Announcement

Collapse
No announcement yet.

#167/2563>MonsterBeats/Nokia/LG DVD/PocketWiFi/Samsung/DELL/iPhone/ ปิด 26| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #167/2563>MonsterBeats/Nokia/LG DVD/PocketWiFi/Samsung/DELL/iPhone/ ปิด 26| 12.58.58

#167/2563>MonsterBeats/Nokia/LG DVD/PocketWiFi/Samsung/DELL/iPhone/ ปิด 26| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 26-12-2563 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 2 ธนาคาร คือ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.NOKIA 3310

#ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน_ยกกล่อง

.
    ของใหม่ ยังไม่เคยใช้งานนะครับ
    แค่ลองเปิดเครื่อง สายชาร์จยังไม่แกะเลย
    ได้ไปยกกล่องตามรูปเลยครับ

.
    อ่านให้เข้าใจนะครับ
    เครื่องซื้อมาจะให้คนแก่ใช้ แต่สั่งผิดลืมดูว่าไม่มีเมนูไทยเลยปล่อยครับ

.
    .
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเป็นตามที่แจ้งนะครับ
    .

.

เปิด 350 บาท +ส่ง 50 บาท

2.Samsung Galaxy J2 / J200GU/DS

#ใช้งานได้ปกติ_จอดี_ตำหนิมีอ่านให้ครบนะครับ
    .
    สภาพถือว่าพอใช้ได้
    จอทัชได้ลื่นๆ ปกติ จอเปลี่ยนมาใหม่
    ใส่ซิมโทรได้ปกติ
    wifi ใช้งานได้
    แบตยังดี ตูดชาร์จปกติ
    กล้องหน้า-หลัง ใช้งานปกติ
    มีตัวเครื่อง แบต ฝาหลัง ให้ครบพร้อมใช้

.
    ตำหนิ อ่านให้เข้าใจนะครับ
    เครื่องจอเทียบติดมาใหม่ ไม่สนิทตามขอบแสงลอดเล็กน้อย

.
    .
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้ได้ตามที่แจ้งนะครับ
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.

เปิด 350 บาท +ส่ง 50 บาท

3.Monster Beats

#ใช้งานได้ปกติ_เสียงดี_แท้เปล่าไม่รู้ดูไม่เป็น

สภาพได้มาแบบนี้ มีกล่องมา แต่ฝาปิดบนไม่มี
    สภาพยังพอได้อยู่
    เสียงยังดี แต่เปิดดังมากๆ จะแตกนิดๆ

ตำหนิ
    ฟองน้ำเหมือนจะซ่อมติดกาวมา มีร่องรอยให่เห็น
    มีให้แค่ตามในรูป สายอื่นๆ ไม่มีให้นะครับ

ตีเป็นไม่แท้นะครับ เพราะผมดูไม่เป็น(รู้แต่เสียงดี)

รับประกัน 3 วัน ว่าเสียงออกดีทั้ง 2 ข้าง

เปิด 300 บาท +ส่ง 50 บาท

4.LG DVD External สีขาว

ใช้งานได้ปกติ
    สภาพตามรูป
    ไม่มีสาย USB ให้นะครับ ตัวเครื่องเพียวๆ

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 100 บาท +ส่ง 50 บาท

5.LG DVD External สีดำ

สภาพตามรูป
    ไม่มีสาย USB ให้นะครับ ตัวเครื่องเพียวๆ

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

6.AIS 3G Pocket Wifi MF80

มีเครื่องพร้อมแบตเตอรี่
    ลองใส่ซิมค่ายอื่นก็ใช้งานได้นะ (ลองกับ Cat)
    สภาพสวยตามรูป

เปิด 300 บาท +ส่ง 50 บาท

7.Softbank Hotspot Wifi

ใช้งานได้หรือเปล่าไม่แน่ใจ
    เพราะไม่มีแบตมาด้วย
    ปล่อยเป็นงานวัด งานอะไหล่ไปครับ

ไม่มีประกันใจนะครับ งานวัด

8.D-Link AirPlug DWL-G630

เป็นการ์ด wifi ของ Notebook รุ่นเก่า
    ใช้งานได้มั้ย ไม่ทราบครับ
    ไม่มีเครื่องลอง

ตีเป็นของเสียไปครับ
    ไม่มีประกันนะครับ

9. Samsung Galaxy J5 / J500H/DS

#ใช้งานได้ปกติ_จอดี_ตำหนิมีอ่านให้ครบนะครับ
    .

สภาพถือว่าพอใช้ได้
    จอทัชได้ลื่นๆ ปกติ จอเปลี่ยนมาใหม่
    ใส่ซิมโทรได้ปกติ
    wifi ใช้งานได้
    แบตยังดี ตูดชาร์จปกติ
    กล้องหน้า-หลัง ชัดๆ แจ่มๆ เลย
    มีตัวเครื่อง แบต ฝาหลัง ให้ครบพร้อมใช้

.
    เครื่องจอเทียบติดมาใหม่ ไม่สนิทตามขอบแสงลอดเล็กน้อย
    ปุ่มย้อนกลับใช้งานไม่ได้ (ลงแอพให้ใช้แทนแล้ว)

.

