Announcement

Collapse
No announcement yet.

1501st-Toshiba L840/Fokon/Twistrun/Tamiya/คอมชุด/Fitbit/Nerf 23/12/63 23.59.59

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1501st-Toshiba L840/Fokon/Twistrun/Tamiya/คอมชุด/Fitbit/Nerf 23/12/63 23.59.59

1.Toshiba Satellite L840

image uploader

คุณสมบัติเด่นของเครื่อง
    CPU - Intel Core i3-3110M (2.40GHz) 3MB L3 Cache
    GPU - AMD Radeon HD 7670 หน่วยความจำ 2GB
    Chipset Mobile Intel HM76 Express Chipset
    หน่วยความจำ 4 GB DDR3
    ฮาร์ดดิส 640GB 5400 รอบต่อวินาที
    ออปติคอลไดรฟ์ DVD Writer
    รายการนี้เป็น Toshiba Satellite L840
    เครื่องสเป็คดีๆ ใช้งานลื่นๆ เล่นเกมได้ การ์ดจอแยก
    สภาพเครื่องยังโอเค มีรอยบ้างจากการใช้งานทั่วไป
    จอสวย เครื่องมีวินโดว์แล้ว พร้อมใช้งาน
    แบตเสื่อม มีชาร์จแท้และมีกระเป๋าแถมให้
    ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 100บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+150

---------------------------------------------------------------------------------

2.เหมารวม NB
    รายการนี้ เหมารวม NB
    ให้หมด 3 เครื่อง เอาไปจัดการกันเองนะครับ
    อาการดังนี้ครับ
    -Compaq เครื่องตอนประมูลใช้ได้ ไปถึงมือใช้ไม่ได้
    1228th-Kindle/Lenovo/Beats/Mophie/Huawei/Shure/iPad 4/Bostwick/Razer 18/3/63 23.59.59 - Overclockzone.com ชุมชนคนไอที ที่ใหญ่ที่สุดในเมืองไทย

-Toshiba เครื่องใช้งานได้ แต่เอาหม้อแปลงมาเสียบเทสก่อนส่งแล้วมีกลิ่นที่พอร์ทชาร์จ อแดปเตอร์น่าจะมีปัญหา
    ปัจจุบันไม่มีลองให้นะครับ เลยคืนเงินลูกค้าไป
    1314th-Canon 600D/Toshiba/Arita/JVC/TWZ/Xbox/SiberiaV2/CMStorm/G300S 13/6/63 23.59.59 - Overclockzone.com ชุมชนคนไอที ที่ใหญ่ที่สุดในเมืองไทย

-HP เครื่องนี้สภาพดี แต่ไม่มีแรมและ HDD ครับ
    1445th-iPad3/TrueID TV/Harman/HP/Terumo/Ubicq/Stanley/Garmin 25/10/63 23.59.59 - Overclockzone.com ชุมชนคนไอที ที่ใหญ่ที่สุดในเมืองไทย

ทุกเครื่องจอไม่แตก สภาพยังดีอยู่นะครับ มีลิ้งเดิมทุกเครื่อง
    ประกันใจไม่มีให้นะครับ

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    ธรรมดา+120(ไม่มีประกันส่ง)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

3.ขาตั้งกล้อง Fokon
    รายการนี้ เป็นขาตั้งกล้องมาตรฐานระดับโลก ยี่ห้อ Fokon
    เป็นขาตั้งสูงระดับ 2 เมตร+ ยืดสุดแล้วสูงมากๆตามรูป
    ขาและจุดยึดต่างๆแข็งแรงมาก เป็นเหล็กหล่อ แข็งแรง
    หัวจับเป็นแบบหมุนได้อิสระ ดีกว่าหัวบอล คุณภาพดีมาก
    สามารถรับน้ำหนักกล้องใหญ่ๆได้สบายมากครับ
    สภาพสวยๆเก็บอย่างเดียวครับ ประกันใจ 15 วัน
    สินค้ามีขนาดใหญ่และน้ำหนักมาก เน้นรับด้วยตัวเองครับ

รายการนี้เปิด1000บาท มีกฏต่อเวลา
    รับเองเท่านั้นครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------

