Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านแชมป์ด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอให้คุณแชมป์หลับให้สบายและขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยนะครับ

Comment

• ว่าจะมาดูของประมูลคุณแชมป์ซะหน่อยไม่ได้เข้าเวปมานานมากๆๆ มาเวปประมูลนี้คิดถึงแต่ท่านแชมป์คนแรกเลย ตกใจและขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ท่านแชมป์ไปสู่สุขติ สัมปรายภพที่ดีนะครับท่านแชมป์

Comment

• ประมูลกันมานาน หน้าตาไม่เคยเห็น ได้ของมาหลายชิ้นที่ถูกใจที่สุดคือกรอบแว่นตา ทุกวันนี้ยังใส่อยู่ 4 ชุด ขอให้ไปสู่ภพภูมิที่ดีครับ

Comment

• โอ้ตกใจ ไม่ได้เข้ามานาน เป็นลูกค้าคุณแชมป์อยู่หลายชิ้น หลายปี บางอันได้มาก้อตั้งไว้ ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ RIP

Comment

• เข้าOCZ ต้องนึกถึงคุณแชมป์อ่ะ ซื้อของคุณแชมป์หลายชิ้นมากกก ของชิ้นไหนมีปัญหาท่านแชมดูแลมากกกกก ค่า่ส่งไปกลับไม่ต้องออก ของที่ได้ถือว่าคุ้มค่ามากกๆ
            วันนี้เห็นกระทู้ตกใจเลย ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ไปสู่ภพภูมิที่ดีครับ

Comment

• ใจหายมากๆเลยครับ ปกติเค้า OCZ จะเข้ามาดูกระทู้ของคุณแชมป์เปนอย่างแรก ไม่ได้เข้ามาประมูลนาน วันนี้นึกจะเข้ามา เจอข่าวร้ายเลย ตกใจมาก เสียใจ เราเปนลูกค้ามาอย่างยาวนาน ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้คุณแชมป์ไปสู่สุขตินะครับ rest in​ peace

Comment

• ใจหายครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณแชมป์ด้วยครับ ขอให้คุณแชมป์ไปสู่ภพภูมิที่ดีครับ

Comment

• ร่วมทำบุญที่เบอร์บัญชีอะไร

Comment

• R.I.P.ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Comment

• ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัวคุณแชมป์ด้วยครับ

Comment

Working...
                      X