Announcement

Collapse
No announcement yet.

MagSafe 60 W / ลพ. ทบ ลพ.รุ่ง ลพ.สุด ประกันแท้ทุกองค์ ปิด 12 มีค 23.23.23น.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MagSafe 60 W / ลพ. ทบ ลพ.รุ่ง ลพ.สุด ประกันแท้ทุกองค์ ปิด 12 มีค 23.23.23น.

ปิดวันนี้ 12 มีค 23.23.23 น.

กติกาตามหลักสากลทั่วไป

+++เพิ่มเติม เผื่อมีท่านที่ต้องการไปใช้งานจริงๆ จึงขอมีการทดเวลาทุกๆ 4 นาทีจนกว่าราคาจะนิ่ง++++

สอบถามเพิ่มเติม โทร 0865435995 ธัช รับของที่บ้านคลอง 7 ธัญบุรี

เด็กจะเข้ามาเอาของไปส่งให้ตอนเวลา 12.00น. ถ้าท่านโอนก่อนเวลานี้จะจัดส่งให้ภายในวันทันที

ถ้าออกไปส่งพร้อมกันทีเดียวก็ดี จะได้ประหยัดค่าจ้างคนไปส่ง จ้างไปครั้งละร้อย + ค่าส่งจริงอีก (เดี๋ยวจะเหลือค่านมหลานน้อยลงคร๊าบ....อิๆ)

เงื้อนไขการรับประกัน+++ผู้ประมูลได้ต้องเป็นผู้จ่ายค่าส่งเองทั้งไปและกลับ+++

รายการที่ 1 MacBook pro 60W MagSafe Power Adapter A1164
    ของเก่าเก็บตัวนี้เคยใช้ชาร์จให้เครื่องลูกสาวเกือบ 10 ปีมาแล้วหลังจากขายเครื่องตอนนั้นก็ไม่ได้ใช้งานอีกเลย
    ตำหนิ++ตัวชาร์จสามารถอ้าออกได้จึงเอาเทปพันไว้ ที่แรกใช้เทปสีดำเพิ่งเปลี่ยนเทปใหม่พันแทน

เปิด 150 บาท + ค่าส่งFlash 80 บาท (ประกันให้ 3 วัน ของต้องกลับมาสภาพเดิม ไม่ตก ไม่แตก ไม่ช็อต ไม่ไหม้ ไม่ตกน้ำมานะครับ)

รายการที่ 2 Adapter HP หัวเข็มใหญ่
    ใช้งานได้ปกติ สภาพดี ไม่มีสายสายไฟแถมให้นะครับ

เปิด 100 บาท + ค่าส่งFlash 80 บาท (ประกันให้ 3 วัน ของต้องกลับมาสภาพเดิม ไม่ตก ไม่แตก ไม่ช็อต ไม่ไหม้ ไม่ตกน้ำมานะครับ)
    ​​​​​​​

รายการที่ 3 Quadro FX
    ใช้งานได้ปกติ สภาพสวยใช้งานน้อย เก็บมาเกือบ 10 ปีแล้ว

เปิด 100 บาท + ค่าส่งFlash 80 บาท (ประกันให้ 3 วัน ของต้องกลับมาสภาพเดิม ไม่ตก ไม่แตก ไม่ช็อต ไม่ไหม้ ไม่ตกน้ำมานะครับ)

รายการที่ 4 โทรศัพท์บ้านแบบแขวน หรือจะวางบนโต๊ะก็ได้

ซื้อมายังไม่เคยใช้งาน แต่ตอนซื้อมาได้เทสแล้ว ตอนนี้ที่บ้านไม่ได้ใช้โทรศัพท์บ้านมานานแล้วจึงไม่สามารถเทสให้ได้
    ของไม่น่าจะเสียเพราะไม่เคยโดนน้ำเก็บไว้ในห้องอย่างดี

เปิดมัดรวมให้ 2 ตัว 90 บาท + ค่าส่งFlash 100 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม ไม่ตก ไม่แตก ไม่ช็อต ไม่ไหม้ ไม่ตกน้ำมานะครับ)

รายการที่ 5 Wireless Lan 11g Wireless PCI Card

ใช้งานได้ปกติ มีแผ่น Driver พร้อมกล่อง + แถมที่เทสบอร์ดให้ไปด้วย

เปิด 100 บาท + ค่าส่งFlash 80 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม ไม่ตก ไม่แตก ไม่ช็อต ไม่ไหม้ ไม่ตกน้ำมานะครับ)

