Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทุกชิ้นเริ่มต้น 20 บาท โล๊ะบ้านมาขาย ทั้งของมือ 1 มือ 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทุกชิ้นเริ่มต้น 20 บาท โล๊ะบ้านมาขาย ทั้งของมือ 1 มือ 2

บุคคลห้ามประมูล ขออนุญาตแบนและประจานก่อนประมูลนะครับ (จะแปะไว้ตลอดนะครับ)
    เหตุประมูลได้แล้วเงียบ ไม่ตอบ ตามก็นิ่ง เพราะตามหลายรอบแล้ว เบอร์ก็ติดต่อไม่ได้

1. User - choom14
    2. User - athiraj

--------------------------------------------------------------------------

กติกาการร่วมประมูล (เครดิตจากท่าน Champppkub ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ)

1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า + วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์ในการลงประมูลครั้งแรกด้วยนะครับ เน้นย้ำนะครับ ว่าการลงครั้งแรก ไม่ว่าจะรายการไหน ต้องใส่เบอร์โทรทุกครั้ง ให้ใส่ในกระทู้ที่ตอบนะครับ ไม่เอาข้อมูลจากแหล่งอื่นใด และขอเลขครบๆ นะครับ ส่วนถ้าท่านจะประมูลรายการไหนเพิ่มเติมหลังจากครั้งแรกที่ลงเบอร์โทรไปแล้ว ครั้งต่อ ๆ ไปไม่ต้องลงเบอร์โทรแล้วนะครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดต่อครั้งแล้วแต่รายการครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ โลตัสอยุธยา หรือในกรุงเทพฯ แถวตลาดน้อย (วันทำงานราชการ จันทร์ถึงศุกร์) เท่านั้น
    6.ค่าจัดส่งจะแจ้งเป็นรายการ ๆ ไปนะครับ เพราะแต่ละชิ้นขนาด - น้ำหนัก - พื้นที่จัดส่งมีผลต่อราคาทั้งสิ้น (ถ้า 1 คนได้หลายรายการ จะแจ้งค่าใช้จ่ายการส่งในข้อความส่วนตัวนะครับ)
    7.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 16/12/64 เวลา 22.22.22 ตามราคาหน้าเวปบอร์ด
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ (รบกวนเคลียร์ข้อความในระบบด้วยนะครับ หลายครั้งที่ข้อความเต็มตลอด ๆ)

9 - ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องโอนเงินภายในเวลา 24.00 น. ของวันที่ 16/12/64 มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์ (ถ้าในกรณีโอนทางเว็บ ที่ตัดรอบที่5ทุ่ม (เกิน5ทุ่มโอนไม่ได้)​ อนุญาตให้โอนตอน ​6 โมงเช้าของวันที่​ 17​ ได้ครับ เผื่อเวลาไว้ว่าอาจจะไม่ทันตอนโอนก่อน5ทุ่ม (วันที่16)​ Credit ท่าน renaw ครับ
    - ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ (รบกวนรับผิดชอบด้วยนะครับ)
    - สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมขออนุญาตประจานในเวปนะครับ
    - หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป ปิดเวลาเดิมครับ
    - ส่งของได้วันที่ 19/12/64 นะครับ (เพราะ 18 ผมโดนเวรที่ทำงาน ไม่สะดวกไปส่งให้)

*** ถ้ากรณีตรวจพบสินค้ามีปัญหาก่อนส่งไม่เป็นไปตามที่บอก ขออนุญาตไม่ส่งสินค้าให้ (เพื่อกันดราม่าตามหลัง) และจะโอนเงินค่าสินค้าประมูลคืนให้ +10 บาท ***

-----------------------------------------------

ราคาเปิด เปิดชิ้นละ 20 บาท บิดขั้นต่ำครั้งละ 10 บาท ถ้าขายเป็นชุด จะแจ้งไปในรายละเอียด (ย้ำนะครับ ชิ้นละ 20 บาท บิดขั้นต่ำครั้งละ 10 บาท ถ้าขายเป็นชุด จะแจ้งไปในรายละเอียด) ค่าส่งต้องดูน้ำหนัก + พื้นที่จัดส่งอีกทีนะครับ จะได้คำนวนค่าใช้จ่ายถูกครับ

