Announcement

Collapse
No announcement yet.

1380th-TrueID TV/Garmin/R400/4G Router/Geekster/Philips/Belkin/Alpin 20/8/63 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1380th-TrueID TV/Garmin/R400/4G Router/Geekster/Philips/Belkin/Alpin 20/8/63 23.59.59

1.TrueID TV

TrueID TV HPH07
    ขนาด (Dimensions) 110 x 110 x 22 มิลลิเมตร
    Special Feature
    •CPU : Hi3798MV200 Quod-care A53 64bit
    •Storage: 8GB eMMC
    •RAM: DDR 2GB
    Software เวอร์ชั่น 9.0.0
    รายการนี้ เป็นกล่อง TrueID TV รุ่นใหม่ล่าสุด และดีที่สุด
    เป็น V2(มี 2 ยี่ห้อ) และเป็นตัว chip คุณภาพดีกว่าตัว ATV-AS100
    ของใช้งานได้ปกตินะครับ เครื่องไม่ติดล็อกเน็ตใดๆทั้งสิ้น
    เพราะผมเทสกับเน็ต AIS เข้าใช้งานและดูหนังได้ตามรูปที่ลงให้ดูเลยครับ
    สภาพก็ตามรูปครับ มีอแดปเตอร์แท้ๆ ให้พร้อมใช้งาน
    ประกันใจ 15 วัน

รูปตอนเทสครับ ดูหนังได้ฟรี ดูทีวีได้ปกติเลย ใช้เน็ตนอกค่ายได้(เทสด้วยเน็ต AIS)

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Garmin nuvi 3597 LM
    ​​
    ​​

รายการนี้ เป็น Garmin Nuvi 3597LM ของแท้ๆ สภาพใหม่โครตๆ
    แผนที่เป็นของปี 2015 ภาษาอังกฤษ เอาไปลงแผนที่ใหม่กันเอง
    ของใช้งานได้ปกติ จับสัญญาณได้ดีมาก จอโครตจะสวย
    ตัวเครื่องสภาพดีมาก มีแต่ตัวเครื่องมานะครับ

รายการนี้เปิด 2000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60
    ​​

3.Logitech R400

รายการนี้เป็นรีโมทพรีเซ็นงานมืออาชีพจาก Logitech สภาพสวย
    ตัวนี้ทำความสะอาดให้แล้ว ใช้งานได้อีกยาวๆ ใช้งานได้ปกติ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    ประกันใจ 30 วันครับ

ของใหม่ 1699 บาท
    https://www.officemate.co.th/Product...SAAEgIiB_D_BwE

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

-------------------------------------------------------------------------------------------------

4.4G Wireless Router
    รายการนี้ 4G Wireless Router สภาพสวยยกกล่อง
    ได้มาไม้มีอแดปเตอร์ แต่ผมหาอแดปเตอร์แถมให้พร้อมใช้งาน
    มีสายแลนด์ มีคู่มือการใช้งานและใบเสร็จไทยตามรูป
    ของใช้งานได้ปกติ เทสแล้วปล่อยสัญญาณปกติ

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

--------------------------------------------------------------------------------------

5.Garmin Nuvi 205

"GPS Garmin รุ่น Nuvi 205 (แผนที่ภาษาไทย)"
    อุปกรณ์นำทางรถยนต์ชั้นเยี่ยม ใช้งานให้ง่ายขึ้นเพื่อเพิ่มความเร็วและความแม่นยำในการค้นหา
    และการนำทางสำหรับการขับรถในชีวิตประจำวัน

คุณสมบัติ
    จำนวนช่องรับสัญญาณดาวเทียม : 12 channel High-sensitivity GPS receiver
    จำนวน Waypoints (จุด) : 1,000
    Memory ภายใน : 1 GB
    จำนวน Routes : 0
    Basemap : Thailand Basemap
    สามารถเพิ่มเติมแผนที่ได้(เสียค่าใช้จ่ายเพิ่ม) : ได้
    ชนิดของแบตเตอรี่ : Lithium-ion
    อายุการใช้งานของแบตเตอรี่ (ชม.) : up to 5 hours
    ขนาดหน้าจอ (นิ้ว) (กว้าง x ยาว) : 2.8 "W x 2.1" H (7.2 x 5.4 cm); 3.5 "diag (8.9 cm)
    ชนิดของหน้าจอ : QVGA color antiglare TFT with white backlight
    ความละเอียดหน้าจอ (Pixels) (กว้าง x สูง) : 320 x 240
    ชนิดของเสาอากาศ : ภายใน
    น้ำหนัก (กรัม) : 147.42 g
    เสียงนำทาง : มี
    ขนาดตัวเครื่อง (นิ้ว) (กว้าง x สูง x หนา) : 3.8" W x 2.8 "H x .8" D (9.7 x 7.1 x 2 cm)
    การเชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ : USB port
    การบรรจุแผนที่ : Thailand Street Map
    Backlight : มี
    สามารถเชื่อมต่อเสาอากาศภายนอก : ไม่ได้
    รองรับดาวเทียม WAAS : รองรับ
    รูปการแสดงค่าพิกัด : Lat/long
    ระบบการสั่งการ : สัมผัสหน้าจอ
    Waypoint Icons : มี
    เมนูภาษา : อังกฤษ / ไทย
    จุดเด่น : เมนูภาษาไทย ใช้งานง่าย
    รองรับการ์ด : microSD Card
    รายการแรกนี้เป็น GPS Garmin รุ่น Nuvi 205 Thai Edition พร้อมสายชาร์จแท้
    จอก็ทัชสกรีนปกติลื่นๆ GPS แม่นยำเหมือนเดิม ขนาดอยู่ในบ้านสัญญาณมาเต็ม
    ตัวเครื่อง ทดสอบแล้ว ใช้งานได้ทุกฟังก์ชั่นครับ จับสัญญาณดีมาก
    สัญญาณขึ้นปกติ นำทางได้ เมนูไทย แผนที่ไทย มีเสียงนำทาง ประกันใจยาวๆ 15 วัน

