Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook SVOA ปิด 28/3/64 เวลา 21.45.00 น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook SVOA ปิด 28/3/64 เวลา 21.45.00 น

ประมูลได้จากนี้ครับ Notebook SVOA พอดีได้ตัวอื่นแล้วเลยปล่อย
    ของแท้ๆ สเป็คยังโอเค ใช้งานได้ดี แบตยังเก็บไฟ
    ผมเทสแค่ถอดปลั๊กไม่ดับและยังไม่แจ้งเตือน
    แต่ไม่ทราบว่าอยู่ได้นานมากน้อยขนาดไหนนะครับ
    ส่วนสเป็คก็
    i5 540
    Ram 2GB
    HDD 320GB
    VGA Intel HD
    ประมาณนี้ครับ สเป็คยังเล่นและใช้งานได้
    นอกนั้นสภาพตามรูป ยังสวย จุดอื่นๆไม่ได้เทสให้นะครับ
    ผมประกันใจให้เฉพาะเครื่องเปิดติดและเข้าใช้งานได้ดังรูป
    นอกนั้นไม่มีประกันครับ ขออนุญาติใช้ภาพเก่า

รายการนี้เปิด 1000 บาท พร้อมส่ง

มีอเดปเตอร์ไหมครับ
    ถ้ามีเปิดให้ครับ 1,000 บาท

Comment

Originally posted by dDOn View Post
      ของถึงพรุ่งนี้ ถ้าไม่มี ไม่ต้องโอนครับ

Comment

Originally posted by dDOn View Post
        สอบถามคนส่ง มี อะแอปเตอ ครับ

Comment

https://www.overclockzone.com/forums...onics/17020668
          ของตั้งแต่ 1 มีนา ทำไมเดินทางนาน ติดปัญหาอะไรป่าวครับ

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
            https://www.overclockzone.com/forums...onics/17020668
            ของตั้งแต่ 1 มีนา ทำไมเดินทางนาน ติดปัญหาอะไรป่าวครับ
            เปลี่ยน เจบีแอล ครับ เลยเลื้อนส่ง 21 มีค

Comment

เจิมให้ครับ 1200

Comment

1300/0998899-301

Comment

1340

Comment

1340
                    ท่านได้ไปครับ ส่งไปทางข้อความแล้ว

Comment

Working...
                    X