1. เสื้อสูททรงสลิม size M
    2. ทีวี Coocaa 32s3g มือ 1 ไม่มีกล่อง อุปกรณ์ครับ (อันนี้ถ้ามารับเองได้ก็มานะครับ เพราะส่งมันจะเสี่ยงเกินไป + ไม่คุ้ม)

ขออนุญาตยกเลิกรายการประมูลรายการที่ 2 Coocaa Tv นะครับ เนื่องจากมีปัญหากับที่บ้าน เพราะเค้าไม่ให้ขาย ต้องขออภัยด้วยครับ เมื่อกี้จะลงไปถ่ายรูปเพิ่ม เพราะมีคนขอดูรอบ ๆ เครื่อง (ถ้าท่านจะดราม่า อาจจะคิดว่าเห็นราคาไม่วิ่ง เลยไม่อยากปล่อย ต้องขออภัยจริง ๆ ครับ ว่าไม่เกี่ยว เพราะก่อนหน้าที่ที่ผมประมูล ขายของแพงแล้วประมูลราคาถูกๆ มาก็หลายตัวแล้ว ผมก็ส่ง ผมเองบอกความจริง เพราะเค้าไม่รู้ว่าผมจะเอาของมาประมูล เพราะผมเห็นเอาวางไว้เฉย ๆ) ต้องขออภัยท่านที่ลงราคาไว้ก่อนด้วยนะครับ

ถ้าท่านอื่นไม่สบายใจ สามารถแจ้งยกเลิกรายการอื่น ๆ ได้นะครับ เผื่อท่านๆ ไม่สบายใจกัน ผมไม่อยากมีดราม่าครับ
    ต้องกราบขออภัยอีกครั้งครับ

3. นาฬิกาตั้งโชว์ สมอเรือ
    4. ที่ออกกำลังกาย แทบไม่ได้ใช แต่สภาพฝุ่นจับ
    5.1 โมเดลกันดั้ม งาน HG (เดทไซค์)
    5.2 โมเดลกันดั้ม งาน HG (นาทาคุ)
    6. ตู้กระจกโชว์ (อันนี้แนะนำมารับเอง เพราะหนัก)
    7. รองเท้าหนังบาจา ของใหม่ size 41 ยังไม่เคยใส่
    8. คอมพิวเตอร์ สเปคไม่แรงมาก (เป็นคอมประกอบ จำสเปคไม่ได้ครับ สเปคน่าจะแค่พอทำงานได้ปกติ ไม่มีการ์ดจอนะครับ เท่าที่จำได้) ก่อนพังใช้งานปกติ อยู่ดี ๆ ก็บูทไม่ขึ้น เลยซื้อเครื่องใหม่ ขายเป็นซากนะครับ เผื่อใครสามารถกู้ชีพได้ ไม่มีรับประกันอะไรนะ วัดดวงเอา
    9. รองเท้า adidas nmd งานเกรด PK ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพสวย size 42
    10. adidas 4D สภาพดำหน่อย (เพราะยังไม่ได้ซัก) ใครได้ไป เดี๋ยวซักให้ก่อนส่ง แต่ใช้งานหนักกว่าคู่บน size 42
    11. เมม Sandisk Ultra ของใหม่ ประกัน synnex
    12. กระเป๋าสะพาย + กระเป๋าถือ ผ้าหนาดี ใบใหญ่ สวยงาม ใช้ไปครั้งเดียวแล้วเก็บยาวเลย
    13. เสื้อผ้าร่ม ใส่เวลาขับมอไซค์ ของใหม่มือ 1
    14. หมวกกันน๊อค เต็มใบ ของใหม่มือ 1
    15. ชุดผ้าปูที่นอน 6 ฟุต มีอะไรมั่งในแพค ดูเอาเลยครับ ยังไม่ได้แกะ มือ 1
    16. ขาตั้งกล้องหัวบอล งานดี แข็งแรงมาก สภาพสวย ๆ
    17. เลโก้จีน ชุดเซนต์เซย่า 12 ราศรี (แต่ตัว leo ผมเอามาต่อแล้วนะครับ) ประมูลแยกกล่องนะครับ - นับเป็น 17.1 - 17.11

