Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงบลูทูธ รองเท้าลำลอง Asics , UA รับประกันแท้แน่นอน ปิด 20/1/64

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงบลูทูธ รองเท้าลำลอง Asics , UA รับประกันแท้แน่นอน ปิด 20/1/64

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 093-613-4617 Line : ohmmanykung โอม
    วิธีส่งมอบสินค้า : ส่งไปรษณีย์ ลงทะเบียน +60 EMS +100 ครับ

บิทราคาขั้นต่ำ : เท่าไหร่ก็ได้ ลงท้ายด้วย "0"

วันปิดประมูล : วันพุธที่ 20 มกราคม 25ุ64 เวลา 23.59.59 น. (อิงเวลาของ OVERCLOCKZONE)

หมายเหตุ : กรณีเวปล่ม ใน 1 ชม. ก่อนปิด เลื่อนไปปิดประมูลในวันถัดไป..

~ กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ผู้ที่เสนอราคาก่อนจะเป็นผู้ชนะ..
    ~ ผู้ชนะประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูลครั้งนี้ และติดต่อกลับมาภายในวันถัดไป

** กรุณาอย่าประมูลเล่นนะครับ จะทำให้เสียโอกาสต่อผู้ที่อยากได้จริง ๆ.. ไม่แน่ใจผ่านไปได้เลยครับ

1. Mini speaker ขอเปิด 99 บาท (เฉพาะรายการนี้ ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท)

2. รองเท้าลำลอง ASICS GEL-Kayano Trainer EVO สี น้ำเงิน-ขาว ซื้อมาตอนลด จากราคาเต็ม 4,500 บาท ขอเปิด 999 บาท แท้จากร้าน โกลบอล เอาท์เล็ต
    รองเท้า เบอร์ US 11 EU 45 ความยาวพื้นประมาณ 28.5 ซม.
    สภาพ : ของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน กล่องครบ

3. รองเท้าลำลอง Under Armour Tribase Reign สีดำ ซื้อมาตอนลด จากราคาเต็ม 4,ุ690 บาท ขอเปิด 899 บาท แท้จากร้าน ยูเอสปอร์ท
    รองเท้า เบอร์ UK 10 EU 45 ความยาวพื้นประมาณ 29.0 ซม.
    สภาพ : ของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน กล่องครบ

4.รองเท้าแตะ BATA Slippers-Ladies รุ่น Blown Eva ขอเปิด 99 บาท แท้จากร้าน BATA
    รองเท้า เบอร์ US 7 EU 40 ความยาวพื้นประมาณ 26.5 ซม.
    สภาพ : ของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน

ขอบคุณพื้นที่ OCZ และทุกท่านที่สนใจครับ

Up

Comment

ดันหน่อยครับ

Comment

ปิดคืนนี้ครับ

Comment

1.99 บาทครับ

Comment

รองเท้าสวยครับ แต่มันใหญ่ไปหน่อย เสียดาย

Comment

Working...
            X