Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง เม้าส์ เกมส์มิ่ง/เร้าเตอร์ สวิทซ์ฮับ การด์จอสายช่าง ปิด 12-1-65 22.30.00 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 001sexdoll View Post
    ถ้าปิด22.30.00 ไม่ทราบว่า กรณี 22.30.08 ช้าไปหรือว่าทันเวลาวินิจฉัยด้วยครับ
    ถือว่าเลยเวลาครับท่าน

Comment

PM ไปแล้วนะครับ

Comment

โอนแล้วครับ แจ้งใน PM

Comment

Originally posted by sano View Post
          โอนแล้วครับ แจ้งใน PM
          รับทราบครับท่าน ขอบคุณมากครับ

Comment

Comment

Originally posted by benz12988 View Post

Comment

ขอบพระคุณในความใส่ใจทุกรายละเอียดคร้าบ ขนาดโอนแล้วแต่ติดให้คำแนะนำกับประชาชนผู้รับบริการ ท่านยังกรุณาดูแลอย่างดีเยี่ยมตลอดๆ รักเลยๆ

Comment

Originally posted by 001sexdoll View Post
                  ขอบพระคุณในความใส่ใจทุกรายละเอียดคร้าบ ขนาดโอนแล้วแต่ติดให้คำแนะนำกับประชาชนผู้รับบริการ ท่านยังกรุณาดูแลอย่างดีเยี่ยมตลอดๆ รักเลยๆ
                  ยินดีครับท่าน

Comment

Working...
                  X