Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมชุด AMD (เคส Tt ใหม่ๆ) / อุปกรณ์คอมฯ ปิด 25 มีค เวลา 23.23.23 น.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมชุด AMD (เคส Tt ใหม่ๆ) / อุปกรณ์คอมฯ ปิด 25 มีค เวลา 23.23.23 น.

ขออนุญาตเปลี่ยนราคาเปิดรายการที่ 1 เป็น 780 บาท ท่านใดสนใจใส่ราคาได้เลยนะคร๊าบ
    ถ้าราคานี้ยังไม่ออกเก็บเข้ากรุไว้เหมือนเดิม ฮ่าๆ

ปิดวันนี้ 25 มีค เวลา 23.23.23 น.

กติกาตามหลักสากลทั่วไป

+++เพิ่มเติม เผื่อมีท่านที่ต้องการไปใช้งานจริงๆ จึงขอมีการทดเวลาทุกๆ 4 นาทีจนกว่าราคาจะนิ่ง++++

สอบถามเพิ่มเติม โทร 0865435995 ธัช รับของที่บ้านคลอง 7 ธัญบุรี

เด็กจะเข้ามาเอาของไปส่งให้เวลา 12.00น. ถ้าท่านโอนก่อนเวลานี้จะจัดส่งให้ภายในวันทันที

ถ้าออกไปส่งพร้อมกันทีเดียวก็ดี จะได้ประหยัดค่าจ้างคนไปส่ง จ้างไปครั้งละร้อย + ค่าส่งจริงอีก (เดี๋ยวจะเหลือค่านมหลานน้อยลงคร๊าบ....อิๆ)

รายการที่ 1 คอมชุด

ประกอบด้วย 1.เมนบอร์ด ASUS M5A78L-M LX เมนบอร์ดตัวนี้สามารถเปิดหัวได้หาซีพียูตัวที่เปิดหัวได้มาใส่ได้เลย
    2.ซีพียู AMD ll*2 250 3.00GHz
    3. Ram 1 gb /HDD Notebook 160 gb (ใส่ให้ไปด้วยจะได้เทส ลองเครื่องได้เลย HDD สแกนแบบเร็วให้แล้วเขียวหมด)
    4.แถมตัวแปลง USB2 เป็น USB3 (หน้าเคส)ให้ไปด้วย
    5.พัดลมหลังเคสของ Raidmax
    6.เคส TT เคสตัวนี้ผมซื้อมา 3-4ปี มาแล้วใส้ในเดิมๆขายกินไปนานแล้วจึงเหลือแต่เคสเปล่าๆนอนนิ่งๆอยู่ในห้องเก็บของสภาพเลยยังใหม่อยู่
    ก่อนหน้านี้ผมใส่ซิ้งค์น้ำ ใส้ในต่างๆจึงถอดออกหมด หาไม่เจอแล้ว
    7.Power Supply ตัวนี้เป็นของใหม่ยังไม่เคยใช้งานมาก่อน

ตำหนิ - ฝาหลังบอร์ดไม่ใช่ของแท้
    -บอร์ดได้มาจากประมูลเมื่อไม่นานมานี้ เจ้าของเดิมบอกว่าใช้งานได้ปกติ ผมไม่ได้เทสให้โดยละเอียด เช่น
    LAN , sata, vga ,usb จึงไม่รับประกันให้ในส่วนที่ไม่ได้เทส

การรับประกัน +++รับประกันให้ว่าเครื่องเปิดใช้งานได้ปกติ ไม่มีดับกลางอากาศ เสียงมีมา พอร์ต USB ไม่น่ามีปัญหาเพราะผมเสียบทั้งเม้าส์ คีย์บอร์ด การ์ดไวไฟ แฟชไดร้ซ์ อย่างน้อยก็ 4 ช่องแล้วละที่ใช้ได้+++

++++แรมเดี๋ยวนี้ถูกๆ หามาใส่ให้เป็น 4 - 8 กิ๊ก มาใส่ใหม่ แค่นี้ก็ให้ลูกหลานเล่นได้ลื่นๆแล้วละครับ ฮาร์ดดีสตัวนี้ก็ไม่ได้ช้าอะไรมากมายไปกว่าฮาร์ดดีส 3.5 ถ้าจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนเป็น SSD ไปเลยจะได้ลื่นๆ++++

ขอเปิดเอาค่าเคสคืนนะครับซื้อมาสมัยโน้นพันกว่าบาท ฮ่าๆๆ

่เปิด 850 บาท + ค่าส่ง Flash 200 บาท (ค่าส่งแพงหน่อยนะครับเพราะจ้างคนไปส่ง + ค่าส่งจริงอีก ) ประกันให้ 7 วัน

รายการที่ 2 สายถักเอาไว้แต่งในเคสครับ เป็นสายต่อการ์ดจอ 6 พิน 2 เส้น สีแดงดำ

สภาพดีเป็นของใหม่ไม่เคยใช้งาน แต่เทสแล้วใช้งานได้ปกติทั้งสองเส้นซื้อมานานแล้วตอนที่ฮิตๆแพงๆ ฮ่าๆ

