Announcement

Collapse
No announcement yet.

#206 BAUHN/K480/Fuji ปิดคืนนี้ 5/3/64 @23.00.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #206 BAUHN/K480/Fuji ปิดคืนนี้ 5/3/64 @23.00.00น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันศุกร์ที่ 5/มี.ค./64 เวลา 23.00.00 น.
    (
    เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    หูฟังบลูทูธ ยี่ห้อ BAUHN ไม่ทราบรุ่น ทำรูปทรงคล้าย Bose เลยจับแถมกระเป๋าใส่หูฟัง Bose ไปให้ด้วยเลย
    ตัวหูฟังใช้งานได้ปกติ แบตดี ไม่เสื่อม สภาพสวย แพดนิ่ม ไม่มีรอยลอก หรือถลอกแต่อย่างใด
    แนวเสียงออกสไตล์ Bose เลยครับ เบสนุ่ม ส่วนกระเป๋าที่แถม มีรอยลอกบ้างตามขอบ
    เปิด 300.- ส่ง 50.-

--------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

แป้นพิมพ์บลูทูธ งานช่าง ตีเสีย Logitech K480 เปิดติด แต่แพร์ไม่ได้
    ไปติดตรงหน้าจอการพิมพ์ตัวเลขครับ และปุ่มตัว O หายไปครับ
    คีย์ Eng สภาพตัวยังสวย มีรอยถูกขูดมาที่ขอบมุมซ้ายล่าง
    เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 3
    เครื่องพริ๊นรูปแบบพกพา ของ FujiFilm Instax รุ่น MP-100
    ได้มาเฉพาะตัวใช้ไม่เป็น แต่ลองเทสจ่ายไฟ โดนใช้สายจี้ขั้วถ่าน เครื่องเปิดติด
    ได้ยินเสียงมอเตอร์หมุน สักพักก็เงียบ คาดว่าหมุนโหลดกระดาษ แต่ไม่มีให้
    เปิด 100.- ส่ง 30.-

----------------------------------------------------------------------------------------------

Comment

Working...
    X