Announcement

Collapse
No announcement yet.

1665th-Projector/Logitech K400R/Razer/JBL Flip3+Charge2 4/7/64 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

15. 240

Comment

การประมูลสิ้นสุดแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับผม​​​
      รบกวนตรวจสอบรายการด้วยนะครับ เผื่อตกหล่นหรือมีการสรุปผิดพลาด หลังจากนี้อีก 15 นาที
      ถ้าไม่มีท่านใดทักท้วง ผมจะถือว่าสรุปด้านบนถูกต้องและจะไม่มีการแก้ไขใดๆทั้งสิ้นนะครับ

Comment

ปิดตั้งแต่ 00.06.50 แล้วนะครับ

Comment

รายการที่ 15 เร็ป 28 ท่านนี้น่าจะได้ ถ้าผมดูผิดต้องขออภัยด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by touchk75 View Post
            รายการที่ 15 เร็ป 28 ท่านนี้น่าจะได้ ถ้าผมดูผิดต้องขออภัยด้วยนะครับ
            ช่วงต่อเวลาต้องใส่อย่างน้อย 20.-

Comment

อ้อ ..ไม่ได้ร่วมประมูลนาน ลืมเลย ฮ่าๆๆ ( แอบไปซื้อหลังบ้านแช้มป์อยู่เรื่อย ) ขอบคุณมากท่านoou

Comment

เสียดายไม่มีใครเตือนเรื่องใส่ราคาผิด ไม่งั้นแช้มป์น่าจะได้อีกหลายบิทพอจะได้ทุนบ้าง ถ้าพ่อค้ามีกำไรหน่อยก็จะได้มีของมาให้เล่นเยอะหน่อย

Comment

ตอนสรุป เสี่ยเขาก็มีแจ้งเตือนอยู่แล้วในสรุป
                  แล้วถ้าไม่มีชื่อเราสรุปได้ ก็แสดงว่าไม่ได้ ต้องรีบลงใหม่ ก็แค่นั้น กติกาง่ายๆ

Comment

Originally posted by Champppkub View Post
                    PM ครับ

Comment

Originally posted by Champppkub View Post
                      การประมูลสิ้นสุดแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับผม​​​
                      รบกวนตรวจสอบรายการด้วยนะครับ เผื่อตกหล่นหรือมีการสรุปผิดพลาด หลังจากนี้อีก 15 นาที
                      ถ้าไม่มีท่านใดทักท้วง ผมจะถือว่าสรุปด้านบนถูกต้องและจะไม่มีการแก้ไขใดๆทั้งสิ้นนะครับ
                      ตามที่แจ้งรายการ 2 ไป รบกวนตรวจสอบและติดต่อกลับ 0864479809 ด้วยนะครับ
                      Last edited by taiseller; 25 Jul 2021, 18:57:24.

Comment

ตามที่แจ้งรายการ 2 ไป รบกวนตรวจสอบและติดต่อกลับ 0864479809 ด้วยนะครับ

Comment

Working...
                        X