4.Twistrun

Twistrun อุปกรณ์ออกกำลังกายเผาผลาญไขมันแนวใหม่
    ออกกำลังกายได้ทั้งส่วนบนและส่วนล่าง เน้นการเผาผลาญไขมัน
    ลดกระชับสัดส่วนให้มีรูปร่างที่ดีขึ้น
    ใช้ง่าย สนุก ปลอดภัย ประหยัดพื้นที่ ไม่ต้องใช้ไฟฟ้า ลดการเสียดสีของหัวเข่าและข้อต่อต่างๆ
    และยังสามารถเผาผลาญได้ดีกว่าการออกกำลังกายแบบอื่นๆในเวลาที่เท่ากัน

กำลังเป็นที่นิยมอย่างแพร่หลายในประเทศเกาหลี
    จากการศึกษาของมหาวิทยาลัยยอนเซ ประเทศเกาหลีใต้ พบว่าใน 1 ชั่วโมงนั้น
    การว่ายน้ำจะเผาผลาญได้ 424 kcal, การกระโดดเชือกจะเผาผลาญได้ 460 kcal,
    การวิ่งจะเผาผลาญได้ 508 kcal, แต่การเล่น twistrun จะเผาผลาญได้ดีถึง 560 kcal เลยทีเดียว
    เครื่องออกกำลังกาย Twistrun สามารถรับน้ำหนักได้มากถึง 100 กก.

ตัวเครื่องด้านบนหมุนได้ 360 องศา
    เสาค้ำยันทั้ง 4 ต้น ทำจากเหล็กชุบโครเมียม ยืดหยุ่น ทนทาน แข็งแรง
    พื้นผิวเป็นปุ่มสำหรับนวดเท้าเพื่อให้เกิดความผ่อนคลาย ลดความเมื่อยล้า
    มียางติดที่ปลายข้อต่อทั้ง 4 เสา บนและล่างเพื่อลดการเกิดเสียง
    สปริงทำจากเหล็กลวดอย่างหนา แข็งแรงมาก รองรับแรงกระแทกได้อย่างสบาย
    น้ำหนักสุทธิประมาณ 6 กิโลกรัม
    กว้าง 35 เซนติเมตร ยาว 36 เซนติเมตร สูง 31 เซนติเมตร
    รายการนี้เป็นเครื่องออกกำลังกาย Twistrun
    ของแท้ๆ สภาพยังดี เก็บมากกว่าใช้งาน มีแค่ฝุ่นทั่วไป
    ของใช้งานได้ปกตินะครับ ใช้ได้ทั้งเด็กและผู้ใหญ่
    สภาพก็ตามรูปครับ ประกันใจ 15 วัน
    รายการนี้เน้นรับนะครับ ส่งได้แต่แบบธรรมดาไม่มีประกันครับ

ของใหม่ 2990 บาท
    OMG!!สุดยอดเครื่องออกกำลังกายจากเกาหลี Twistrun (2tthailand.com)

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    ธรรมดา+100

--------------------------------------------------------------------------------------

5.รางรถ Tamiya 4WD
    รายการนี้เป็น รางรถ Tamiya 4WD
    ของ City Toy เป็นรุ่นแบบ 16ชิ้นนะครับ
    ผมซื้อมาไม่เคยลองประกอบเล่นเหมือนกัน
    แต่อุปกรณืมีให้พร้อมใช้ตามรูป ไม่ขาด เล่นได้ปกติแน่นอน
    สภาพมีแค่ฝุ่นทั่วไปนะครับ เก็บอย่างเดียวครับ
    รายการนี้ไม่ส่งนะครับ เน้นรับเองที่บ้านผมเท่านั้นครับ

รายการนี้เปิด 600 บาท มีกฏต่อเวลา

------------------------------------------------------------------------------------------

6.คอมชุด i3
    รายการนี้เป็น คอมชุด i3
    สภาพตามรูป ไม่เคยเทสนะครับ มาเดิมๆแบบนี้
    สภาพฝุ่นเกาะเพราะซื้อมาแล้วลืมขายครับ
    สเป็คก็ดูจากรูปได้เลย เอาไว้ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ตสบาย
    อยากเล่นเกมก็จัดการ์ดจอซักตัวก็เล่นได้สบาย
    ประมูลกันตามสภาพนะครับ ถ้ามีเวลาจะลองเทสให้ครับ
    ประมูลกันแบบใช้งานไม่ได้ไปก่อนนะครับ
    รายการนี้เน้นรับเองที่บ้านผมนะครับ ไม่สะดวกส่งครับ

และถ้าใครมารับได้ภายในศุกร์นี้
    ผมแถมจอไปให้อีก 3 ตัวตามรูป ไม่มีอแดปเตอร์เทสครับ
    เอาไปลองไล่เช็คดูกันเองนะครับ จะเคลียบ้านครับ

------------------------------------------------------------------------------------------

7.Drift HD Ghost 1080P
    ​​

​​
    ​​

TWO-WAY REMOTE CONTROL : "THE REMOTE JUST MAKES LIFE EASIER WITH MINIMAL EFFORT" Josh Sheehan, Professional FMX Rider

​​

VIDEO TAGGING : Never miss a shot again, simply activate Video Tagging mode & with its continuous loop recording you can save with one click.

