Announcement

Collapse
No announcement yet.

1685th - Beats Solo 2/Boblbee/Bluedio Air/Sony DVE7000S DVD 04/09/64 23.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1685th - Beats Solo 2/Boblbee/Bluedio Air/Sony DVE7000S DVD 04/09/64 23.30.59

1.Beats Solo 2 Hello Kitty Limited Edition

หูฟัง Beats x Hello Kitty ในรุ่น Solo 2 ที่ทาง Beats ได้ร่วมมือกับบริษัท Sanrio
    ผู้เป็นเจ้าของ Hello Kitty ผลิตหูฟังรุ่นพิเศษในโอกาสที่ทาง Hello Kitty ครบรอบ 40 ปี หูฟัง Beats
    ก็ได้ทำรุ่นลายสุดแสนพิเศษน่ารักอย่าง Hello Kitty ออกมาโดยมีราคาอยู่ที่ 249.95 ดอลลาร๋ หรือประมาณ 8,000 บาท

ฟรุ้งฟริ้งสุดๆ! หูฟัง Beats x Hello Kitty ฉลองครบรอบ 40 ปี - Notebookspec

รายการนี้ เป็นหูฟัง Beats Solo 2 ของแท้ สภาพสวยมาก
    สภาพดีทั้งตัว บอดี้ยังสวยๆตามรูป
    เสียงดีโครตๆ เบสตู้มๆไม่เบลอ รายละเอียดดี ประกันใจ 7 วัน
    รายการนี้มีแค่ตัวหูฟังกับสายนะคะ

รายการนี้เปิด 1200 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+40

---------------------------------------------------------------------------------

2.Bluedio Air

รายการนี้เป็นหูฟังไร้สาย Bluedio Air
    งานกล่อง ของใหม่ เสียงดี แบตปกติ (ตัวกล่องค่อนข้างเก่า)
    มีสายครบทุกเส้นเหมือนของใหม่ ของใช้งานได้ปกติ สภาพสวยตามรูป ประกันใจ 7 วัน

ของใหม่ประมาณ 4-5 พัน
    Amazon.com: Bluedio un earcups (Aire) Twistable Headset Stereo Auricular bluetooth4.1 inalámbrico, Live In/Live Out, cómodo, plegable & diadema ajustable, Negro

รายการนี้เปิด 800 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+60

---------------------------------------------------------------------------------

3.Yamaha HP-1
    รายการนี้เป็นเทพในตำนาน Yamaha HP-1
    ผลิตญี่ปุ่นแท้ๆ ก้านเป็นเหล็กทั้งชิ้น แข็งแรงและทนทาน
    ผ้าคาดสภาพสวย บอดี้สวยมากๆเหมาะแก่การสะสม
    มีแค่แพ็ดลอกเท่านั้น สามารถหาเปลี่ยนได้ไม่ยาก
    นอกนั้นสภาพตามรูป สายเดิมแท้ๆทั้งเส้น
    ประกันใจ 7 วัน

รายการนี้เปิด 2000 บาท
    รายการนี้เปิด 1200 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

4. กระเป๋า Boblbee

ตัวนี้พลอยไม่แน่ใจนะคะว่าเป็นรุ่นไหน พยายามหาแล้วไม่เจอ
    กระเป๋าโดยรวมยังสภาพดี สามารถดูตำหนิต่างๆในรูปได้เลยค่ะ

รายการนี้เปิด 800 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+100

5.Sony DVE7000S DVD/CD Walkman

รายการนี้ดูได้ปกติแต่จอตรงกลางเป็นฝ้าๆค่ะ(ดูได้ในรูปสุดท้าย) แบตปกติ
    มีหม้อแปลงแท้ให้ค่ะ มีประกันใจ 7 วัน

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+40

6.Sony SRS-GU10iP

รายการนี้เป็น iPod/iPhone Dock ของ Sony
    ตัวนี้พี่ชายพลอยเทสให้ใช้ได้ปกติค่ะ ลองเทสผ่านสาย aux เสียงออกปกติไม่มีแตก
    มีแต่ตัวไม่มีหม้อแปลง/รีโมทให้นะคะ