รายการที่ 6
    เหรียญหลวงพ่อสุด วัดกาหลง รุ่นโปรดเกล้าฯ สร้างปี2529 จ.สมุทรสาคร
    เนื้อกะไหล่ทอง สภาพสวยมากกะไหล่เต็มๆ ประกันแท้แน่นอน ภาพถ่ายไม่ชัดแสงทองสะท้อนมาก องค์จริงสวยมากๆ

เปิดให้ในราคาต่ำกว่าที่เขาเช่าหากันครึ่งๆเลยครับ

เปิด 499 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม +++ไม่อยากประกันนานเพราะนานวันเข้าจะจำพระตัวเองไม่ได้+++)​​​​​​​

รายการที่ 6 ลพ รุ่ง วัดท่ากระบือ ปี2560 เนื้อ 3 กษัตริย์
    สภาพสวยมากๆ ของหน้าวัดไม่มีมานานแล้ว ออกมาเท่าไหร่ก็หมด
    รุ่นนี้ราคาตอนที่ออกใหม่ก็เกิน 500 แล้ว วันนี้ขอนำมาแบ่งปันกันในราคาเบาๆ

เปิด 459 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม +++ไม่อยากประกันนานเพราะนานวันเข้าจะจำพระตัวเองไม่ได้+++)

รายการที่ 7 ลพ รุ่ง วัดท่ากระบือ ปี 2533
    รุ่นยอดนิยม ราคาเช่าหากันแพงมาก ของปลอมเยอะมาก ต้องดูขอบตัดดีๆไม่งั้นมีโอกาสเจ็บตัว
    องค์นี้ขอบตัดชัดเจน เนื้อสามกษัตริย์หลุดลอกตามการใช้งาน ตามกาลเวลา สภาพยังสวยไม่สึก
    https://www.facebook.com/newswatsaka...1290667908148/

เปิดราคาหลุดโลกไปเลย แล้วแต่ท่านจะให้ตามความศรัทธา

เปิด 1,459 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม +++ไม่อยากประกันนานเพราะนานวันเข้าจะจำพระตัวเองไม่ได้+++)​​​​​​​

รายการที่ 8 ตะกรุด 3 กษัตริย์ ของขลังสายใตั

รายการนี้จำวัดไม่ได้ ความยาวประมาณ 2 นิ้ว ถ่ายรูปเทียบคู่กับพระขนาดมาตรฐานให้ดูแล้ว

เปิด 159 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม +++ไม่อยากประกันนานเพราะนานวันเข้าจะจำพระตัวเองไม่ได้+++)​​​​​​​

รายการที่ 9 จระเข้ กระไหล่ทองสวยงามมาก จำชื่อวัดไม่ได้ อยู่ใน จ.ประจวบฯ

พุทธคุณด้านแคล้วคลาด มหานิยม ค้าขายดีนักแล
    สายเครื่องรางไม่ควรพลาด ความยาวประมาณ 2 นิ้ว ราคาออกวัด 5xx บาท
    เปิด 359 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม +++ไม่อยากประกันนานเพราะนานวันเข้าจะจำพระตัวเองไม่ได้+++)

​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​

รายการที่ 10 ลิงขี่ปลัดขลิก หลวงปู่xx (อ่านไม่ออก วัดป่าอะไรสักอย่างนี้ล่ะ สภาพใช้มาแล้วมีรอยสึกเล็กน้อย โดยรวมยังสวย )
    แท้แน่นอนของเก่าเก็บมานานแล้ว และถ้าไม่แท้เจ้าของเดิมคงไม่บูชานานจนองค์สึกขนาดนี้
    ขอปล่อยในราคาแบ่งปัน เพราะจำราคาทุนไม่ได้แล้ว หลุดก็หลุดเลย

เปิด 259 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท (ประกันให้ 3 วันของต้องกลับมาสภาพเดิม +++ไม่อยากประกันนานเพราะนานวันเข้าจะจำพระตัวเองไม่ได้+++)

​​​​​​​​​​​​​​

ขออนญาตขอพื้นที่ไว้ลงของเมื่อวานอีกครั้งนะครับ เผื่อมีท่านใดสนใจ

พร้อมแล้วขอเชิญเปิดแรกได้เลยครับ เปิดแรกของให้มหารวย มหาเฮง ตลอดกาล

รายการเมื่อวานนี้ขอเปิดราคาลดลงให้อีกนะครับ++ราคาต้นทุนไม่ต้องถามถึงนะครับ ต่ำกว่าทุนทุกองค์ และต่ำกว่าราคาตลาดแน่นอน+++

