Announcement

Collapse
No announcement yet.

#193 OralB/Sony/Furby/Microsoft ปิดคืนนี้ 2/12/63 @23.00.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #193 OralB/Sony/Furby/Microsoft ปิดคืนนี้ 2/12/63 @23.00.00น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ทางผมขอส่ง EMS อย่างเดียวนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ ก็มีปัญหากับ ปณ.มาแล้วครับ
    กับพัสดุธรรมดาและ ลทบ. ซึ่งไม่สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้อย่างละเอียด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 2/ธ.ค./63 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    แปรงสีฟันไฟฟ้า OralB รุ่น Triumph Professional Care พร้อมแท่นชาร์จ และหัวแปรงอันใหม่ให้ ของใช้งานปกติ
    สินค้ามี 2 ชุด ขอเปิดแยกเป็น 1.1 และ 1.2 นะครับ สภาพเดียวกันเลย
    เปิด 1.1 300.- ส่ง 40
    เปิด 1.2 300.- ส่ง 40

--------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2
    หูฟัง Sony NC500D สภาพมือสอง แพดลอกบ้าง ใช้งานเต็มร้อย มีระบบ NC ในตัว
    มีหม้อแปลงชาร์จให้ ใช้งานได้ปกติ แบตอึดดี อยู่ได้เป็นเดือน สาย Aux ไปหาใส่กันเอง
    เปิด 500.- ส่ง 40

รายการที่ 3
    กล้องถ่ายรูปติจิตอล Sony DSC-TX7 สภาพสวย ใช้งานปกติ มีอุปกรณ์ให้เกือบครบ
    มีแบตให้ 1 ก้อน พร้อมที่ชาร์จ กับเมมการ์ด 16Gb และกระเป๋า 1 ใบให้ไปด้วย
    เปิด 800.- ส่ง 40

----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 4
    ตุ๊กตา Furby รุ่นใดไม่ทราบ ตัวนึงใช้งานได้ปกติ ใส่ถ่าน ตัวทำงาน มีเสียง เต้นตามเสียงเพลงได้
    ส่วนอีกตัว ไม่มีหู ไม่มีฝาปิดถ่าน และขั้วถ่านเน่า แต่เทสเบื้องต้น ตัวก็ทำงานได้เช่นกัน
    เปิดเหมาไปเลยทั้ง 2 ตัว
    เปิด 300.- ส่ง 40

[

----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 5
    ซากเมาส์บลูทูธ Microsoft Designer Bluetooth Mouse 4 ตัว
    ทุกตัวสภาพสวย ฝาปิดพร้อม ใส่ถ่าน เปิดติด แต่เชื่อมต่อไม่ได้
    เปิด 200.- ส่ง 40

รายการที่ 6
    เมาส์ Logitech G300S สภาพเดิมๆ สายออกแข็งไปนิดนึง
    ใช้งานได้
    ปกติ ไม่มีเบิ้ล หรือหลอน
    เปิด 80.- ส่ง 30

Last edited by nirut2006; 2 Dec 2020, 16:50:44.

ขออภัย หากรอบนี้ ดูแล้ว ราคาเปิดแรงไปหน่อย เพราะเจ้าของโกดังขายแพงขึ้น เหตุจาก Covid รอบสองจะมา

Comment

5/200.-

Comment

Originally posted by ae3848 View Post
        5/200.-
        ขอบคุณเปิดแรกมากๆ ครับท่าน

Comment

1.1/300
          1.2/300

Comment

6.100

Comment

รายการที่4
              300

Comment

4. 310 /0922709983

Comment

3/800/0615768068

Comment

Originally posted by test View Post
                    1.1/300
                    1.2/300
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by papermint View Post
                    6.100
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by Kon2132 View Post
                    รายการที่4
                    300
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by dragolum View Post
                    4. 310 /0922709983
                    ขอบคุณครับ

Comment

Comment

5/250

Comment

4.320

Comment

4. 330

Comment

รายการที่4
                              350

Comment

Working...
                              X