​​

DRIFT APP 2.0 The app allows full control over your camera & the ability to share your content over Wi-Fi.

​​
    ​​

ภาพวิธีการใช้งานจากมือถือ Android และ iOS

​​
    Drift HD Ghost เป็นกล้องดิจิตอล Action Camera ขนาดเล็กกะทัดรัดดีไซน์สุดเท่ห์
    บันทึกวิดีโอความละเอียดระดับ Full HD 1080p 30/25 fps ภาพนิ่งได้สูงถึง 11 ล้านพิกเซล
    ที่ให้คุณถ่ายทอดทุกอารมณ์ได้เต็มแม็กซ์ ใช้งานง่ายสะดวกสบายทุกสถานการณ์ ด้วยรีโมทคอนโทรลไร้สายและสายรัดข้อมือ
    ไม่พลาดทุกองศาการบันทึกด้วยเลนส์ที่หมุนได้ถึง 300 องศา บันทึกภาพใต้น้ำได้ลึก 3 เมตร โดยไม่ต้องใช้กรอบกันน้ำ
    สามารถเลือกปรับ exposure ได้ +/- 2AE ทั้งวิดีโอและภาพนิ่ง บันทึกเป็น MOV หรือ MP4 ได้
    มาพร้อมชุดเพลตสำหรับเชื่อมต่อเครื่องเล่นต่าง ๆ เช่น แอนด์จักรยาน หรือหมวกกันน็อค
    มีฟังก์ชัน Photo Burst และ Timelapse ให้คุณสร้างสรรค์ภาพวิดีโอแบบของตัวเอง

ข้อมูลเพิ่มเติมภาษาไทย กล้อง Drift HD Ghost 1080P :
    - กล้องดิจิตอล Action Camera ขนาดเล็กกระทัดรัด ดีไซน์สุดเท่ห์
    - บันทึกวิดีโอความละเอียดระดับ Full HD 1080p 30/25 fps
    - ชุดเลนส์ป้องกันการกระแทกและสั่นสะเทือน เลนส์สามารถหมุนได้ 300 องศา
    - เลนส์ป้องกันรอยขีดข่วนเก็บภาพได้กว้างถึง 170 องศา และสามารถเลือกองศาการบันทึกได้
    - สามารถบันทึกภาพใต้น้ำได้ลึก 3 เมตร โดยไม่ต้องใช้กรอบกันน้ำ
    - จอ TFT LCD ในตัวขนาด 2 นิ้ว พร้อมกระจกกันรอยขีดข่วน Gollira Glass
    - สามารถบันทึกภาพนิ่งได้สูงถึง 11 ล้านพิกเซล
    - สามารถเลือกปรับ exposure ได้+/- 2EV ทั้งวิดีโอและภาพนิ่ง
    - สามารถ Playback ได้ในตัวผ่านจอ LCD
    - สามารถเลือกบันทึกเป็น MOV หรือ MP4 ได้
    - พร้อมชุดเพลตสำหรับเชื่อมต่อเครื่องเล่นต่างๆ เช่น หมวกกันน็อค
    - รีโมทไร้สายควบคุมการบันทึกพร้อมสายรัดข้อมือสุดเท่ห์
    - พร้อมฟังก์ชั่น Photo Burst และ Timelapse ให้คุณสร้างสรรค์ภาพวิดีโอในแบบของตัวเอง
    - ไม่พลาดทุกช่วงเวลาสำคัญด้วย Video Tagging
    - WiFi ในตัว พร้อมรองรับการใช้งานผ่าน Drift Application ผ่านมือถือได้ทั้ง iOS และ Android
    - ช่องต่อไมโครโฟน และสาย Mini HDMI
    - พร้อมแปลงไมโครโฟนในตัว
    - อุปกรณ์เสริมรองรับสำหรับกีฬา extream อีกมากมาย
    รายการนี้เป็นกล้องแอคชั่นตัวเทพ Drift HD Ghost 1080P
    ตัวนี้คุณภาพไฟล์ดีกว่า GoPro3Black เหมาะกับสายกีฬาโดยเฉพาะ
    ของใช้งานได้ปกติ สภาพสวยมาก ขาดแค่แบตนะครับ แต่ผมสั่งแบตจากจีนให้เรียบร้อย
    รอของถึงส่งแบตตามไปให้ครับ เพราะฉะนั้นประมูลเป็นของใช้งานได้มีประกันใจให้ 15 วัน
    สภาพก็สวยๆตามรูป ระบบทำงานปกติดีครับ

