Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทุกชิ้นเริ่มต้น 20 บาท โล๊ะบ้านมาขาย ทั้งของมือ 1 มือ 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• ยังไม่ได้เหมือนกัน จากที่เคย บิด จากท่านอื่นมา ปกติถ้าส่งธรรมดา จะได้รับ ประมาณ 10 วัน รอจนหลังๆต้องหยุดบิดไปเลย
      ของท่านนี้ ค่าส่ง 200 เคสคงจะหนัก คงส่งแบบธรรมดามา ก็ว่า 10 วันน่าจะมาถึงแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้รับ

Comment

• เบอรโทรไปสายโดนปิดตืดต่อไม่ได้ ชักจะยังไง มีใครได้ของแลัวแจ้งด้วยครับ ใกลครบ 10 วันแล้ว

Comment

• มีซื่อเลข บช ใหมครับ เดียวลองตามทางโซเชี่ยล เพื่อเขาเข้า ocz ไม่ได้

Comment

• Originally posted by hayena View Post
            มีซื่อเลข บช ใหมครับ เดียวลองตามทางโซเชี่ยล เพื่อเขาเข้า ocz ไม่ได้
            ส่งให้แล้วครับ

Comment

• สรุปมีใครได้ของบ้างยังคับ หรือมีใครไปแจ้งความบ้างยัง

Comment

• ผมยังครับ^__^! 150 บาท sdgard 64

Comment

• แต่ค่าส่งแพงนะ ผมโดนค่าส่ง 200

Comment

• ของผมก็ 200 ครับ

Comment

• Comment

• Comment

Working...
                        X