Announcement

Collapse
No announcement yet.

อแดฟเตอร์โน้ตบุ้ค แถมโน้ตบุ้ค dell ,ที่บริหารร่างกาย ปิดประมูล 04/12/2021<19.59.59 น>

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อแดฟเตอร์โน้ตบุ้ค แถมโน้ตบุ้ค dell ,ที่บริหารร่างกาย ปิดประมูล 04/12/2021<19.59.59 น>

1. อแดฟเตอร์ เดลล์ ใช้งานได้ปกติ แถม โน้ตบุ้ค dell latitude E7250 จอเสีย เลยถอดกรอบจอและจอออก เอาใช้ต่อกับจอนอกอยู่ มีแต่เมนบอร์ด กับ cpu intel i5 และกรอบตัวเคี่อง การ์ดต่างๆ , RAM DDR3 1.35V , ssd msata ไม่มี ตัวบอร์ดเปิดใช้ได้ แป้นคีย์บอร์ดใช้ไม่ได้ ใช้ต่อคีย์บอร์ดนอก ปกติ เมนบอร์ดใช้งานได้อยู่ ของแถม ตีเป็นซาก ของเสีย ไปให้แล้วกันครับ ประมูลอแดฟเตอร์ เป็นหลัก - เปิดที่ 350 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่ง 80 บาท)

2. Mini Exercise Bike เครื่องออกกำลังกาย สภาพใหม่ ซื้อมาไม่ได้ใช้งาน - เปิดที่ 400 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่ง 100 บาท)

3.สายยืดรัดขา ข้อเท้า สำหรับโยคะ แก้ไขเอ็นยืด จัดรูปเท้า STRETCH BAND สภาพใหม่ ซื้อมาไม่ได้ใช้งาน - เปิดที่ 0 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่ง 40 บาท)

กติกาการร่วมประมูล
    1.ลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ในครั้งแรกที่ร่วมประมูลด้วยนะครับ มิฉะนั้นจะถือว่าไม่ได้เข้าร่วมประมูล
    2.กรณีสินค้าหลายรายการ ผู้ประมูลท่านที่ต้องการประมูลหลายรายการ เรียนรบกวนประมูลแต่ล่ะรายการแล้ว ENTER แยกบรรทัด ให้ด้วยนะครับ เช่น แบบนี้ 1.20,2.30,3.40 ให้ ENTER แยกบรรทัดให้ผมหน่อยนะครับ เพื่อป้องกันการมองผิดพลาด และให้ท่านอื่นๆ ดูง่ายและไม่สับสน ด้วยครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ชำระค่าสินค้าด้วยการโอนเงิน ผ่านธนาคารกสิกรไทย และจัดส่งทางเท่านั้นนะครับ
    5. ค่าจัดส่งเพิ่มกรณี ประมูล ได้หลายชิ้น คิดแบบเหมาครับ
    6.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 04/12/2021 เวลา 19.59.59 น
    7.หลังจากสิ้นสุดการประมูลรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันทำการ ขอบคุณครับ
    Last edited by sudarath456; 3 Dec 2021, 09:56:41.

1. RAM ความจุเท่าไรครั

Comment

Originally posted by kittyt View Post
      1. RAM ความจุเท่าไรครั
      ไม่มีแรมนะครับ

Comment

1.350 0959628025

Comment

พอร์ต sata , vga ,แบตเตอร์รี่ <<< เหล่านี้ไม่มีใช่ไหม

Comment

กรอบจอยังเก็บไว้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by kamupo View Post
              กรอบจอยังเก็บไว้มั้ยครับ
              ไม่ครับ

Comment

Originally posted by sulaw View Post
                พอร์ต sata , vga ,แบตเตอร์รี่ <<< เหล่านี้ไม่มีใช่ไหม
                พอร์ท - msata น่ะมีครับ ที่ตัวเมนบอร์ดเครื่อง แต่ตัว ssd msata ไม่มีครับ ต้องหามาเพื่มตามความจุที่ท่านต้องการครับ

vga - มีปกติครับ ใช้ออกจอนอก ครับ

แบตเตอรี่ - ไม่มีครับ

พอร์ท การ์ด อื่นๆ ถ้าท่านต้องการใช้ เช่น wifi , bluetooth , wwan ท่านต้องการ์ดเหล่านี้มาเสียบที่บอร์ดเองครับ หรือเอาพวก wifi usb/bt usb มาใช้แทนครับแบบผม

Comment

dell e7250 เป็นรุ่น cpu ติดบอร์ด hdd ใช้แบบ m sata

Comment

2 400
                    3 20
                    0831504264

Comment

ถ่ายด้านหลังอะแดปเตอร์ให้ผมดูหน่อยครับรุ่นรหัสแล้วหัวเสียบด้วยครับชัดด

Comment

2 450
                        3 80
                        o8i6i6o833

Comment

1 : 370.-
                          088-962-4628

Comment

1. 400
                            O86-4S399S4

Comment

2 500
                              3 100
                              0831504264

Comment

Working...
                              X