Announcement

Collapse
No announcement yet.

#198-2:Creative EVO-Zxr/Outlier/Sennheiser/DragonBall/Gundum ปิด 8/1/4 @23.00.00 น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #198-2:Creative EVO-Zxr/Outlier/Sennheiser/DragonBall/Gundum ปิด 8/1/4 @23.00.00 น

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ทางผมขอส่ง EMS อย่างเดียวนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ ก็มีปัญหากับ ปณ.มาแล้วครับ
    กับพัสดุธรรมดาและ ลทบ. ซึ่งไม่สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้อย่างละเอียด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันศุกร์ที่ 8/ม.ค./64 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    หูฟัง Creative SoundBlaster EVO ZXR หูเกมมิ่ง
    ใช้ได้ทั้งแบบสาย และไร้สาย (บลูทูธ) ใช้งานปกติ
    มีมาแค่ตัวหูฟังกับกระเป๋า และกล่อง ไม่มีสายใดๆ ติดตัวมาด้วย
    ตัวหูฟังเสียบสาย USB ทำเป็น DAC ในตัวได้เช่นกัน แต่ต้องลงไดร์เวอร์เพิ่มเติม
    หรือทำเป็นหูฟังบลูทูธเชื่อมต่อโทรศัพท์ และลงแอพปรับแต่งได้อีกด้วย

เปิด 1500.- ส่ง 60

--------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2
    หูฟัง Creative Outlier มาเกือบครบ ขาดกล่องใส่ มีแพดให้ 1 คู่
    และยางวงรอบตัวหู ของใช้งานได้ปกติ จะทำเป็น USB DAC ในตัว
    หรือบลูทูธ หรือสาย Aux หรือจะเสียบเมมโมรี่การ์ด ทำได้หมด เสียงดี น้ำหนักเบา
    เปิด 500.- ส่ง 40

รายการที่ 3
    หูฟัง Sennheiser HD419 สภาพสวย แพดเดิม สายเดิม นิ่ม ไม่มีรอยขาด
    ยกเว้นรอยซ่อมหัวแจ๊คมาก่อน ของใช้งานได้ปกติ

เปิด 300.- ส่ง 60

----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 4
    โมเดล ตัวเอกจากเรื่อง DragonBall Z
    โมกุน สภาพสวยๆ ใหม่ในถุง ยังไม่แกะ สินค้าตีโลโก้แมวทอง
    ขนาดตัวโมเดลสูงประมาณ 30 ซม. พร้อมฐานรองในถุง

เปิด 300.- ส่ง 40

----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 5
    รวมๆ ชุดตัวต่อโมเดลกันดั้ม ได้มาจากโกดังญี่ปุ่น
    สภาพของยังครบ ไม่มีรอยการใช้งานมาก่อน สินค้าตามสภาพเลยนะครับ
    พิจารณาได้จากรูปเลยครับ ของใหม่ก็หลายร้อยเหมือนกัน

เปิดเหมาตามภาพ 300.- ส่ง 60

5. 300 / 0922709983

Comment

รายการ 5. ขอยกเลิกก่อนนะครับ. เข้าใจผิดครับ. ตอนแรกเข้าใจว่ามีหุ่น 3 ชุด แต่พอดูดีดีแล้วมันมีแค่หุ่น 1 ชุด กับพวกอาวุธครับ. ถ้าเข้าใจผิดขออภัยครับ.

Comment

Working...
      X