Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงบลูทูธ ไฟฉาย รองเท้าลำลอง Asics , UA รับประกันแท้แน่นอน ปิด 11/11/63

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงบลูทูธ ไฟฉาย รองเท้าลำลอง Asics , UA รับประกันแท้แน่นอน ปิด 11/11/63

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 093-613-4617 Line : ohmmanykung โอม
    วิธีส่งมอบสินค้า : ส่งไปรษณีย์ ลงทะเบียน +60 EMS +100 ครับ

บิทราคาขั้นต่ำ : เท่าไหร่ก็ได้ ลงท้ายด้วย "0"

วันปิดประมูล : วันพุธที่ 11 พฤศจิกายน 25ุ63 เวลา 23.59.59 น. (อิงเวลาของ OVERCLOCKZONE)

หมายเหตุ : กรณีเวปล่ม ใน 1 ชม. ก่อนปิด เลื่อนไปปิดประมูลในวันถัดไป..

~ กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ผู้ที่เสนอราคาก่อนจะเป็นผู้ชนะ..
    ~ ผู้ชนะประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูลครั้งนี้ และติดต่อกลับมาภายในวันถัดไป

** กรุณาอย่าประมูลเล่นนะครับ จะทำให้เสียโอกาสต่อผู้ที่อยากได้จริง ๆ.. ไม่แน่ใจผ่านไปได้เลยครับ

1. Mini speaker ขอเปิด 39 บาท (เฉพาะรายการนี้ ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท)

2.ไฟฉายพกพา ยี่ห้อ Nagold ขอเปิด 99 บาท (เฉพาะรายการนี้ ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท)

3.รองเท้าลำลอง ASICS GEL-Kayano Trainer EVO สี น้ำเงิน-ขาว ซื้อมาตอนลด จากราคาเต็ม 4,500 บาท ขอเปิด 999 บาท แท้จากร้าน โกลบอล เอาท์เล็ต
    รองเท้า เบอร์ US 11 EU 45 ความยาวพื้นประมาณ 28.5 ซม.
    สภาพ : ของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน กล่องครบ

4.รองเท้าลำลอง Under Armour Tribase Reign สีดำ ซื้อมาตอนลด จากราคาเต็ม 4,ุ690 บาท ขอเปิด 999 บาท แท้จากร้าน ยูเอสปอร์ท
    รองเท้า เบอร์ UK 10 EU 45 ความยาวพื้นประมาณ 29.0 ซม.
    สภาพ : ของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน กล่องครบ

5.รองเท้าแตะ BATA Slippers-Ladies รุ่น Blown Eva ขอเปิด 99 บาท แท้จากร้าน BATA
    รองเท้า เบอร์ US 7 EU 40 ความยาวพื้นประมาณ 26.5 ซม.
    สภาพ : ของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน

ขอบคุณพื้นที่ OCZ และทุกท่านที่สนใจครับ

ขอดันครับ

Comment

1=40 ฿ fb : https://www.facebook.com/blackniax/

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 093-613-4617 Line : ohmmanykung โอม วิธีส่งมอบสินค้า : ส่งไปรษณีย์ ลงทะเบียน +60 EMS +100 ครับ บิทราคาขั้นต่ำ : เท่าไหร่ก็ได

Comment

ผมไม่เหฺ็นภาพสินค้าเลยครับ

Comment

2. 100
          sea 0845553659

Comment

ขอบคุณ
            คุณ mcniax , sea_k ครับ รายการที่ 1-2 ค่าส่งลงทะเบียน 30 ครับ

คุณ pranpri เห็นรูปสินค้าแล้วยังครับ ไม่ทราบว่าท่านอื่นเห็นรูปสินค้าปกติไหมครับ

อัพเดทราคาล่าสุด ::
            1. 40.- คุณ mcniax
            2. 100.- คุณ
            sea_k
            3. -
            4. -
            5. -

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post
                ขอบคุณครับ
                เหลืออีก 12 ชม. ก่อนปิด

2. 100.- คุณ sea_k
                3. -
                4. -
                5.

Comment

เหลืออีก 8 นาที ก่อนปิด

3. -
                  4. -
                  5.

Comment

ปิดครับ
                    3. -
                    4. -
                    5. -
                    ผู้ชนะรอติดต่ิ่อกลับทาง pm ครัับ

Comment

Working...
                    X