รายการนี้เปิด 350 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+50

--------------------------------------------

7.AAXA P3 Pico Projector

​​

​​
    ความละเอียด 1024x600 สูงสุดในระดับเดียวกัน
    ไฟ LED สว่างเป็นพิเศษ 50 ลูเมน
    เทคโนโลยีสีสดใสพร้อมไฟ LED 15,000 ชม.
    แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 65+ นาที
    อินพุต HDMI, VGA และคอมโพสิต เครื่องอ่านไดรฟ์ USB
    เครื่องเล่นสื่อออนบอร์ดพร้อม AVI, JPG, MP3,
    ขยายจอสูงสุด 80" (ในสภาพแสงน้อย)
    รายการนี้เป็น AAXA P3 Pico Projector
    โปรเจคเตอร์เล็ก ขนาดเท่าฝ่ามือ พกใส่กระเป๋าเสื้่อได้
    สเป็คเทพๆ จอสว่างและชัดมาก
    ไม่เหมือนกับพวกของจีนกากๆทั่วไปที่ทำออกมานะครับ
    ตัวเครื่องสามารถเล่นไฟล์มีเดียได้โดยตรง และต่อจากอุปกรณ์โดยตรงได้เลย
    มี HDMI ต่อเครื่องเกมและคอมพิวเตอร์ได้หมด มือถือก็ได้เช่นกัน
    ให้ภาพคมชัดมากๆและสู้แสงได้เป็นอย่างดีครับ
    ของใช้งานได้ปกติ มีแบตในตัวและไม่เสื่อม
    มีอแดปเตอร์แท้พร้อมกับขาตั้งให้พร้อมใช้งาน
    ประกันใจ 7 วัน ของใหม่เจ้าของจัดมา 12990 บาทครับ

ของใหม่ประมาณหมื่นกว่าบาท
    AAXA P3 Pico Projector - Ultra-Bright Hand-held Mini Projector - LED Pocket Projector (aaxatech.com)

รายการนี้เปิด 2500 บาท มีกฏต่อเวลา​

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+50

​------------------------------------------------

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    3.1.กรณีใส่ราคาโดยไม่สมบูรณ์ แต่มีตัวเลขที่ลงราคา หรือใส่ราคาซ้ำ ให้ถือว่าเป็นการประมูลตามปกติ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่แพงที่สุด และชิ้นที่เหลือ+เพิ่มชิ้นละ 10 บาทต่อชิ้น ค่าส่งต่อ 1 กระทู้เท่านั้น
    6.2.กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบีปยน เมื่อได้หลายชิ้นและน้ำหนักเกิน 2 กิโล ผมจะส่งเป็นพัสดุธรรมดาแทนครับ
    7.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    8.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนปิดประมูลครับ ยกเลิกหลังปิดกระทู้ BlackList อย่างเดียว
    9.1 ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับและโอนเงินภายใน 24ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    9.2 ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    9.3 สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย​​​
    10.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59แทน
    11.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว ค่าส่งคิดตามจริง

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.30.59 แล้ว ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่ม 5 นาที และต่อเวลาเพิ่มเมื่อมีคนใส่ราคาต่อ
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 20 บาท ขึ้นไป
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 5 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี(เฉพาะการกดแก้ไขและมีหลักฐานชัดเจนหรือเป็นพยานบุคคลก็ได้)
    -ถ้ากรณี ขึ้น Updated ให้นับราคาตามปกติ และต่อเวลาตามปกติได้เลย(เพราะเว็บมีปัญหาเรื่องการใส่ราคาซ้ำไม่เกิน 30 วินาที)
    -ดันราคาให้ตัวเองในช่วงต่อเวลา ให้ใส่เพิ่มครั้งละ 20 บาทขึ้นไปเช่นเดียวกัน

--------------------------------------------

คืนนี้ปิด 23.30.59
    Last edited by Champppkub; 4 Sep 2021, 19:25:56.

7.1,500
    0896044440a/jtr

Comment

ลืมเข้ามาบิทเลย เสียดายจัง

Comment

คิดถึงท่านแชมป์ในตำนาน

Comment

ลืมแวะเข้ามาดูเลยยังไงก็ทำประมูลอีกรอบนะครับ

Comment

Working...
          X