Announcement

Collapse
No announcement yet.

1700th – ปิดคืนนี้!! 31/10/64 เวลา 22.30.59 น.RAZER/Microsoft/D-LINK/Apple/Samsung

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1700th – ปิดคืนนี้!! 31/10/64 เวลา 22.30.59 น.RAZER/Microsoft/D-LINK/Apple/Samsung

1700th – ปิดวันนี้31/10/64 เวลา 22.30.59 น.RAZER/Microsoft/D-LINK/Apple/Samsung
    1700th – ปิดวันนี้31/10/64 เวลา 22.30.59 น.RAZER/Microsoft/D-LINK/Apple/Samsung

1. RAZER DEATHADDER ESSENTIAL

เมาส์ RAZER DEATHADDER ESSENTIAL สภาพดี ไฟสีเขียว ใช้งานได้ ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 200 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    ****************************************************************************************************

2. Microsoft All-in-One Media Keyboard (รายการนี้ยกเลิกนะคะ ขออภัย)

( รายการี้ยกเลิกนะคะ ขออภัย )คีย์บอร์ดไร้สาย จากแบรนด์ Microsoft แบบมีแทร็คแพ็ดในตัว
    เชื่อมต่อด้วยช่อง USB-A 2.4 GHz มีช่องเก็บ USB ที่ด้านหลัง
    ใข้แบตเตอรี่ AAA 2 ก้อน ใช้งานได้กับคอมพิวเตอร์ เครื่องเล่นเกมส์
    สามารถใช้งานร่วมกับสมาร์ททีวีได้บางรุ่น สภาพดี ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 400 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    *********************************************************************************************************

3. Xiaomi Enchen BlackStone3

ที่โกนหนวดไฟฟ้าEnchen BlackStone3 มีจอแสดงผล ช่องชาร์จอินเตอร์เฟซประเภท-C USB สภาพดี มีเฉพาะตัวเครื่อง ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 150 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    *********************************************************************************************************

4.ตัวกระจายสัญญาณ

ตัวกระจายสัญญาณ เสียบไฟติด ใช้งานได้ ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 100 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    *****************************************************************************************************************

5. D-LINK DAP-1620 RANGE EXTENDER AC1200

DAP-1620 AC1200 Wi-Fi Range Extender คือปลั๊กอินแบบพกพาที่สามารถขยายเครือข่ายไร้สายที่มีอยู่ เสียบไฟติด ใช้งานได้ ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 400 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    *******************************************************************************************************************

6.กล้องติดรถยนต์ DENGO

กล้องติดรถยนต์ DENGO ขอบสีทอง สภาพดี ใช้งานได้ มีแต่ตัวเครื่อง ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 300 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    *****************************************************************************************************************

7.Samsung YP-F3QB

เครื่องเล่น MP3 YP-F3QB แบรนด์ Samsung ความจุ2GB สภาพดี แบตไม่เสื่อม ใช้งานได้ ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 200 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    **************************************************************************************************************

8. Apple iPod nano 1st Generation Black (1 GB)

ipod nano gen1 1GB สีดำ สภาพดี แบตไม่เสื่อม มีตำหนิที่หน้าจอนิดหน่อย ใช้งานได้ ประกันใจ 3 วัน
    รายการนี้เปิด 300 บาท + ค่าส่ง 40บาท มีกฏต่อเวลา
    **********************************************************************************************************

9. Apple Dock

แท่นชาร์จ สำหรับ iPhone รุ่น 2G , 3G , 3GS และ iPod รุ่นเก่า
    ต่อหูฟัง 3.5mm สภาพดี ใช้งานได้ ประกันใจ 3 วัน
    *************************************************************************************************************

10. Apple Super Drive

Apple Super Drive ของแท้ๆ สภาพดี ใช้งานได้ปกติ ประกันใจ 3 วัน
    ********************************************************************************************

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์ครั้งแรกที่บิดนะครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    3.1.กรณีใส่ราคาโดยไม่สมบูรณ์ แต่มีตัวเลขที่ลงราคา หรือใส่ราคาซ้ำ ให้ถือว่าเป็นการประมูลตามปกติ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่แพงที่สุด และชิ้นที่เหลือ+เพิ่มชิ้นละ 10 บาทต่อชิ้น ค่าส่งต่อ 1 กระทู้เท่านั้น
    6.2.กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบีปยน เมื่อได้หลายชิ้นและน้ำหนักเกิน 2 กิโล ผมจะส่งเป็นพัสดุธรรมดาแทนครับ
    7.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    8.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนปิดประมูลครับ ยกเลิกหลังปิดกระทู้ BlackList อย่างเดียว
    9.1 ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับและโอนเงินภายใน 24ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    9.2 ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    9.3 สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย​​​
    10.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 22.30.59 แทน
    11.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว ค่าส่งคิดตามจริง