.
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้ได้ตามที่แจ้งนะครับ
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.
    เปิด 500 บาท +ส่ง 50 บาท

10. iPhone SE 1st Gen
    Model japan 128Gb. Bypass Wifi

เครื่องสภาพดี_กล้องกับสแกนนิ้วใช้งานไม่ได้

.
    เครื่องบายพาสมา ย้ำๆๆ Bypass มา ใช้งานได้แค่ Wifi (ใส่ซิมไม่ได้)
    จอยังสวย ทัชสกรีนปกคิทุกอย่าง
    ปุ่มโฮมปกติ ปุ่มอื่นๆ กดได้ปกติ
    ลำโพงยังดังดี เสียงเพราะ
    แบตอึดมากๆ เพิ่งเปลี่ยนมาไม่นาน สุขภาพ 97%
    เครื่องใช้งาน wifi บลูทูจ ได้ปกติ
    .

Update เวอร์ชั่นล่าสุดให้แล้ว IOS 14.3
    พร้อมลงแอพพื้นฐานไว้พร้อมใช้งาน
    .
    .
    ตำหนิ มีอยู่ รบกวนอ่านให้ครบๆ และให้เข้าใจนะครับ
    จอมีรอยด้านใน แถวมุมขวาล่าง จะเห็นชัดตอนจอดับ จอเปิดแทบมองไม่เห็น
    และกล้องหน้า-หลัง เข้ากล้องแล้วมืด (ไม่รู้เป็นที่อะไร)เมื่อก่อนใช้ได้
    สแกนนิ้วใช้ไม่ได้

.
    .

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ตามที่แจ้ง
    .
    ข้อแนะ เครื่องบายพาส
    ห้าม Update หรือ Restore เครื่อง
    ห้ามปล่อยให้แบตหมด หรือปิด-เปิดเครื่อง

.

เปิด 800 บาท +ส่ง 50 บาท

11.DELL Speaker

ลำโพงจาก Dell
    ใช้ไฟจาก USB
    ลองแล้วเปิดติด แต่ดังขายเดียว
    ปล่อยต่อท่านที่แก้ไขเป็นนะ
    ผมได้มาไงก้ไปงั้นครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าดังอย่างน้อย 1 ข้างแน่นอน

เปิด 60 บาท + ส่ง 60 บาท

12.X96 Android TV Box

#เครื่องเสียบไฟติด_แต่ไม่มีรีโมท
    .
    ได้มาแบบนี้เลยครับ
    ปล่อยตามสภาพ
    ลองเสียบไฟแล้ว
    ไฟติดสีแดง สถานะสแตนบาย
    ไม่มีรีโมทเปิดเครื่องครับ
    เลยลองอะไรไปมากกว่านี้ไม่ได้
    ขายตามสถาพครับ

.
    รับประกันให้ 3 วัน ว่าเครื่องเสียบไฟเข้าแน่นอน
    .
    หม้อแปลงไม่มีให้นะครับ

.

13.iPhone 2 8Gb.

เครื่องใช้งานปกติทุกอย่าง สภาพพร้อมใช้ พร้อมสะสมสุดๆ

.
    ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง ย้ำๆ ว่าทุกอย่าง
    จอสวยๆ ใสๆ ไม่แตก ไม่ร้าว ไม่จุด
    กล้อง wifi bluetooth ใช้ได้หมด
    ใส่ซิมโทรเข้า-ออกได้ปกติ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม โฮมแน่นๆ
    ตูดชาร์จปกติ ชาร์จได้ ต่อคอมได้
    ระบบสั่นทำงานปกติ
    แบตยังดีเก็บไฟได้ สแตนบายได้ 2 วันอยู่
    สภาพนี้เหมาะแก่การเก็บสะสมเลยครับ
    ใครมองหาอยู่จัดไปครับ

.
    .

ตำหนิ มีแค่รอยตามตัวเล็กน้อย ตามการใช้งาน (ตามรูป)
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ตามปกติ
    มีตัวเครื่องให้ สายชาร์จไม่มีให้ครับ
    .

เปิด 1500 บาท +ส่ง 50 บาท

14.TENDA W150M

#เครื่องใช้งานได้ปกติ
    .
    เครื่องสภาพยังดี
    เปิดติด ใช้งานได้ปกติ

.
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียว
    สายอื่นๆ ไม่มีให้นะครับ
    (
    ไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ)
    .
    .
    .

15.Sony Ericsson W205

แนวสะสม_สภาพยังดี_ใช้งานได้ปกติ

#เครื่องใช้งานได้ปกติ

.
    เครื่องสภาพยังสวยครับ
    แบตมี ยังเก็บไฟดี ชาร์จเข้าปกติ
    ปุ่มต่างๆ ยังกดได้
    ใส่ซิมใช้งานได้ปกติ
    กล้องยังใช้งานได้

.
    .
    สภาพเครื่องเก่านึดนึงตามกาลเวลา(แต่ถือว่ายังสวย)
    ฝาปิดพอร์ตไม่มี
    ไม่มีสายชาร์จให้ (ผมใช้แบบหนีบ)

.
    .

เปิด 200 บาท +ส่ง 50 บาท

2 = 350
    088-079 1989

Comment

Originally posted by rug2008 View Post
      2 = 350
      088-079 1989

Comment

XXXปิดจ้าาาาาXXX

Comment

โอนเรียบร้อยครับ

Comment

2/6/9ขายมั้ยครับ ทักหาผมหน่อย

Comment

Working...
            X