Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมชุดพร้อมใช้สภาพใหม่ ปิด 6/8/64 เวลา 22.22.22 น.+ 5 นาที

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมชุดพร้อมใช้สภาพใหม่ ปิด 6/8/64 เวลา 22.22.22 น.+ 5 นาที

กติกาและเงื่อนไขการประมูล

ปิด6/8/64 เวลา 22.22.22 น.+ 5 นาที ( ต่อเวลา ทุก 5 นาทีจนกว่าราคาจะนิ่ง )

ใส่ราคาลงท้ายด้วย 0 เบอร์โทรตอนที่ประมูลได้ค่อยให้ก็ได้ ไว้ใช้สำหรับให้ขนส่ง

หลังจากสรุปผลการประมูลให้ทราบแล้ว หากมีข้อผิดพลาดประการใดขอให้แจ้งภายใน 30 นาที

++การคิดค่าส่ง++ ท่านที่ได้มากกว่า 1 รายการ (ชิ้นต่อๆไปคิด + เพิ่มครึ่งหนึ่งของค่าส่งที่แจ้ง โดยยึดราคาส่งที่แพงสุดเป็นชิ้นแรก แต่ที่ผ่านมารายการที่ 2 ผมคิดไม่ถึงครึ่งอยู่แล้ว)

ยกเว้น ++ กรณีที่ไม่สามารถเเพ็ครวมในกล่องเดียวกันได้ จำเป็นต้องคิดในราคาเต็มตามราคาที่แจ้งแต่ละรายการ ++

สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ ถ้าได้ไปแล้วไม่ชอบใจส่งคืนได้ทันที จ่ายเงินคืนให้ตามราคาที่ท่านประมูล
    ให้เวลาตัดสินใจ 3 วัน ลูกค้าเป็นผู้จ่ายค่าส่งเองทั้งหมด เนื่องจากผมต้องจ้างคนไปส่งครั้งละ 50 - 100 บาท (ของชิ้นเล็ก ชิ้นใหญ่ หรือ หลายชิ้น จ่ายให้เด็กตามเห็นสมควร)

ไม่รับประกันถ้าหากของแตกหักเกิดจากการขนส่ง (แต่จะแพ็คให้เป็นอย่างดี อย่างแน่นหนา )

ของมาถึงในสภาพเหมือนเดิม โอนเงินคืนทันทีไม่มีโยกโย้หรือลีลา

ของบางรายการอาจจะไม่ได้แจ้งโดยละเอียดเนื่องจากผมไม่เชี่ยวชาญหรือรู้ไปทุกเรื่อง ถ้าท่านสงสัยขอให้ถามได้ทันที

Biostar J3060NH ยกเคส หาเฉพาะ แรม + SSD หรือ HDD มาใส่ก็ใช้งานได้เลย

BIOSTAR J3060NH + CPU CELERON DUAL CORE TURBO BOOST UP TO 2.48GHZ

บอร์ดสภาพใหม่ เพิ่งซื้อมาเมื่อเดือน พ.ค.64 ประกันศูนย์ เกือบเต็ม 3 ปี ครบกล่อง

เคสสภาพยังสวย เหล็กหนาๆ สีดำเงาๆ มีไฟบอกสถานะหน้าเคสเป็นสีน้ำเงิน + เวลาที่ความร้อนถึงระดับที่ตั้งค่าไว้ ไฟหน้าเคสจะเปลี่ยนเป็นสีแดง สวยมากๆ

เคสเล็กตั้งโชว์ได้ไม่เปลืองที่

เปิดประมูลที่ 1,350 บาท + ค่าส่ง Flash 180 บาท ( ของขิ้นใหญ่และมีน้ำหนัก เหล็กหนาๆหนักๆเลยครับ ) ประกันใจ 7 วัน ประกันศูนย์ เกือบเต็ม 3 ปี

เปิดแรกขอให้รวยๆเฮงๆครับ

1350
    09099262Ha4

Comment

Originally posted by maysa View Post
      1350
      09099262Ha4
      เปิดแรกรวยๆเฮงๆครับ

Comment

นอนในกล่องรอเจ้าของใหม่แล้วครับ

ปิดคืนนี้ 22.22.22 น ต่อเวลา 5 นาทีจนกว่าราคาจะนิ่งครับ

Comment

ปิดคืนนี้ 22.22.22 น

Comment

ปิดประมูลครับ

ท่าน maysa /1350 รับไปดูแลต่อครับ ขอบคุณมาก

ขอบคุณพื้นที่ ocz ครับ

Comment

Flash TH03011PVSF48E ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X