Announcement

Collapse
No announcement yet.

#217 โล๊ะหูฟังหลายรายการ Parrot/Sony/Senn/JVC และอื่นๆ ปิด 6/6/64 @23.00.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #217 โล๊ะหูฟังหลายรายการ Parrot/Sony/Senn/JVC และอื่นๆ ปิด 6/6/64 @23.00.00น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันอาทิตย์ที่ 6/มิ.ย./64 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1

หูฟัง Parrot ZIK V1 สภาพตามรูป ใช้งานได้ปกติ
    แบตอึด เสียงดี แพดมีขาด มีมาแต่ตัว ไม่มีสาย Aux ให้นะครับ แต่มีเคสใส่กันกระแทกให้ไปด้วย
    ลงแอพ ปรับแต่งในแอพได้ แสดงสถานะแบตเตอรี่ในแอพ

เปิด 1000.- ส่ง 60.-

--------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

หูฟัง Sony NC500D ตามสภาพตัว ใช้งานได้ แบตในตัว ยังอึดดี
    มีแต่ตัวให้ อุปกรณ์อื่นไม่มีนะครับ
    ตำหนิ : เปิดใช้งานบางจังหวะ มีเสียงหวีด คล้ายๆ ไมโครโฟนหันหาลำโพงแบบนั้นครับ
    เปิด 300.- ส่ง 60.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3

หูฟัง Sennheiser PX210BT สภาพตามรูป มาแต่ตัว
    ใช้งานได้ปกติ เชื่อมต่อกับมือถือ ฟังเพลงได้อย่างเดียว รับสายคุยไมค์ไม่ได้
    รอบนี้ จัดสาย Aux แบบ 2.5 to 2.5 ให้ (ของ AKG) และแจ๊คแปลง ผู้3.5 เป็นเมีย 2.5 ด้วย
    เปิด 500.- ส่ง 40.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 4

หูฟัง Yurbuds รุ่น ironman
    ตัวนี้เค้าจับมือกับบริษัท timex แบนด์นาฬิกาชื่อดัง ร่วมผลิตกัน
    สภาพตัวสวย สายนิ่ม ใช้งานเสียงออกปกติ
    เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 5

Panasonic VW-LT3 Tele Conversion Lens ได้มาตามสภาพพร้อมกระเป๋าใส่
    มองดูเลนส์หน้า-หลัง ไม่มีรา มีรอยฝุ่นจับมาบ้าง เช็ดให้บางส่วนแล้ว
    เปิด 100.- ส่ง 40.-

รายการที่ 6

หูฟัง JVC HA-S500 สภาพตัวมีลอกบ้าง ยังไม่น่าเกลียดนัก
    การใช้งาน ใช้ได้ปกติ เสียงเยี่ยม เบสดี สามารถพับเก็บได้
    มีถุงผ้าของ Sony แถมไปให้ใส่ด้วย
    เปิด 300.- ส่ง 40.-

Starts
    6 Jun 2021
    Ends
    6 Jun 2021
    Last edited by nirut2006; 6 Jun 2021, 20:23:27.
Working...
X