Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลของไม่ได้ใช้ครับ Helix DSP รุ่นแรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูลของไม่ได้ใช้ครับ Helix DSP รุ่นแรก

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 14-8-2564 เวลา 20.00.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. DSP ระดับเทพ ใช้ปรับจูนระบบเสียงในรถยนต์ สภาพดี มีแต่ตัวนะครับ ปกติ สายคอนโทรล ต้องซื้อแยกอยู่แล้ว แต่ส่วนมาก ปรับจูนแล้วใช้ยาว
    ไม่ต้องเปลี่ยนบ่อย เปิดราคา ที่ 7000 ครับ ของใหม่ 2 หมื่นกว่านะครับ ปิดตามที่แจ้ง ไม่มีต่อเวลา ค่าจัดส่ง 100 บาทครับ

ดันหน่อย

Comment

ไม่มีผู้สนใจ ประมูล
      ขอปิดการประมูลครับ

Comment

Working...
      X