ประกันแท้ทุกองค์ ส่วนมากจะเปิดต่ำกว่าทุนเพราะผมชอบเช่าพระตามกระแส ก็มีโดนบ้างได้บ้างแต่ส่วนมากจะเก็บไว้มากกว่า

รายการที่ 11 ท้าวเวสสุวรรณ ลป หมุน ++ แท้ทันหลวงปู่ ++

ท้าวเวสสุวรรณเนื้อผงหลวงปู่หมุน หลังยันต์ดวง อายุ105 ปี รุ่น เสาร์ 5 บูชาครู ปี 43 พิธีพุทธาภิเษก วัดสุทัศน์เทพวราราม
    วัด ป่าหนองหล่ม จ.สระแก้ว วัดซับลำใย จ.ลพบุรี พร้อมซองเดิม หายาก ครับ

คาถาบูชาหลวงปู่หมุน

"ตัวกูลูกพระพุทธองค์ ครูสิทธิ์ครูธงค์ องอาจไม่ประมาทครู พบรอยก้มดู เจอครูกราบไหว้

อิมะมะมามา อิมะมะมามา อิมะมะมามา อิมะมะมามา อิมะมะมามา อิมะมะมามา อิมะมะมามา"

วาจาสิทธิ์ของหลวงปู่หมุน ที่ได้กล่าวไว้ก่อนละสังขาร ซึ่งลูกศิษย์และชาวบ้านต่างจดจำได้ติดหู คือ “ของ ๆ ฉัน สร้างเองกับมือ ใครมีไว้บูชาจะหมุนโชคหมุนลาภ ทำมาค้าขึ้น ไม่มีวันจน ประกอบสัมมาอาชีพใดก็รุ่งเรือง เจริญลาภยศสรรเสริญ จะมีชื่อเสียงหอมขจรขจาย ขอให้เป็นคนดี คิดดี ทำดี ละเว้นชั่ว คุณพระจะรักษา เทวดาจะคุ้มครอง แม้นว่าฉันจะตายไป ของๆ ฉัน จะขลังกว่านี้อีกหลายๆ เท่า น้ำลาย ไอปาก ลมปราณที่ประจุลงไป ด้วยพลังจิตอันเข้มขลังของฉัน ย่อมเป็น หนึ่งบ่เป็นสอง ครบเครื่องเป็นองค์พระ ที่ดีทั้งนอก ดีทั้งใน ฝากไว้ในแผ่นดิน ให้เลื่องชื่อลือนาม ลือเรื่องถึงเมืองแมน”

​​​​​​รายการนี้สายตรงเล่นกันหลายพันแล้วครับ ผมเก็บมา เกือบ 20 ปีแล้ว (บารมี ลป.ช่วยมาตลอดตกน้ำไม่ไหลตกไฟไม่ไหม้ ไม้มีอับจน จริงๆ
    ตอนนี้ผมอายุ 62 ปีแล้ว ใช้ชีวิตสบายๆ ) มีหลายองค์แบ่งปันบารมี ลป มาเรื่อยจนเหลือ 3 องค์สุดท้าย ขอเก็บไว้เพียง 2 องค์(
    ผมคนสระแก้วโดยกำเหนิดนับถือหลวงปู่มาก)
    เอามาแบ่งปันให้กับท่าน 1 องค์สุดท้ายครับ

เปิดบูชาแพงหน่อยนะครับ 999 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท

รายการที่ 12 ลป ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า

เลี่ยมกรอบพร้อมใช้ พระแท้แต่ไม่ทันท่านนะครับ ขอเปิดต่ำกว่าทุน เฉพาะองค์พระได้มาก็ 2xx แล้วครับไม่รวมกรอบ

เปิดบูชาที่ 189 + ค่าส่งFlash 60 บาท

รายการที่ 13 รัชกาลที่ 5 ทรงม้าเนื้อทองสัมฤทธิ์
    องค์จริงสวยมากๆเลย ผมถ่ายกี่ครั้งๆก็ไม่สวย

เปิดบูชาที่ 139 + ค่าส่งFlash 60 บาท

เทียบกับเหรียญมาตรฐานทั่วไปให้ดูครับ

รายการที่ 14 พระปิดตาทิพยเนตร พ่อท่านพรหม วัดพลานุภาพ แท้ๆ เก่าๆเกือบ 10 ปีแล้วครับ
    องค์นี้ผมก็ได้มาแพงพอสมควร ขอเปิดแบ่งปันบารมีหลวงพ่อครับ

