Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมาส์/GTX 770/กรองบุหรี่/เครื่องชั่ง/เมม มีปิดด่วนทุกชิ้น ปิด 25/2/64 ห้าทุ่มตรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมาส์/GTX 770/กรองบุหรี่/เครื่องชั่ง/เมม มีปิดด่วนทุกชิ้น ปิด 25/2/64 ห้าทุ่มตรง

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน วันนี้มีสินค้ามาให้ร่วมประมูลหลายรายการครับ
    กติกาในการประมูลมีดังนี้ครับ
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ลงท้ายด้วย 0 ไม่มีจุดทศนิยม
    2.ในกรณีมีการประมูลแล้วมีการปิดด่วน ผู้ปิดด่วนเป็นผู้ได้รับสินค้า
    3.หลังปิดประมูล หากมีผู้ให้ราคาเท่ากัน ผู้ลงราคาก่อนเป็นผู้ได้รับสินค้า
    4.ค่าจัดส่งสินค้าทุกรายการ 40 บาท ยกเว้นสินค้าบางตัวที่แจ้งราคาไว้ ถ้าประมูลได้หลายชิ้น ชิ้นต่อไปบวกเพิ่ม 10 บาท ( จัดส่งด้วย flash,kerry,j&t )
    5.ผู้ประมูลโอนเงินค่าสินค้าภายใน 24 ชม.หลังได้รับ PM จัดส่งภายใน 24 ชม.หลังได้รับค่าสินค้า
    6.ปิดประมูล 25/2/2564 เวลา 23.00.00 น.ครับ
    7.สอบถามข้อมูล 095-989-9 แปด 18 หรือ line id : elmanzo
    มีข้อผิดพลาดหรือผิดกฏประการใด แนะนำ ท้วงติง แจ้งเตือนได้เลยนะครับ

รายการที่ 1.เกมมิ่งเมาส์ usb สินค้าเป็นของใหม่ครับ มีไฟสลับสีไปเรื่อยๆ สายเป็นสายถัก น้ำหนักกำลังดี
    มีสินค้า 10 ชิ้น 1.1 - 1.10 เปิดประมูลชิ้นละ 60 ปิดด่วนที่ชิ้นละ 120 บาทครับ

ท่าน touchk75 ปิดครับ รายการที่ 2.การ์ดจอ GTX 770 MSI 2 gb DDR5 ตัวนี้มีอาการเปิดติด พัดลมหมุนปกติ แต่เปิดไปซักพักภาพลายครับ บางครั้งก็เป็นบางครั้งก็ไม่เป็น ตีเสียไม่มีประกันครับ มีกล่องนอก กล่องในครบ (กล่องนอกขาดนิดนึง) เปิด 300 ปิดด่วนที่ 600 ครับ เฉพาะรายการนี้ค่าส่ง 100 บาทครับ

รายการที่ 3.ที่กรองบุหรี่ แบบนำกลับมาใช้ใหม่ได้ เพิ่มความวุ่นวายในการสูบบุหรี่ให้มากขึ้น 555
    ประกอบด้วย ตัวกรอง, กล่องพกพา, ปากสูบอะไหล่สำรอง และ เข็มเสียบกันรูอุดตัน
    วิธีใช้ :
    1. ต่อบุหรี่เข้ากับที่กรอง แล้วสูบได้เลย
    2. เมื่อที่กรองเต็ม สามารถถอดเกลียวออก ล้างน้ำเปล่า และนำกลับมาใช้ใหม่ได้
    ข้อดี :
    1. ช่วยลดเสมหะ และอาการไอจากการสูบบุหรี่
    2. ปริมาณน้ำมันดิน และนิโคตินลดลง
    3. ไม่มีกลิ่นติดตามนิ้วมือ และลดกลิ่นติดตามตัว
    ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งานครับ มีสินค้า 10 ชิ้น 3.1 - 3.10 เปิด 30 บาท ปิดด่วนที่ 60 บาทครับ

รายการที่ 4.ที่กรองบุหรี่ด้วยน้ำ ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งานครับ มีสินค้า 10 ชิ้น 4.1 - 4.10 เปิด 30 บาท ปิดด่วนที่ 60 บาทครับ

รายการที่ 5.ที่กรองบุหรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 1 ชิ้นใช้ได้กับบุหรี่ 3 - 5 มวน 1 กระปุกมี 100 ชิ้น ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งานครับ
    มีสินค้า 10 ชิ้น 5.1 - 5.10 เปิด 60 บาท ปิดด่วนที่ 100 บาทครับ

รายการที่ 6.เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอล ของใหม่ยังไม่ผ่านการใช้งาน แถมถ่าน เปิด 120 บาท ปิดด่วนที่ 200 บาทครับ เฉพาะรายการนี้ค่าส่ง 80 บาทครับ

รายการที่ 7.เมมโมรี่การ์ด 32gb ลองสุ่มหยิบมาเปิดเทสดูเห็นความจุปกติ ทดลองใส่กล้องไอพี ผ่านไป 3 วันยังใช้ได้บันทึกอยู่
    ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งานครับ มีสินค้า 10 ชิ้น 7.1 - 7.10 เปิด 40 บาท ปิดด่วนที่ 80 บาทครับ

