Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุด AM3 / APPLE Superdrive / ถ่าน 18650 /เคส ปิด16/7/64 เวลา 22.22.22 น.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุด AM3 / APPLE Superdrive / ถ่าน 18650 /เคส ปิด16/7/64 เวลา 22.22.22 น.

กติกาและเงื่อนไขการประมูล

ปิด16/7/64 เวลา 22.22.22 น. +++++ ไม่มีการต่อเวลา++++

ใส่ราคาลงท้ายด้วย 0 เบอร์โทรตอนที่ประมูลได้ค่อยให้ก็ได้ ไว้ใช้สำหรับให้ขนส่ง

หลังจากสรุปผลการประมูลให้ทราบแล้ว หากมีข้อผิดพลาดประการใดขอให้แจ้งภายใน 30 นาที

++การคิดค่าส่ง++ ท่านที่ได้มากกว่า 1 รายการ (ชิ้นต่อๆไปคิด + เพิ่มครึ่งหนึ่งของค่าส่งที่แจ้ง โดยยึดราคาส่งที่แพงสุดเป็นชิ้นแรก แต่ที่ผ่านมารายการที่ 2 ผมคิดไม่ถึงครึ่งอยู่แล้ว)

ยกเว้น ++ กรณีที่ไม่สามารถเเพ็ครวมในกล่องเดียวกันได้ จำเป็นต้องคิดในราคาเต็มตามราคาที่แจ้งแต่ละรายการ ++

สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ ถ้าได้ไปแล้วไม่ชอบใจส่งคืนได้ทันที จ่ายเงินคืนให้ตามราคาที่ท่านประมูล
    ให้เวลาตัดสินใจ 3 วัน ลูกค้าเป็นผู้จ่ายค่าส่งเองทั้งหมด เนื่องจากผมต้องจ้างคนไปส่งครั้งละ 50 - 100 บาท (ของชิ้นเล็ก ชิ้นใหญ่ หรือ หลายชิ้น จ่ายให้เด็กตามเห็นสมควร)

ไม่รับประกันถ้าหากของแตกหักเกิดจากการขนส่ง (แต่จะแพ็คให้เป็นอย่างดี อย่างแน่นหนา )

ของมาถึงในสภาพเหมือนเดิม โอนเงินคืนทันทีไม่มีโยกโย้หรือลีลา

ของบางรายการอาจจะไม่ได้แจ้งโดยละเอียดเนื่องจากผมไม่เชี่ยวชาญหรือรู้ไปทุกเรื่อง ถ้าท่านสงสัยขอให้ถามได้ทันที

รายการที่ 1 ชุด AM3 BIOSTAR TA890GXB HD + Pll 2 555 บอร์ด เสีย งานช่าง
    สภาพสวยๆเลย ไม่แตก ไม่บิ่น ไม่เคยโดนน้ำ
    อาการคือ เปิดติดไฟบอร์ดขึ้นแต่พัดลม CPU ไม่หมุน / ไม่ขึ้นภาพ
    ซีพียู รับประกันให้ไม่เสียแน่นอน

ก่อนหน้านี้ใช้งานได้ปกติและเทสเรียบร้อยแล้วก่อนส่งให้ลูกค้า ลูกค้ารับไปได้ 3 วันแจ้งมาว่าบอร์ดเสียจึงส่งกลับคืน
    (ยังเสียดายอยู่เลยบอร์ดสภาพดีมากๆ ใสๆเลย )

แถม แรม 4 กิ๊ก สภาพไม่ค่อยดี ใช้ได้บ้างไม่ได้บ้าง ให้ไปด้วยเผื่อมันเข้ากับบอร์ดใดบอร์ดหนึ่งได้

เปิดประมูล 250 บาท ค่าส่ง Flash 80 บาท (รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกัน 7 วันเฉพาะซีพียูเท่านั้น

รายการที่ 2 Apple Acc USB Superdrive ITS มือสอง

https://www.bnn.in.th/th/p/apple-acc...4aAt_6EALw_wcB

สภาพสวยๆใสๆตามภาพเลย ใช้งานได้ปกติ อ่านเร็วมากๆ (ไม่เคยเทสเขียนนะครับ ไม่มีแผ่นเทส ) รับประกันว่าอ่านแผ่นได้ดีแน่นอน

ตำหนิ มีรอยสะกิดตรงมุมเล็กๆ นิดเดียว นอกนั้นก็สวยๆตามภาพ มีรอยบ้างเล็กน้อย

เปิดประมูล 280 บาท ค่าส่ง Flash 60 บาท (รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกัน 7 วัน

