Announcement

Collapse
No announcement yet.

#218 NB_Acer/Olympus/Creative/Herringbone/Casio ปิดพรุ่งนี้ 21/7/64 @23.00.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #218 NB_Acer/Olympus/Creative/Herringbone/Casio ปิดพรุ่งนี้ 21/7/64 @23.00.00น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 21/ก.ค./64 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1

ซากโน๊ตบุ๊ค Acer Aspire V5-471 รุ่น MS2360 สเป็ค Core I5 Gen2 นะครับ มี
    แรมติดตัว 4Gb 1แถว ส่วนฮาร์ดดิสก์ไม่มีติดมาด้วยนะครับ ขอปล่อยตามสภาพที่รับมานะครับ

เทสเบื้องต้น นิ่งสนิท เสียบไฟไม่มีขึ้น เปิดก็ไม่ติด จอไม่แตก
    บอดี้โดยรวมยังสวย ท่านใดซ่อมเป็นก็ลองดูได้นะครับผม

เปิด 500.- ส่ง 100.-

--------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

กล้องคอมแพค Olympus Tough รุ่น TG-830 พร้อมเมมการ์ด 4Gb และแบต 1 ก้อน
    ของใช้งานได้ปกติ มาช่วงหลังไม่ค่อยได้ใช้ ใช้แต่กล้องมือถือ
    เลยตัดใจลงประมูลหากินช่วงโควิดนะครับ
    ไม่มีที่ชาร์จให้ ผมใช้กบหนีบเอานะครับ คงหากันไม่ยาก

เปิด 800.- ส่ง 40.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3

ยกเลิกครับผม

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 4

หูฟังบลูทะ OnEar Creative SoundBlaster JAM ใช้งานปกติ ขาดฟองน้ำ
    ตำหนิ : ช่วงสายมีฉนวนถลอกไป เป็นแผลยาวประมาณ 2 ซม.

เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 5

กระเป๋าใส่กล้อง Herringbone รุ่น Papa’s pocket 2 mini สีดำ
    สภาพมาใหม่ๆ กิ๊ฟรัดสายคล้องยังไม่แกะ ข้างในยัดกระดาษรองมาทุกช่อง
    บอกเลยว่าของใหม่ ยังไม่ผ่านการใช้งานใดๆ มาก่อน
    ของใหม่เบิกห้าง ประมาณ 1990.-

เปิด 500.- ส่ง 40.-

รายการที่ 6

นาฬิกาข้อมือ Casio รุ่น LW200 ได้มาตามสภาพ
    ดูเองละกัน แท้ ไม่แท้ ผมดูไม่เป็น
    เปลี่ยนถ่านไปให้แล้วนะครับ

เปิด 100.- ส่ง 40.-

Last edited by nirut2006; 21 Jul 2021, 15:04:26.

รายการที่ 1 มีที่ชาร์ทให้ด้วยไหมครับ

Comment

1.500

Comment

Originally posted by warunamsao View Post
        รายการที่ 1 มีที่ชาร์ทให้ด้วยไหมครับ
        ไม่มีครับ

Comment

Originally posted by hamham81 View Post
          1.500
          ขอบคุณครับ

Comment

1/520

Comment

1.510

Comment

1.540

Comment

โทด ครับ ผิดบ้าน

Comment

ปิดให้เลยครับ

Comment

Working...
                    X