ผมลองสุ่มมาเทส 1 อัน ลองก๊อปปี้ข้อมูลไปใส่ ลองฟอร์แมท ได้ผลตามภาพครับ เทสจาก USB การ์ดรีดเดอร์ นะครับ

ปล.1 ทุกสินค้าที่ลงประมูลผมแถมยางมัดผม คละสี คละแบบ ไปให้นะครับ มัดระวังหน่อยนะครับ เดี๋ยวผมร่วง 555

ปล.2 ท่านใดสนใจรายการที่ 3 - 5 หลังไมค์ได้นะครับ มีราคาพิเศษครับ
    Last edited by Elmanzo; 24 Feb 2021, 10:03:58.

รายการที่ 2.การ์ดจอ GTX 770 MSI 2 gb DDR5 /ปิด 600/0865435995

Comment

Originally posted by touchk75 View Post
      รายการที่ 2.การ์ดจอ GTX 770 MSI 2 gb DDR5 /ปิด 600/0865435995
      ขอบคุณครับ เปิดแรกก็ปิดเลยครับ แหะๆๆ

Comment

3.2/30
        4.2/30

Comment

Originally posted by Elmanzo View Post

ขอบคุณครับ เปิดแรกก็ปิดเลยครับ แหะๆๆ
          ตามอาการที่แจ้งนะครับ ไม่ใช่ว่าลายตั้งแต่เริ่มเปิดเลยนะ เพราะถ้าลายตั้งแต่เปิดคงเยียวยาไม่ไหว

Comment

7.1/40
            7.2/40
            7.3/40
            7.4/40
            090-0423212

Comment

7.1/50/0816735172

Comment

1.9 60

3.9 30

5.9 60

7.9 40

081-3132985 lek

Comment

Originally posted by touchk75 View Post

ตามอาการที่แจ้งนะครับ ไม่ใช่ว่าลายตั้งแต่เริ่มเปิดเลยนะ เพราะถ้าลายตั้งแต่เปิดคงเยียวยาไม่ไหว
                  https://youtu.be/1MM2SWK3ssk

https://youtu.be/w9FCVu5TDYo

ตามในคลิปครับ ลองเอาเสียบเทสให้ดู ตอนลองยังไม่ลายนะครับ แต่ไม่สามารถรับประกันได้ว่าท่านรับไปแล้วจะลายตั้งแต่เปิดเลยไหม
                  ถ้าไม่สบายใจยกเลิกได้นะครับ ผมลองให้ได้เท่านี้จริงๆครับ
                  Last edited by Elmanzo; 23 Feb 2021, 18:15:19.

Comment

รายการที่2 ถ้า หลุด ผมขอ ต่อคิว ปิดด่วนครับ

Comment

Originally posted by Jimmycool View Post
                      รายการที่2 ถ้า หลุด ผมขอ ต่อคิว ปิดด่วนครับ
                      รับทราบครับ

Comment

โอเคครับ ตามนั้น ค้าขายกับพี่สบายใจได้ไม่เรื่องมาก ไม่โลกสวย ฮ่าๆ ที่จริงแล้วเอามาก็ไม่ได้เอามาใช้งานจริงจังหรอกเพียงแค่จะเอามาประกอบเป็นชุดมังกรแดงไว้ให้เด็กๆดูความสวยงามแค่นั้นเอง +++แต่ก็ต้องการให้เปิดติดเพียงแค่โชว์ได้แค่นั้นเอง+++ ความสุขของคนวัยเกษียณหาอะไรทำเล่นๆไปครับ

Comment

โอเคครับ ตามนั้น ค้าขายกับพี่สบายใจได้ไม่เรื่องมาก ไม่โลกสวย ฮ่าๆ ที่จริงแล้วเอามาก็ไม่ได้เอามาใช้งานจริงจังหรอกเพียงแค่จะเอามาประกอบเป็นชุดมังกรแดงไว้ให้เด็กๆดูความสวยงามแค่นั้นเอง +++แต่ก็ต้องการให้เปิดติดเพียงแค่โชว์ได้แค่นั้นเอง+++ ความสุขของคนวัยเกษียณหาอะไรทำเล่นๆไปครับ
                          ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

7.5/40
                            7.6/40

Comment

สรุปยอดล่าสุดครับ

รายการที่ 1
                              1.9/60 Lek64

รายการที่ 2.ปิดด่วน touchk75

รายการที่ 3
                              3.2/30 Bankza1735
                              3.9/30 Lek64

รายการที่ 4
                              4.2/30 Bankza1735

รายการที่ 5
                              5.9/60 Lek64

รายการที่ 7
                              7.1/50 machita21
                              7.2/40 Zwei
                              7.3/40 Zwei
                              7.4/40 Zwei
                              7.5/40 Zwei
                              7.6/40 Zwei
                              7.9/40 Lek64

ผิดพลาด ตกหล่น ยังไงท้วงติงได้เลยนะครับ

Comment

Working...
                              X