Announcement

Collapse
No announcement yet.

1467th-iPod 5.5/AirPods/JBL Pulse2/Nexus 9/JVC/Apple Watch/Beats 16/11/63 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9 450

Comment

Originally posted by score View Post

สายเสียบไฟครับ
      สาย USB หาให้ได้ครับพี่

Originally posted by score View Post
      12 + 13 น่า 1แถม 1
      55 อันนี้เค้าฝากมาครับ ลงให้เค้าเฉยๆครับพี่ จริงๆเส้นนึงตกประมาณหมื่นกว่าบาทครับ

Comment

สรุปราคา

1.iPod Video 5.5th Gen / คุณ score = 1800
        2.Apple AirPods / คุณ score = 550
        3.JBL Pulse 2 / คุณ score = 550
        4.Logitech G502 HERO / คุณ CUTTER_Z = 500
        5.Samsung Wireless Charger Stand / คุณ score= 420
        6.Google Nexus 9 / คุณ SmallT = 750
        7.JVC HA-FR202 / คุณ score = 250
        8.ที่ชาร์จ Apple Watch / คุณ itoodma = 300
        9.Roome Mini Plus / คุณ score = 350
        10.Beats Solo 2 / รายการนี้เปิด 800 บาท
        11.ไมค์ PS4 / คุณ pppass = 150 บาท
        12.Sony MDR-E272 Green รายการนี้เปิด / 7500 บาท
        13.Sony MDR-E272 Red รายการนี้เปิด / 7500 บาท
        14.นาฬิกา Glashütte Original / แจก

การประมูลสิ้นสุดแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับผม​

รบกวนตรวจสอบรายการด้วยนะครับ เผื่อตกหล่นหรือมีการสรุปผิดพลาด

หลังจากนี้อีก 15 นาที ถ้าไม่มีท่านใดทักท้วง ผมจะถือว่าสรุปด้านบนถูกต้องและจะไม่มีการแก้ไขใดๆทั้งสิ้นนะครับ

Comment

Originally posted by Champppkub View Post

สาย USB หาให้ได้ครับพี่

55 อันนี้เค้าฝากมาครับ ลงให้เค้าเฉยๆครับพี่ จริงๆเส้นนึงตกประมาณหมื่นกว่าบาทครับ
          ของอยู่ที่ไหนครับ อยากลองจัง บุญรูหูเลย

Comment

ไม่ทันอีกแล้้ว

Comment

ของอยู่ที่ไหนครับ อยากลองจัง บุญรูหูเลย
              ตอนนี้อยู่ที่หทัยราษฏร์ ครับพี่ ถ้าอยากฟังเดี๋ยวยืมมาให้ลองได้ครับ ไม่จำเป็นต้องซื้อพี่ ของพวกนี้มันเอาไว้เก็งราคาครับ เสียงไม่ได้เว่อร์เหมือนราคาครับ

Comment

Originally posted by oatcivil View Post
                ไม่ทันอีกแล้้ว
                ปิดแล้วครับ โอกาสหน้ามาใหม่นะครับ

Comment

คุณแชมป์คงง่วงเต็มทีแล้ว

Last edited by CUTTER_Z; 17 Nov 2020, 01:21:07.

Comment

Originally posted by CUTTER_Z View Post
                    คุณแชมป์คงง่วงเต็มทีแล้ว

น่าจะอย่างงั้นมั้ง ของผมก็ Messages แจ้งรายการผิด รบกวนท่านแชมป์ฯ แจ้งมาอีกทีนะครับ

Comment

คุณแชมป์ไม่ได้ง่วงครับ แต่เมา555+

Comment

Working...
                      X