Announcement

Collapse
No announcement yet.

1616th-JBL/Logitech/SCB/Magic Mouse/i7/Divoom/adidas/Drone 8/5/64 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

การประมูลสิ้นสุดแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับผม​​​

รบกวนตรวจสอบรายการด้วยนะครับ เผื่อตกหล่นหรือมีการสรุปผิดพลาด

หลังจากนี้อีก 15 นาที ถ้าไม่มีท่านใดทักท้วง ผมจะถือว่าสรุปด้านบนถูกต้องและจะไม่มีการแก้ไขใดๆทั้งสิ้นนะครับ

Comment

Originally posted by Champppkub View Post

ใส่เพิ่มครั้งละ 20 ขึ้นไปครับผม
      ขอโทษครับเสี่ย อ่านกติกาไม่ละเอียดเลยอดได้ของชอบเลย

Comment

Working...
      X