--------------------------------------

1 -
    2 - ยกเลิกเนื่องจากที่บ้านไม่ให้ขาย / ประมูล
    3 -
    4 -
    5.1 -
    5.2 -
    6 -
    7 -
    8 -
    9 -
    10 -
    11 -
    12 -
    13 -
    14 -
    15 -
    16 -
    17.1 -
    17.2 -
    17.3 -
    17.4 -
    17.5 -
    17.6 -
    17.7 -
    17.8 -
    17.9 -
    17.10 -
    17.11 -

Tel. 093-1023355
    Line - androidmman

ปล. ของจะอัพเดทเรื่อย ๆ นะครับ จะทะยอยลง
    You do not have permission to view this gallery.
    This gallery has 1 photos.
    Last edited by KOF; 16 Dec 2021, 21:58:50.

..
    You do not have permission to view this gallery.
    This gallery has 1 photos.

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

2/100
                  4/100
                  0826192131

Comment

11. เมม Sandisk Ultra ของใหม่ ประกัน synnex / 20
                    0900970096

Comment

14./20
                      O81-777119O

Comment

7.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 16/12/64 เวลา 22.22.22 ตามราคาหน้าเวปบอร์ด
                        9 - ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องโอนเงินภายในเวลา 24.00 น. ของวันที่ 16/12/64 มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
                        ถ้าแจ้งผลสรุป.. พรอ้มเลขบัญชีกอ่น​23.00 สักสิบนาที​คิดว่าน่าจะโอนทัน​ เพราะโอนทางเว็บตัดรอบที่5ทุ่ม(เกิน5ทุ่มโอนไม่ได้)​ โอนตอน​6โมงเช้าของวันที่​17​ได้ไหมนี่ เผื่อเวลาไว้ว่าอาจจะไม่ทันตอนโอนกอ่น5ทุ่ม(วันที่16)​
                        เดี๋ยวจะผิดกติกา​ปรึกษาไว้กอ่น

Comment

Originally posted by renaw View Post

ถ้าแจ้งผลสรุป.. พรอ้มเลขบัญชีกอ่น​23.00 สักสิบนาที​คิดว่าน่าจะโอนทัน​ เพราะโอนทางเว็บตัดรอบที่5ทุ่ม(เกิน5ทุ่มโอนไม่ได้)​ โอนตอน​6โมงเช้าของวันที่​17​ได้ไหมนี่ เผื่อเวลาไว้ว่าอาจจะไม่ทันตอนโอนกอ่น5ทุ่ม(วันที่16)​
                          เดี๋ยวจะผิดกติกา​ปรึกษาไว้กอ่น
                          อ่อ รับทราบครับ อันนี้ผมเองก็ไม่ทราบว่าเกิน 5 ทุ่มโอนไม่ได้ เดี๋ยวผมกลับไปแก้กติกาให้ครับผม ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Comment

7. รองเท้าหนังบาจา ของใหม่ เบอร์ 41 ยังไม่เคยใส่ = 20
                            11. เมม Sandisk Ultra ของใหม่ ประกัน synnex = 30
                            nikons 0890909043

Comment

9. รองเท้า adidas nmd งานเกรด PK ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพสวย
                              10. adidas 4D สภาพดำหน่อย (เพราะยังไม่ได้ซัก) ใครได้ไป เดี๋ยวซักให้ก่อนส่ง แต่ใช้งานหนักกว่าคู่บน

2 คู่นี้ ไซค์อะไรครับ

Comment

Working...
                              X