่เปิด 80 บาท + ค่าส่ง Flash 60 บาท (ค่าส่งแพงหน่อยนะครับเพราะจ้างคนไปส่ง + ค่าส่งจริงอีก ) รายการนี้ประกันความพอใจรับคืนโดยไม่มีเงื่อนไข จ่ายคืนเต็มจำนวน
    แต่ผู้ซื้อต้องเป็นคนจ่ายค่าส่งเอง (ของต้องกลับมาในสภาพเดิมทุกประการ)

รายการที่ 3 MI WIFI +

รายการนี้ได้มาจากท่านแชมป์ แต่ไม่ได้ใช้งานเพราะทำไม่เป็น จึงเอามาปล่อยต่อสำหรับท่านที่หาอยู่ จากกระทู้เดิมบอกว่าเปิดติดใช้งานได้ ผมลองเสียบดูแล้วมีไฟติด

่เปิด 50 บาท + ค่าส่ง Flash 60 บาท (ค่าส่งแพงหน่อยนะครับเพราะจ้างคนไปส่ง + ค่าส่งจริงอีก ) รายการนี้ประกันความพอใจรับคืนโดยไม่มีเงื่อนไข จ่ายคืนเต็มจำนวน
    แต่ผู้ซื้อต้องเป็นคนจ่ายค่าส่งเอง (ของต้องกลับมาในสภาพเดิมทุกประการ)

ขอเชิญเปิดแรกได้เลยนะครับ ท่านใดที่เข้ามาให้กำลังใจทั้งที่ประมูลและไม่ได้ประมูล ขออวยพรให้ท่านและครอบครัวปราศจากทุกข์ ขอให้ประสพแต่ความสุขตลอดไป รวยๆเฮงๆครับ +++ขอบคุณคร๊าบ+++
    Last edited by touchk75; 25 Mar 2021, 20:17:22.

ขอพื้นที่ไว้เผื่อเอาอะไรมาลงเพิ่มนะครับ
    รายการที่ 4 power supply dell

ใช้งานได้ปกติ ถอดเก็บมาเกิน 3 ปีแล้ว เผื่อท่านใดหาอยู่

เปิด 100 บาท + ค่าส่ง Flash 80 บาท (ค่าส่งแพงหน่อยนะครับเพราะจ้างคนไปส่ง + ค่าส่งจริงอีก ) ประกัน 7 วัน

รายการที่ 5 พัด
    ลม + ลำโพง โน๊ตบุ๊ค (ยกให้ทั้งหมด มีพัดลม 2 ตัว ลำโพง 3 ชุด )

เป็นของใหม่ที่ซื้อไว้เป็นอะไหล่หลายปีมาแล้วอยู่ในห้องเก็บของจนลืม กลายเป็นของเก่าเก็บ เผื่อท่านใดหาอยู่

เปิด 100 บาท + ค่าส่ง Flash 80 บาท (ค่าส่งแพงหน่อยนะครับเพราะจ้างคนไปส่ง + ค่าส่งจริงอีก ) ประกัน 7 วัน

ถ้าเอาเฉพาะพัดลมกับลำโพงไม่เอาเคสไปด้วยคิดค่าส่ง 60 บาท​​​​​​​

​​​​​​​​​​​​​​
    ​​​​​​​
    Last edited by touchk75; 25 Mar 2021, 20:45:48.

Comment

รายการที่ 3 MI WIFI + 50 บาท
      0802707088

Comment

Originally posted by jirui View Post
        รายการที่ 3 MI WIFI + 50 บาท
        0802707088
        ขอบคุณสำหรับเปิดแรก รวยๆเฮงๆครับ

Comment

Originally posted by touchk75 View Post

ขอบคุณสำหรับเปิดแรก รวยๆเฮงๆครับ
          ผมโอน เงิน ไปใหเ รอบที่ แล้ว นะครับ โทษที ลืม เปิดเว็บดูเลย .......... โทษทีนะ คับ

Comment

Originally posted by noopareza View Post

ผมโอน เงิน ไปใหเ รอบที่ แล้ว นะครับ โทษที ลืม เปิดเว็บดูเลย .......... โทษทีนะ คับ
            ได้รับยอดเงินเรียบร้อยแล้ว Thank you คร๊าบ

Comment

ปิดวันนี้ 25 มีค เวลา 23.23.23 น.

Comment

4. 100
                08I9I87997

Comment

Originally posted by GutMaNn View Post
                  4. 100
                  08I9I87997
                  ขอบคุณมากคร๊าบ

Comment

สรุปราคาประมูล

รายการที่ 1 คอมชุด ++รอเปิด++
                    รายการที่ 2 สายถัก ++รอเปิด++

รายการที่ 3 MI WIFI +
                    jirui / 50 บาท

รายการที่ 4 power supply dell GutMaNn / 100

รายการที่ 5 พัดลม + ลำโพง โน๊ตบุ๊ค ++รอเปิด++

Comment

ปิดประมูลครับ

สรุปราคาประมูล

รายการที่ 3 MI WIFI + jirui / 50 บาท

รายการที่ 4 power supply dell GutMaNn / 100

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณพื้นที่ OCZ ด้วยคร๊าบ

Comment

Working...
                      X