์ทไปด้วยถึงจะเปิดติด ตีเป็นซากไปครับ
    เปิด 39 บาท
    ส่ง J&T / Flash 40 บาท

2.มือถือฝาพับ Alcatel มีแค่เครื่องกับแบตแท้ ใช้งานโทรปกติ ใช้ได้แค่ซิมดีแทคอย่างเดียว ซิมอื่นใส่แล้วไม่มีสัญญาณ ปุ่ม 1 กดยากต้องกดหลายรอบถึงจะได้ กรอบหน้าจอมีรอยพอสมควร
    เปิด 39 บาท
    ส่ง J&T / Flash 30 บาท

3.มือถือจิ๋ว 2 ซิม มีแค่เครื่องกับแบต ใช้งานโทรปกติ ลองกับซิม 1 2 คอล ใช้งานได้ แบตพอได้ กรอบหน้าจอมีรอยพอสมควร
    เปิด 29 บาท

4.Nokia 215 2 ซิม มีแค่เครื่องกับแบตเทียม ใช้งานโทรปกติ กล้องปกติ แบตพอได้
    ตำหนิปุ่มกดลอกหมด เสียงเรียกเข้าและระบบสั่นเสียใช้งานไม่ได้
    เปิด 29 บาท

Working...
X