เปิดบูชาที่ 289 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท

รายการที่ 15 เหรียญที่ระลึกพระราชทานเพลิงศพ พระอาจารย์ผั้น อาจาโร เหรียญ ปี 2521
    เหรียญหายากแล้วครับ คนพื้นที่เก็บหมด ไม่รู้ว่าเช่าหากันอยู่เท่าไหร่ ขอเปิดที่

เปิดบูชาที่ 229 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท

รายการที่ 16 เหรียญเสมารุ่นแรก หลวงปู่ปัน วัดเทพนิมิตจันทร์แสงวนาราม พระดี ราคาเบา
    เนื้อกะไหล่ทองเห็นทีแรกคิดว่าเนื้อทอง องค์พระสวยมากๆ ด้านหลังมีคำว่า "สะพานบุญ" รุ่นสร้างบารมี
    เลี่ยมกรอบพร้อมขึ้นคอบูชาได้เลยครับ

เปิดบูชาที่ 289 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท

รายการที่ 17 เจ้าพ่อปู่ยี่กอฮง เหรียญโคตรเซียน
    เทพเจ้าแห่งโชคลาภและการพนัน ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ผมได้มาเหรียญแรกถูกหวย 3 งวดซ้อน
    เหรียญนี้เช่าหากันเกิน 5xx บาท แน่นอน

เปิดบูชาที่ 259 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท

รายการที่ 18 เศียรพ่อแก่
    เผื่อมีท่านใดหาอยู่ จำไม่ได้ว่าออกมาจากวัดไหน องค์พ่อสวยมากๆ ท่านใดมีไว้บูชาไม่มีอับจน ภาวนาขอท่านดีๆท่านก็ให้ตลอด ปาฏิหาริย์มีจริงถ้าได้สัมผัส
    เปิดบูชาที่ 109 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท

รายการที่ 19 สมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต พฺรหฺมรํสี)

องค์นี้ผมติดตัวมาตลอดหลายปีแล้ว ตอนได้มาก็เลี่ยมกรอบมาแบบนี้แล้ว ไม่รู้ว่าเป็นเนื้อเงินหรือป่าว แต่ผมขอตีว่าเป็นเนื้อกะไหล่เงินนะครับ
    องค์หลวงพ่อสวยงามมาก คม ชัด ลึก องค์ไม่ใหญ่ ผู้หญิงแขวนได้ ผู้ชายแขวนก็ดีครับ

เปิดให้ในราคาหลุดๆไปเลยครับ ไม่รู้ราคากลาง

รายการที่ 20 สมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต พฺรหฺมรํสี) รุ่น อนุสรณ์ 118 ปี พิมพ์รูปเหมือน วัดระฆัง (พร้อมกล่อง หายากสุดๆแล้วครับตอนนี้)
    องค์แท้ๆคงไม่ค่อยมีนำมาปล่อยต่อกันแล้วละครับ ถ้ามีก็คงแพงมากอยู่
    ผมมีตั้งแต่รุ่นสร้างเขื่อน 2495 รุ่น 100 ปี รุ่น 108 ปี รุ่นประวัติศาสตร์ ฯลฯ เก็บไว้เยอะหลายรุ่นครับ
    ประกันแท้ แท้ยันกล่อง (ไม่ใช่เก๊ยันกล่องนะครับ อิๆ) เก็บไว้นานมากจนกล่องเก่าเสียดายกล่องไม่ได้เก็บไว้ให้ดีกว่านี้
    เช่าหากันหลักพันแน่นอน ขอเปิดเป็นรายการสุดท้ายของวันนี้ราคาเบาๆไปเลยครับ

เปิดบูชาที่ 799 บาท + ค่าส่งFlash 60 บาท

ด้านหลังกล่องจะไม่เรียบนะครับ ถ้าเรียบปาเข้าป่ากล้วยหลังบ้านได้เลยครับ ฮ่าๆ

Last edited by touchk75; 12 Mar 2021, 19:26:59.

Comment

1/150.-
      3/100.-
      0646644677

Comment

Originally posted by ae3848 View Post
        1/150.-
        3/100.-
        0646644677
        ขอบคุณสำหรับเปิดแรกครับ รวยๆเฮงๆ ครับท่านเอก

Comment

ปิดวันนี้ 12 มีค 23.23.23 น.

Comment

ปิดประมูลครับ

สรุปผลประมูล

รายการที่ 1 คุณae3848 / 150.-
            รายการที่ 3 คุณae3848 /100.-

ขอบคุณมากครับ
            Last edited by touchk75; 12 Mar 2021, 23:28:34.

Comment

Working...
            X