ของใหม่ 11900 บาท
    Drift HD Ghost Action Camera Full HD 1080P (ประกันศูนย์) | Digital Camera | SEEDCAMERA.COM

แบตก้อนนึงแค่ 3 ร้อยครับ ส่งฟรีด้วย
    Batmax 1800มิลลิแอมป์ชั่วโมงFXDC02แบตเตอรี่สำหรับDrift 72 011 00 FXDC02 CFXDC02 HDผีผี S HD720|แบตเตอรีดิจิตอล| - AliExpress

รายการนี้เปิด 100 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+60

---------------------------------------------------------------------------------------------

8.รถบังคับตีลังกา

รายการนี้เป็น รถบังคับตีลังกา
    รายการนี้เคยเทสแล้วว่าใช้งานได้จริง หมุนได้ กลิ้งได้
    ปัจจุบัน แบตผมไม่แน่ใจยังดีอยู่มั้ยนะครับ
    ต้องลองเอาไปชาร์จเล่นกันเอง แต่ประกันให้ว่าเล่นได้แน่นอน
    สภาพยังสวย ขนาดใหญ่มากๆครับ

เปิด 100 บาทมีกฏต่อเวลา
    ธรรมดา+60

--------------------------------------------------------------------------------------------

9.Fitbit Aria

ติดตามผลน้ำหนักปัจจุบัน, BMI, มวลกล้ามเนื้อ และเปอร์เซ็นไขมันในร่างกายได้อย่างแม่นยำ
    อัพโหลดผลที่ได้สู่ fitbit.com ด้วยระบบ wi-fi อัตโนมัติ เพื่อแสดงสถิติน้ำหนัก และความคืบหน้า ออกมาเป็นกราฟ
    ซิงค์สถิติแบบไร้สายและใช้เครือข่าย Wi-Fi ในบ้านได้โดยอัตโนมัติ และสามารถจดจำผู้ใช้ได้ถึง 8 คน
    สามารถใช้งานร่วมกับ Fitbit Trackers และ Fitbit App เพื่อให้คุณสามารถกำหนดเป้าหมายที่ต้องการได้
    มีความแข็งแรง สามารถรองรับน้ำหนักได้สูงสุดถึง 158 กิโลกรัม
    ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับผู้ที่มีปัญหาเกี่ยวกับน้ำหนัก และผู้ที่ต้องการควบคุมน้ำหนัก
    ดีไซน์เพรียวบาง ประหยัดพื้นที่ ติดตั้งง่าย เหมาะสำหรับบ้านทุกสไตล์
    ขนาด 31.2 x 33.4 x 3.12 เซนติเมตร
    น้ำหนัก 1.93 กิโลกรัม
    รายการนี้เป็น Fitbit Aria
    ของแท้ สภาพดี ใช้งานได้ปกติ เทสให้เฉพาะการช่างน้ำหนักและเซ็ทเครื่อง
    ยังไม่ได้ลองกับมือถือให้ ประมูลเป็นเครื่องชั่งแบบปกติไปก่อนนะครับ
    มีให้แต่ตัวเครื่องนะครับ สภาพตามรูป
    วอยด์ยังไม่แกะ ของไม่เคยซ่อม

รีวิว
    https://tsmorder.com/review-fitbit-aria

ของใหม่ 5490 บาท
    Fitbit Aria Smart Scale เครื่องชั่งน้ำหนักอัจฉริยะ สีขาว - Mac Modern แหล่งรวมสินค้าไอที Gadgets ช้อปออนไลน์ ส่งฟรีทั้งร้าน : Inspired by LnwShop.com

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+100

------------------------------------------------------------------------

10.ปืน Nerf
    รายการนี้เป็น ปืน Nerf
    ของแท้ๆ รุ่นใหญ่ ตัวจริงยาวเกือบเมตรครับ
    ใหญ่มาก ระบบน่าจะเป็นออโต้นะครับ มันใช้ถ่านไฟฉายผมไม่มีลองให้ครับ
    สภาพก็ตามรูป รางถ่านด้านที่ใช้งานสภาพยังดีอยู่นะครับ
    นอกนั้นสภาพตามรูป แม็กกาซีนในเน็ตมีขายประมาณร้อยกว่าบาท
    ประกันใจไม่มีให้ครับ ประมูลตามสภาพ เน้นรับเองเพราะปืนใหญ่มากครับ

