Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงผิดห้องลบได้ครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงผิดห้องลบได้ครับ

ขอโทษ เวบมาสเตอร์ ลบได้เลยครับ
    Last edited by goodpower; 29 Dec 2020, 18:30:16.

เรื่องเดียวกันจะตั้งกระทู้แยกเพื่อ.....

Comment

3กรณีครับ

Comment

แจ้งกระทู้ต้นเรื่องด้วยสิคะ จะได้ทราบที่มาที่ไป

Comment

Last edited by goodpower; 29 Dec 2020, 18:27:29.

Comment

โทรติดต่อเลยค่ะ พ่อค้าเค้ารับผิดชอบสินค้าดีอยู่นะคะ เราโทรไป ก็รับสายทุกครั้งเลยค่ะ

Comment

โทรไปเลยครับ คนนี้รับผิดชอบดีครับ ผมประมูลของคุณแชมป์มาเยอะมากๆ ของมีปัญหาก็คืนเงินได้ปกติครับ

Comment

เข้ามาตอบเฉพาะที่โดนตัวเองนะครับ

ผมไม่รู้ลุงมีปัญหาอะไรกับใครบ้างนะ แต่กับผม ผมก็ตอบ PM อยู่นะครับ(ล่าสุดตอบเมื่อ 27-28 ก็ปกติ) และเต็มที่เลยผมก็โทรหาลุงเอง
                ส่วนตัวลุงเองผมก็เข้าใจดีครับ อยู่ดีๆลุงก็จะเป็นแบบนี้(หมายถึงตั้งกระทู้ หรือไม่ก็คอมเม้นท์ ใส่กระทู้เก่าๆ) แต่พอโทรหาลุงลุงก็เหมือนคนละคนเลย คุยรู้เรื่อง ปกติ

ของผมส่งไปแล้วนะครับ เผื่อไม่ทราบ

เคสนี้เอาไปบอกไม่ติด ทั้งที่มีผลเทสให้ เอากลับมาแก้ไขให้ เอาไปใช้บอก WiFi ใช้ไม่ได้(แต่ผมมีผลเทสเช่นเคย) ส่งกลับมาจัดการให้และส่งกลับในที่สุด

ปล.แจ้งก่อนนะสำหรับท่านอื่นเข้ามาอ่าน
                ของที่ลุงเอาไป เอาไปขายนะครับ ไม่ได้ใช้งานเอง ไม่ได้ทดสอบและใช้งานเอง
                เวลาลูกค้าของลุงเค้าซื้อไปอีกทอด ซื้อไปแล้วเอาไปใช้มีปัญหา จะเอาไปโยนเล่น ใช้ปกติ หรือเอาไปผาดโผน ผมรับผิดชอบให้นะครับ(ตามประกันที่ผมบอกไว้เลย)

Comment

Working...
                X