Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU/การ์ดจอ/HDMI/SATA3/พัดลม/พัดลมCPU/DVD/เมาส์/หูฟัง/เมนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU/การ์ดจอ/HDMI/SATA3/พัดลม/พัดลมCPU/DVD/เมาส์/หูฟัง/เมนบอร์ด

อ่านก่อนบิด

1. ปิดประมูล 24-11-2563 เวลา 21.59.59 น.เวลาตามเวป บิดเท่าไรก็ได้ให้ลงท้ายด้วย 0
    2. ถ้าชนะประมูลแล้ว จะ Inbox Messages ไปหาท่าน แล้วตอบกลับมาชำระเงินภายใน 1 วัน
    3.ตรวจสอบข้อมูลสิ่งของที่ประมูลด้วยตาของท่านเองไม่เข้าใจสามารถถามได้
    4.ของที่ประมูลในกระทู้นี้ตีเสียเพราะบ้างชิ้นผมไม่มีที่เช็ค
    5.ชิ้นไหนที่ผมเช็ดได้ผมจะบอกว่าใช้ได้หรือใช้ไม่ได้

รายการที่ 1 power supply 500w/450w /การ์ดจอasus 256mb
    Power supply ทั้ง 2 ลูกเสียไฟไม่เข้า
    การ์ดจอไม่แน่ใจว่าเสียไหมเช็ดไม่ได้
    เปิดที่ 0 บาท
    ค่าส่ง 40 บาท

รายการที่ 2 พันลมเล็ก/พัดลมCPU/หูฟัง/เมาส์/DVDคอม
    พัดลมเล็กมอเตอร์เสียซื้อมาเปลี่ยนได้
    พัดลมCPUสายไฟหนูแทะ
    หุฟังใช้ได้ลูกยางหายข้างนึง
    เมาส์ใช้ได้
    DVDใช้ได้
    เปิด 30 บาท
    ค่าส่ง 30 บาท

รายการที่ 3 เมนบอร์ด+CPU Pentium 4

ไม่รู้ว่าใช้ได้ไหมเอาไปลองเอง
    เปิด 0 บาท

รายการที่ 4 พัดลมคอม/สายSATA3/สายHDMI/VGA-HDMI
    เปิด 50 บาท

ไม่มีคนสนใจก็ปิดครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

Working...
    X