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา

---------------------------------------------------------------------------------

11.ชุดอดีตเทพ 775
    รายการนี้เป็น ชุดอดีตเทพ 775
    สภาพตามรูป ไม่มีอุปกรณ์อะไรเทสให้
    แกะออกมาจากเคสเล่นเกมครับ
    เอาไปลองเอาไปเทสกันเอง สภาพยังดี บอร์ดสภาพดี
    ประกันใจไม่มีให้ครับ ประมูลตามสภาพ

รายการนี้เปิด 200 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+80

12.G-Shock GA-110SN

service images
    รายการนี้เป็น G-Shock GA-110SN
    ของแท้ๆ สภาพสวยมาก ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    มีกล่องของแท้ให้พร้อมสะสมครับ
    สภาพก็สวยตามรูป ทำงานเต็มระบบ

ของใหม่ 5525 บาท
    ร้านสยามนาฬิกา CASIO G-SHOCK SEIKO BABY-G ALBA. CASIO G-SHOCK GA-110SN-3A GSHOCK G SHOCK จีช็อค (siam-naliga.com)

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

13.Bench BCH-09
    ​​​​​​​
    รายการนี้เป็นกรอบแว่นพรีเมี่ยม งานจากประเทศอังกฤษ
    เป็นกรอบแว่น Bench BCH-09 ของแท้ ของใหม่
    ยังไม่เคยตัดเลนส์นะครับ เลนส์เป็นเดโมเลนส์เดิมแท้
    ขาแว่นเป็นสปริง รองรับการใช้งานได้ยาวนาน และทนทาน
    นอกนั้นสภาพสวยตามรูป มีถุงพลาสติกของเดิมให้

ของใหม่ประมาณ 4500
    Bench Bch 09 Eyeglasses (opticsfast.com)

EMS+60

14.Jai Kudo 1335
    รายการนี้เป็นกรอบแว่นพรีเมี่ยม Jai Kudo 1335
    เป็นกรอบแว่น ของแท้ ของใหม่
    ยังไม่เคยตัดเลนส์นะครับ เลนส์เป็นเดโมเลนส์เดิมแท้
    ขาแว่นเป็นสปริง รองรับการใช้งานได้ยาวนาน และทนทาน
    นอกนั้นสภาพสวยตามรูป มีถุงพลาสติกของเดิมให้
    ดั้งไม่มียาง สามารถหาใส่ได้ ตอนตัดแว่นน่าจะฟรีครับ

EMS+60

15.Gant GW Trude

รายการนี้เป็นกรอบแว่นพรีเมี่ยม Gant GW Trude

ของใหม่ประมาณ 4-5 พัน
    https://www.ezcontactsusa.com/gant-g...yeglasses.html

EMS+60

16.
    Truth G002

รายการนี้เป็นกรอบแว่นพรีเมี่ยม Gant GW Trude

ของใหม่ประมาณ 3 พัน
    https://www.visio-net.com/eyeglasses/truth-g002-c2.html

EMS+60

17.
    Brink Edge Vinnie
    รายการนี้เป็นกรอบแว่นพรีเมี่ยม Brink Edge Vinnie

EMS+60

18.
    Religion RL012
    รายการนี้เป็นกรอบแว่นพรีเมี่ยม Religion RL012
    ตัวนี้ของจริงจะสวยมาก เพราะโลโก้ฝังอยู่ด้านในเนื้อพลาสติกครับ
    ลายที่เห็นทั้งหมดคือฝังอยู่ด้านในสวยๆเลย

EMS+60

19.
    Retrosuperfuture Flat Top Francis Wood
    รายการนี้เป็นแว่นกันแดด Retrosuperfuture Flat Top Francis Wood
    แว่นซูเปอร์ของแท้ๆ ลายไม้ เลนส์ Zeiss แท้จากเยอรมัน
    สภาพแว่นยังสวยอยู่ มีรอยจาการใช้งานบ้าง
    ขาแว่นสภาพดี ประกันใจ 15 วัน
    ของใหม่แท้เกือบหมื่นครับ

