Announcement

Collapse
No announcement yet.

โละของในบ้าน กล้องรถ smart band แว่น เสื้อ กางเกง ปิด 5/5/64 20.30.00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โละของในบ้าน กล้องรถ smart band แว่น เสื้อ กางเกง ปิด 5/5/64 20.30.00

โละของในบ้าน กล้องรถ smart band แว่น เสื้อ กางเกง ปิด 5/5/64 20.30.00 น.

1. ราคาเปิดตามรายการ บิดเท่าไรก็ได้ให้ลง 0 ไม่มีเศษสตางค์ ลงแล้วไม่ควรยกเลิก
    2. ใส่ราคา / เบอร์โทรศัพท์(อย่างน้อยสักหนึ่งครั้ง) ไว้เผื่อหลงเผื่อลืม จะได้โทรไปเตือนกัน กรณีเท่ากันคนลงก่อนได้
    3. ปิดประมูลวันพุธ ที่ 5 พฤษภาคม 2564 20.30.00 น.ไม่มีต่อเวลา หากเวปล่มก่อนปิด ยกเลิกทุกกรณี ขออนุญาตนำมาตั้งกระทู้ใหม่
    4. การจัดส่ง ตามรายการ ได้หลายรายการคิดเพิ่มตามความเหมาะสม อยู่ใกล้มารับได้เมืองปราจีนบุรีครับ
    5. บวกลบค่าจัดส่งให้ดีก่อนลงราคาครับ ผมประมาณๆเอา
    6. ผู้ชนะผมจะติดต่อไปทาง Pm หลังปิดประมูล ได้รับ Pm แล้วกรุณาติดต่อกลับภายใน 24 ชม.ครับ สะดวกยังไงคุยกันได้
    7. การส่งของขออนุญาตส่งล็อตแรกพร้อมกันในวันศุกร์ที่ 7 สำหรับผู้ที่โอนตั้งแต่ปิดประมูลจนถึง 06.00 น.วันศุกร์ ท่านที่โอนหลังจากนั้นขอเป็นที่ผมสะดวกแต่ไม่เกินสามวันทำการ
    8. บิดแล้วรับผิดชอบด้วยครับ ไม่รับผิดชอบคงไม่ว่าอะไร คงได้แค่ประจานไปตามระบบ

1. Healthy smart band สภาพใหม่ ครบกล่อง สีสันสวยงาม รุ่นนี้วัดความดันโลหิตได้ เปิด 200 ลงทะเบียน 30

2.กล้องหน้ารถ Worldtech ใช้ได้ปกติ มีแต่ตัวกล้อง เปิด 80 ลงทะเบียน 30

3.เครื่องนวดกดจุด Optimum ของใหม่ หัวต่อหลายอย่าง สั่นแรงมาก ใช้ถ่าน AA 1 ก้อน ใช้ได้นาน เปิด 150 ลงทะเบียน 30

4.กล้องหลัง ของใหม่ ได้มากับจอแอนดรอยด์ ไม่ได้ใช้ เปิด 60 ลงทะเบียน 30

5.กรอบแว่น Lacoste ได้มาจากท่านแชมป์ ได้มาไม่ได้ทำอะไร เป็นเลนส์สายตาต้องไปตัดเลนส์ใหม่ใส่เอา เปิด 150 ลงทะเบียน 30

6.กรอบแว่น Dare ขาสปริง ของใหม่ ได้มาจากท่านแชมป์ + แว่นสามมิติ samsung แถมมากับทีวี เก่าเก็บ ก่อนเก็บใช้ได้ปกติ ให้ถ่านเดิมไปด้วย (ไฟอาจจะหมดไปแล้ว)
    เปิด 150 ลงทะเบียน 30

7.เสื้อใส่ขี่มอเตอร์ไซค์ Fila สภาพดีมาก ซิบดีไม่มีขาด แขนจั๊มสวยๆ อก 20 ยาว 28 วัดตามภาพ เปิด 300 ลงทะเบียน 50

8.เสื้อกันลม Asics สภาพดี ซิบดีไม่มีขาด อก 25 ยาว 27 วัดตามภาพ เปิด 150 ลงทะเบียน 50

9.กางเกงยีนส์ Levi's 702 สีน้ำตาลอ่อน ตัวจริงดูสวยมาก ตะเข็บขึ้นคล้าย 501 ทรงสวยขาไม่บาน เนื้อผ้ายังดีไม่เปื่อย มีลุ่ยบ้างตามขอบกระเป๋าตามภาพแต่ไม่ลาม
    เอว วัดด้านเดียว 17 ตามป้าย 33 ยาวจากเอวถึงปลายขา 42 ปลายขา 8 เปิด 300 ลงทะเบียน 50

10.กางเกงยีนส์ Levi's 537 สภาพใหม่มาก ใส่ไม่กี่ครั้ง เอววัดด้านเดียว 15 ตามป้าย 28 ยาวจากเอวถึงปลายขา 38 เปิด 200 ลงทะเบียน 50

Last edited by arlek_39; 3 May 2021, 13:41:06.

ลงของครบแล้วครับ

Comment

เปิด 4 / 60 / 0928927484

Comment

4. 70

0836370608

Comment

4.กล้องหลัง +++สอบถามครับ ปลั๊กกี่พินครับ+++

Comment

Originally posted by touchk75 View Post
            4.กล้องหลัง +++สอบถามครับ ปลั๊กกี่พินครับ+++
            ตอนนี้ผมไม่อยู่บ้านนะครับ เดี๋ยววันพุธกลับไปดูให้นะครับ
            ขอบคุณทุกบิดครับ

Last edited by arlek_39; 5 May 2021, 12:00:18.

Comment

Comment

ปิดครับ
                pm ไปหาผู้ที่ได้แล้วครับ
                Last edited by arlek_39; 5 May 2021, 20:39:54.

Comment

Originally posted by arlek_39 View Post

ตอนนี้ผมไม่อยู่บ้านนะครับ เดี๋ยววันพุธกลับไปดูให้นะครับ
                  ขอบคุณทุกบิดครับ

ลืมไปเลย เพิ่งนึกได้ รายการนี้ถ้าหลุดทักผมมาได้นะครับ ขอรับไว้เอง ขอบคุณครับ

ถ้าถ่ายเห็นหัวตั้งแต่วันแรกก็ใส่ราคาไปแล้วละ อิ ๆ ๆ

Comment

Working...
                  X