รายการที่ 3 เคสคอม IWILL เล็กๆ เหลืออยู่ 1 ตัว ตัวซ้ายมือ
    ฝาหลังถ้าไม่ตรงรุ่นให้ช่างตัดเป็นช่องให้ ผมว่าคุ้มมากๆเลยเพราะตัวเคสดีมากๆ ทั้งแข็งและเบาเหมือนเหล็กปีกเครื่องบินเลย อิๆ

สภาพดีเป็นของใหม่เก่าเก็บ ไม่เคยใช้งาน เป็นอลูมิเนียม แข็งมากๆ และเบามาก

สายไฟต่างๆ + พัดลม อยู่ครบ

เหลือ 1 ตัว ซ้ายมือ

เปิดประมูล 100 บาท ค่าส่ง Flash 120 บาท (รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกัน 7 วัน

รายการที่ 4 หูฟัง SOMIC ML-8006 5.1 CH HEADPHONE

ได้มาจากในนี้เหมือนกัน เก็บไว้นานมากแล้ว เหมาะสำหรับใครที่มีแนวทางเอาไปใช้งาน ต้องดัดแปลงสาย แจ๊ค

สภาพโดยรวมดี หนังและผ้าไม่ยุ่ย ไม่เหนียว

เปิดประมูลตัวละ 90 บาท ค่าส่ง Flash 80 บาท (รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกัน ไม่มี-- ไม่เคยเทส--

รายการที่ 5 ถ่านเบอร์ 18650 3800 mAh จำนวน 2 ก้อน

เป็นถ่านใหม่ ยังไม่เคยใช้งาน ไม่ได้เทสนะครับ ไม่มีเครื่องมือเทส ซื้อมากะว่าจะมาเปลี่ยนในลำโพงบูทูธให้ลูกสาว หาหัวแร้งไม่เจอเลยไม่ได้เปลี่ยน
    สภาพดี ไม่ปูด ไม่บวม ส่วนเรื่องเก็บไฟได้หรือป่าวอันนี้ไม่ทราบนะครับเพราะไม่ได้เทส และไม่เคยใช้งาน

เปิดประมูลรวม 2 ตัว 80 บาท ค่าส่ง Flash 50 บาท (รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกัน ตามที่แจ้งไว้เท่านั้น

ขอบคุณทุกท่านที่ผ่านเข้ามา ขอให้ชนะโรค ชนะภัย ทุกประการ

อนุญาตให้ EDIT ได้ ในช่วงเวลาก่อนปิด 22.20.00 น. - 22.22.22น.

แต่ +++ถ้าขึ้นคำว่า EDIT ให้ถือว่าเป็นโมฆะทันที +++

ไม่มีการต่อเวลา

Comment

Originally posted by touchk75 View Post
      อนุญาตให้ EDIT ได้ ในช่วงเวลาก่อนปิด 22.20.00 น. - 22.22.22น.

แต่ +++ถ้าขึ้นคำว่า EDIT ให้ถือว่าเป็นโมฆะทันที +++

ไม่มีการต่อเวลา
      ​​​​​​

Comment

3.​ 100.

0816078929​

Comment

5 / 8O.- / O946262665

Comment

Originally posted by deer1144 View Post
            3.​ 100.

0816078929​
            ขอบคุณครับรวยๆเฮงๆครับ

Comment

Originally posted by at1969 View Post
              5 / 8O.- / O946262665
              ขอบคุณครับรวยๆเฮงๆครับ

Comment

สรุปราคาประมูลล่าสุด

รายการที่ 3 เคสคอม IWILL ท่าน deer1144 ​/ 100

รายการที่ 5 ถ่านเบอร์ 18650 ท่าน maysa / 100

ปิด16/7/64 เวลา 22.22.22 น. +++++ ไม่มีการต่อเวลา++++

ขอบคุณมากครับ
                Last edited by touchk75; 16 Jul 2021, 22:18:27.

Comment

รายการที่ 5 ถ่านเบอร์ 18650 =100

Comment

Originally posted by maysa View Post
                    รายการที่ 5 ถ่านเบอร์ 18650 =100
                    ขอบคุณครับ

Comment

ปิดประมูลครับ

สรุปผลประมูล

รายการที่ 3 เคสคอม IWILL ท่าน deer1144 ​/ 100

รายการที่ 5 ถ่านเบอร์ 18650 ท่าน maysa / 100

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณพื้นที่ OCZ ครับ

Comment

Working...
                      X