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

20.Jins Sport SPR-13

รายการนี้เป็นกรอบแว่น Jins Sport SPR-13
    เป็นโครงแว่นกันแดดแนวสปอร์ต พร้อมกระเป๋าและผ้าเดิม
    ของแท้ๆมาจากญี่ปุ่น ตัดเลนส์สายตาไว้นะครับ
    ประมูลไปตัดเลนส์ใหม่ใส่ได้เลยครับ
    สภาพสวยจัด ประกันใจ 15 วัน

EMS+60

21.Ray-Ban RB4171 Erika

รายการนี้เป็น Ray-Ban RB4171 Erika ของแท้
    สภาพสวย มาพร้อมกระเป๋า ตัวแว่นสภาพยังโอเค
    เลนส์สภาพยังโอเค มีรอยบ้าง ไม่กวนสายตา
    เป็นเลนส์เดิมแท้ นอกนั้นสภาพตามรูป

ของใหม่ 4290 บาท
    แว่นกันแดดRayBan Erika RB4171 865/13 ของแท้ เ ราคาพิเศษ (sunglass365.com)

รายการนี้เปิด 100บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

22.
    John Varvatos V305
    รายการนี้เป็น John Varvatos V305ของแท้
    แบรนด์ดัง ที่ปัจจุบันน้ำหอมของยี่ห้อนี้ดังมากๆ
    ตัวแว่นสภาพยังสวยนะครับ เป็นกรอบแว่นสายตา
    กรอบผลิตจากญี่ปุ่นแท้ๆ งานประกอบดี กรอบหนาและแข็งแรงมาก
    ทรงนี้ตัดเลนส์สายตาสวยครับ

ของใหม่ประมาณ 4-5 พัน
    John Varvatos V305 Sunglasses (opticsfast.com)

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    3.1.กรณีใส่ราคาโดยไม่สมบูรณ์ แต่มีตัวเลขที่ลงราคา หรือใส่ราคาซ้ำ ให้ถือว่าเป็นการประมูลตามปกติ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่แพงที่สุด และชิ้นที่เหลือ+เพิ่มชิ้นละ 10 บาทต่อชิ้น ค่าส่งต่อ 1 กระทู้เท่านั้น
    6.2.กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบียน เมื่อได้หลายชิ้นและน้ำหนักเกิน 2 กิโล ผมจะส่งเป็นพัสดุธรรมดาแทนครับ
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 23/12/63 เวลา 23.59.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนปิดประมูลครับ ยกเลิกหลังปิดกระทู้ BlackList อย่างเดียว
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับและโอนเงินภายใน 24ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย​​​
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.59.59แทน
    12.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว ค่าส่งคิดตามจริง

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.59.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 5 นาที
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 20 บาท ขึ้นไป
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 5 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี(เฉพาะการกดแก้ไขและมีหลักฐานชัดเจนหรือเป็นพยานบุคคลก็ได้)
    -ถ้ากรณี ขึ้น Updated ให้นับราคาตามปกติ และต่อเวลาตามปกติได้เลย(เพราะเว็บมีปัญหาเรื่องการใส่ราคาซ้ำไม่เกิน 30 วินาที)
    -ดันราคาให้ตัวเองในช่วงต่อเวลา ให้ใส่เพิ่มครั้งละ 20 บาทขึ้นไปเช่นเดียวกัน

ช่องทางการติดต่อผม
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    PM:มีปัญหาแจ้งมาทางนี้ได้เลย ตอบช้ามากถึงมากที่สุด(เริ่มตอบ PM อย่างเป็นทางการวันอังคาร 6/10/63) ถ้ารีบรบกวนโทร 0933939909 หรือ ทิ้งเบอร์โทรกลับไว้ครับ

ส่งของภายใน 1-3 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ยูสเซอร์ Overallone+jedio+alex6969+JamesGT+tech_999 ห้ามลงประมูลครับ
    Last edited by Champppkub; 28 Dec 2020, 01:16:14.

21. 100.-

Comment

11.200

Comment

18/100

Comment

1/100.-

Comment

1.Toshiba Satellite L840/500
            2.เหมารวม NB/200
            21.Ray-Ban RB4171 Erika
            /200
            0897814229ต๋องครับ

Comment

1/520.-

Comment

4/100

Comment

10./200.
                  0618181861
                  Nop

Comment

7/100

Comment

1.530

Comment

7.300
                        0แปด7เจ็ด15เก้า30เก้า

Comment

6.คอมชุด i3/650/0865435995

Comment

1/550.-

Comment

1 : 600.-

088-962-4628

Comment

Working...
                              X