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 22.30.59 แล้ว ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่ม 5 นาที และต่อเวลาเพิ่มเมื่อมีคนใส่ราคาต่อ
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 20 บาท ขึ้นไป
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 5 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี(เฉพาะการกดแก้ไขและมีหลักฐานชัดเจนหรือเป็นพยานบุคคลก็ได้)
    -ถ้ากรณี ขึ้น Updated ให้นับราคาตามปกติ และต่อเวลาตามปกติได้เลย(เพราะเว็บมีปัญหาเรื่องการใส่ราคาซ้ำไม่เกิน 30 วินาที)
    -ดันราคาให้ตัวเองในช่วงต่อเวลา ให้ใส่เพิ่มครั้งละ 20 บาทขึ้นไปเช่นเดียวกัน

ปิด คืนนี้ 31/10/64 เวลา 22.30.59น.!!!
    ปิด คืนนี้ 31/10/64 เวลา 22.30.59น.!!!
    Last edited by Champppkub; 1 Nov 2021, 23:51:02.

2. 150 / 0949915998

Comment

3. Xiaomi Enchen BlackStone3 = 150
      nikons 0890909043

Comment

4.100.-

Comment

สรุปราคา
          1. RAZER DEATHADDER ESSENTIAL ค่าส่ง40 คุณ jirui 200
          2. Microsoft All-in-One Media Keyboard ค่าส่ง40 ยกเลิก
          3. Xiaomi Enchen BlackStone3 ค่าส่ง40 คุณ nikons 150
          4.ตัวกระจายสัญญาณ ค่าส่ง40 คุณ TonEK96 110
          5. D-LINK DAP-1620 RANGE EXTENDER AC1200 ค่าส่ง40 คุณ nu_omni 400
          6.กล้องติดรถยนต์ DENGO ค่าส่ง40
          7.Samsung YP-F3QB ค่าส่ง40
          8. Apple iPod nano 1st Generation Black (1 GB) ค่าส่ง40
          9. Apple Dock ค่าส่ง40
          10. Apple Super Drive ค่าส่ง40
          กติกาต่อเวลา!!!
          รายการใดที่มีลงท้ายกำกับว่า "มีกฎต่อเวลา"
          -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.59.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 5 นาที
          -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 20 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
          -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
          -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี
          -ถ้าจะแก้ราคาหรือใส่ราคาเพิ่มเติม ให้พิมพ์ตอบใหม่ได้เลยครับ
          -ต่อเวลาเพิ่ม 5 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

คืนนี้ ปิด 22.30.59 น.!!!
          Last edited by Champppkub; 31 Oct 2021, 22:23:02.

Comment

Comment

1. RAZER DEATHADDER ESSENTIAL 200
              0802707088

Comment

4/110
                0953377987

Comment

5./ 400.-
                  Tel. 065-4165942 Nu

Comment

Comment

การประมูลสิ้นสุดแล้วนะคะ ขอบคุณทุกๆท่านมากค่ะ​​​
                      รบกวนตรวจสอบรายการด้วยนะคะ เผื่อตกหล่นหรือมีการสรุปผิดพลาด หลังจากนี้อีก 30 นาที
                      ถ้าไม่มีท่านใดทักท้วง จะถือว่าสรุปถูกต้องและจะไม่มีการแก้ไขใดๆทั้งสิ้นนะคะ

Comment

Originally posted by บุตรเทวา View Post
                        2. 150 / 0949915998
                        ขอโทษด้วยครับ ผมใส่เลขผิด จริงๆ เป็น 3. 150 นะครับ
                        จะรอประมูลรอบใหม่นะครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by บุตรเทวา View Post

ขอโทษด้วยครับ ผมใส่เลขผิด จริงๆ เป็น 3. 150 นะครับ
                          จะรอประมูลรอบใหม่นะครับ
                          ขอบคุณครับ
                          ไม่เป็นไรค่ะ/ขอบคุณค่ะ

Comment

Working...
                          X