Announcement

Collapse
No announcement yet.

1678th-Apple TV3/Aztech/Amazon/GameSir/iLuv/Plantronics 22/7/64 21.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

123
    Last edited by bnetphoto; 2 Aug 2021, 20:21:28.

Comment

ถ้ามีปัญหาติดขัดอะไร โทรไปถามท่านแชมป์เลยครับ ผมว่าเบอร์โทร ก็มีให้แล้วนะ
      ผมก็เคยติดปัญหา แค่กดโทรไปถาม คุยกันไม่ถึง นาที โอเครรู้เรื่อง สบายใจ ได้ของ

Comment

ผมประมูลได้บ่อยๆเหมือนกัน รออย่างเดียวครับ

Comment

ลูกค้าเก่าจะรู้กัน เรื่องโกง จ่ายแล้วไม่ส่ง ตัดทิ้งไปได้
          เรื่องส่งช้า ตามของ ก็มีช่องทางติดต่ออยู่
          ติดต่อตามช่องทางนั้นไม่ได้ค่อยมาตามในโพส
          พ่อค้าเค้าก็บอกย้ำบ่อยมากๆว่า ใครใจร้อนให้โทรคุยเลย

Comment

ด้วยความเคารพนะครับ เข้าใจว่าอาจเป็นมือใหม่เพิ่งประมูลได้หรือเข้าร่วมประมูลเพียงไม่กี่ครั้ง
            ท่านแชมป์ถึงจะส่งของช้ายังไง เขาก็ส่งทุกครั้งนะครับ อาจมีตกหล่นบ้าง ผมเองก็เคยเจอปัญหาแบบเดียวกับท่านนั่นแหละหากกังวลใจเรื่องการส่งของ รบกวนโทรติดต่อท่านแชมป์โดยตรงดีกว่าครับ เบอร์ติดต่อก็ตามหน้าแรกเลย มารอตอบ pm ถามไปไม่ตอบให้รู้สึกขุ่นช้ำน้ำใจกันทำไม ยกหูโทรไปหากโทรติดท่านเสียเวลาแค่ 1 นาทีกับเงินค่าโทรของท่านไม่ถึง 3 บาท แค่นี้ก็จบปัญหาแล้ว ถ้าโทรไปแล้วไม่รับ หากท่านแชมป์แกไม่ติดอะไรก็โทรกลับมานะครับ

เอาเป็นว่าหากใครได้ติดตามประมูลสินค้าอยู่บ่อยๆ ท่านแชมป์ได้ออกมาแจงรายละเอียดปัญหาของแกแล้ว ตามเรป #28 ของลิ้งค์ด้านล่างนี้ หวังว่าคุณๆ ท่านๆ จะใจร่มๆ กันบ้างนะครับ
            ณ เวลานี้ปัญหาเรื่องการขนส่งของค่ายต่างๆ ก็มีบางพื้นที่จ่ายไม่ได้ด้วย และตอนนี้ชีวิตคนย่อมสำคัญกว่านะครับ
            https://www.overclockzone.com/forums...3#post17258673

Comment

ของผมโทรตามตั้งแต่ต้นเดือนหลายรอบ จนขี้เกียจโทรละครับท่าน
              ของผมเปนเคสสินค้ามีปัญหา ส่งคืนแต่แจ้งแค่ว่าขอตรวจสอบ แล้วก้อไม่มีการติดต่อกลับ

ส่วนตัวไม่ได้รีบร้อนนะ เสียดายของเหมือนกัน ถ้าแก้ได้ก้อจะเอา ถ้าแก้ไม่ได้ก็ขอเงินคืน

ยังไงถ้ากำลังมีปัญหาก็ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดี
              Last edited by taiseller; 29 Jul 2021, 22:54:51.

Comment

Working...
              X