Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูล Mi Box,IQX Octo,บลูทูธ Xiaomi,Eloop ปิด 15/8/64 เวลา 21.30.59.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ้าว เวลาปิดจริง 21.42.13 นี่ คือ 2 นาทีจากที่ประมูลสุดท้าย ที่ 21.40.13 แต่เจ้าของกระทู้แจ้งเวลาปิดผิด
    Last edited by boonritt; 15 Aug 2021, 22:03:02.

Comment

Originally posted by boonritt View Post
      อ้าว เวลาปิดจริง 21.42.13 นี่ คือ 2 นาทีจากที่ประมูลสุดท้าย ที่ 21.42.13 แต่เจ้าของกระทู้แจ้งเวลาปิดผิด
      ขอยึดตามกฎสากลทั่วไป ตามพระอาจารย์นะครับ ผม ผิดเวลาเอง ไม่ได้ประมูลนานขออภัย ท่าน Moobin09 ด้วยนะครับ

Comment

สรุป

1. imobile octo =
        boonrit = 840 บาท
        2. กล่อง mi box 3 =
        natt = 580 บาท
        3. บลูทูธ Xiaomi outdor =
        boonritt= 250 บาท
        4. Power bank Eloop e41 =
        boonritt = 220 บาท

Comment

อ้าว ผมไม่ได้ใช่ไหมครับสินค้า ท่านลงเวลาไว้ผมเลยลงต่อเพราะท่านเป๊นเจ้าของกระทู้
          ไม่ต้องขอโทดครับ ผมผิดเองที่ลง

Comment

Originally posted by Moobin09 View Post
            อ้าว ผมไม่ได้ใช่ไหมครับสินค้า ท่านลงเวลาไว้ผมเลยลงต่อเพราะท่านเป๊นเจ้าของกระทู้
            ไม่ต้องขอโทดครับ ผมผิดเองที่ลง
            ขออภัยอีกครั้งจริงๆครับ
            ถือว่ามาร่วมสนุกกันนะครับ

Comment

Working...
            X