Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดคืนนี้ จอ iPhone 6 plus, cm Strom, x-mini ปิด 15/5/21 23.24.25น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิดคืนนี้ จอ iPhone 6 plus, cm Strom, x-mini ปิด 15/5/21 23.24.25น.

รายการที่ 1.จอ iPhone 6 plus
    เป็นจอเทียบแท้นะครับ ของใหม่ยังไม่ผ่านการใช้งาน พอดีสั่งมาผิด

รับประกันใจ 7 วัน ของใหม่ราคาอยู่ที่ 6xx บาท

เปิดที่ 300 บาท ค่าจัดส่ง flash express 50 บาท

รายการที่ 2. Module CM Strom sirus 5.1
    ตัวนี้เป็น module 5.1 ของ cm strom sirus สภาพสวยสมบูรณ์ ไม่มีแตกหัก ใครมีหูฟังรุ่นนี้อยู่ หรืออยากเอาไปลองทำ diy ก็จัดไปครับ

ตีเสียนะครับ เพราะไม่รู้ว่าจะเทสให้ยังไง
    เปิดที่ 300 บาท ค่าจัดส่ง flash express 50 บาท

รายการที่ 3. X-mini click 2
    ลำโพงบลูทูธตัวเล็กพกพาง่าย ให้เสียงที่ดังเกินตัว เป็นของใหม่เก่าเก็บ ใช้เป็นตัวกดชัตเตอร์กล้องถ่ายรูปโทรศัพท์ได้

ประกันใจ 7 วัน ของใหม่ราคาอยู่ที่ 7xx บาท

กติกาการประมูล
    1. ราคาเปิดตามรายการ บิดทีละเท่าไหร่ก็ได้ขอให้ลงท้ายด้วย 0
    2. ปิดประมูลวันที่ 15/5/21 เวลา 23.24.25น.
    3. ผู้ประมูลต้องลงเบอร์โทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้
    4. ค่าจัดส่งตามรายการที่ประมูลได้
    5. เมื่อสิ้นสุดการประมูล ผมจะติดต่อกลับภายใน 24 ชั่วโมง และผู้ที่ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมง แล้วผมจะส่งสินค้าให้หลังจากที่รับยอดภายใน 24 ชั่วโมงเช่นกัน
    6. ประมูลแล้วขอให้รับผิดชอบด้วยนะครับ

ปิด 15 หรือ 16 ครับ

Comment

Working...
    X