Announcement

Collapse
No announcement yet.

#191 หูบลูทูธRemax/SonyZX600/iPod ปิดคืนนี้ 26/พ.ย./63 @23.00.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #191 หูบลูทูธRemax/SonyZX600/iPod ปิดคืนนี้ 26/พ.ย./63 @23.00.00น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ทางผมขอส่ง EMS อย่างเดียวนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ ก็มีปัญหากับ ปณ.มาแล้วครับ
    กับพัสดุธรรมดาและ ลทบ. ซึ่งไม่สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้อย่างละเอียด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันพฤหัสบดีที่ 26/พ.ย./63 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    หูฟังบลูทูธ REMAX RB-195HP สภาพสวย เดิมๆ มาแต่ตัวหูฟัง
    สามารถต่อสาย Aux ได้ (สายผมไม่มีให้นะครับ) เชื่อมต่อบลูทูธได้ปกติ
    เพิ่มเสียง ลดเสียงได้ปกติ แบตอึด ชาร์จผ่านหัวMicroUSB ทั่วๆไปได้เลย
    แพดสวย ไม่มีลอกครับ
    เปิด 300.- ส่ง 40

--------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2
    หูฟัง Sony MDR-ZX600 สภาพสวยเช่นกัน ใช้งานปกติ
    แพดลอกและซักให้เรียบร้อยแล้ว เหลือแต่ช่วงคาดศรีษะที่ลอกไว้ยังไม่หมด
    ไปลอกกันเอาเอง หรือใช้ตามสภาพนี้ก็สวย
    รับสายคุยไมค์ได้ปกติ สายแบบแบน ป้องกันการพันกัน เบสดีครับ
    เปิด 200.- ส่ง 40

รายการที่ 3
    iPod Shuffle Gen4 2Gb ใช้งานปกติ มีสายชาร์จพร้อมใช้งาน
    แบตยังดีอยู่นะครับ ประมาณ 8 ชม.ขึ้นยังเหลือ สภาพสวย

*** แถมซาก iPod Shuffle Gen2 1Gb ให้อีก 1 ตัว อุปกรณ์ตามภาพเลยครับ ****
    เปิด 300.- ส่ง 40

----------------------------------------------------------------------------------------------

Last edited by nirut2006; 26 Nov 2020, 15:48:11.

รายการที่ 3 iPod ตัวสีฟ้า เสียบกับ PC ครับ

Comment

ปิดการประมูล *****

Comment

ปิดซะละเพิ่มเห็น ipod ขายมั้ยครับ

Comment

2 200
          0831504264

Comment

ขอไปเปิดโพสใหม่นะครับ

https://www.overclockzone.com/forums...00-00%E0%B8%99

Comment

Working...
            X