ของใหม่ 4900 บาท
    https://www.se-ed.com/product/GPS-Ga...=5522200003322

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

------------------------------------------------------------------------------

6.Geekster 35 F1.6
    รายการนี้ เป็นเลนส์ละลายหลังคมๆ Geekster 35 F1.6 คุณภาพดี
    เป็นเลนส์สำหรับกล้อง Fuji MLR เม้าท์ X นะครับ(เฉพาะกล้องรุ่นปัจจุบันของ Fuji)
    เป็นเลนส์เอาไว้ถ่ายสาวๆละลายหลังเน้นๆครับ
    คุณภาพเลนส์จัดว่าทำได้ดีมาก วัสดุดีมาก
    มาพร้อมฮู๊ดเหลี่ยมแท้ ฟิลเตอร์ ฝาหน้า หลังครบ
    เลนส์ทำงาน 100% ใบเบลดสวย ปรับ F นุ่มมือมาก
    แหวนโฟกัสหมุนปกติดี ด้านในเลนส์สวยใสไม่มีราฝ้าแน่นอน(ใส่ฟิลเตอร์ไว้ตลอด)
    ประกันใจ 15 วัน เปิดมีราคาหน่อยแต่คุ้มครับ

รายการนี้เปิด 1100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

------------------------------------------------------------------------------------------

7.Philips DC350/12

รายการนี้ เป็นรุ่น Philips DC350/12 ของแท้ เป็นลำโพง iPod ยกชุด
    มาพร้อมอแดปเตอร์แท้ และรีโมทของแท้(ผมลืมถ่ายรูปรีโมท)
    ของใช้งานได้ปกติ สามารถต่อ Bluetooth ได้ปกติ
    ใช้งานได้ทั้งต่อผ่าน iPod/iPhone มือถือทั่วไปผ่าน AUX
    ต่อ BT ฟังวิทยุ และสุดท้ายคือเป็นนาฬิกาปลุก
    โดยนาฬิกาปลุก ก็ยังสามารถเลือกว่าจะตั้งให้ปลุกจากอุปกรณ์ตัวไหนก็ได้(มีปุ่มให้เลือกใช้)
    ส่วนสภาพลำโพงยังสวย เสียงออกครบปกติ เสียงดีครับ

EMS+ 80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

---------------------------------------------------------------------------------------------

8.Belkin AC Anywhere
    รายการนี้เป็น Belkin AC Anywhere เป็นปลั๊กไฟสำหรับใช้งานบน
    ผมได้มาไม่สามารถเทสให้ได้นะครับ
    เนื่องจากรถผมทุกคันช่องต่อบุหรีพังหมด(เพราะเทส GPS ขายนี่แหละ)
    เพราะฉะนั้น ต้องเอาไปเทสไปลองกันเอง
    ประมูลกันตามสภาพไม่มีประกันนะครับ
    สภาพก็ตามรูปครับ

EMS+60

--------------------------------------------------------------------------------------------

9.Samsung Wireless Charger
    รายการนี้ เป็น Samsung Wireless Charger สภาพเกือบใหม่
    ของใช้งานเอง ใช้งานได้ปกติเลยนะครับ
    ผมได้มายกกล่อง แต่กล่องทิ้งไปแล้ว
    สภาพตามรูป ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 150บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

---------------------------------------------------------------------------------

10.Alpine PMD-B100E

รายการนี้ เป็น Alpine PMD-B100E สภาพดี ใช้งานได้ปกติ
    เป็น GPS ติดรถยนต์ จับสัญญาณไวมาก
    แผนที่ไทย สามารถอัพเดทได้ เป็นของ Speednavi ใช้ 3D ได้
    สภาพจอยังสวย ทัชสกรีนปกติดี แบตยังเก็บไฟได้
    มี่แต่ตัวเครื่องให้นะครับ สายชาร์จเป็นแบบกลมทั่วไป

ของใหม่ห้าพันกว่าบาท
    http://www.weloveshopping.com/shop/s...&shopid=351274

เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

-----------------------------------------------------------------------

11.ASUS Maximus VII Formula

รายการนี้ เป็น ASUS Maximus VII Formula ตัวท็อป Z97
    ของใช้งานได้ปกติ ยังอยู่ในเครื่อง
    มีตัวบอร์ดและฝาหลังให้นะครับ ไม่มีกล่อง
    ผลเทสตามด้านล่างเลย ประกันใจ 15 วัน

หรือขายขาดเลย 3000
    กรณีประมูลอยู่ มีคนซื้อขาด ให้สิทธิ์คนซื้อขาดนะครับ

ผลเทส

รายละเอียดเพิ่มเติม
    https://www.asus.com/th/Motherboards...S_VII_FORMULA/

รายการนี้เปิด 2600 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+150

---------------------------------------------------------------------------------

12.Bell & Ross BR01-92
    รายการนี้เป็น Bell & Ross BR01-92 ตีเป็นไม่แท้นะครับดูไม่เป็น
    สภาพยังโอเค มีรอยจากการใช้งานบ้าง แต่โดยรวมยังดูดีอยู่
    เครื่องเป็นออโต้ สามารถขึ้นลานได้ปกติเลย
    สายเป็นลายเดิมๆตรงรุ่น ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 400 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

------------------------------------------------------------------------

13.Yuckube Sunglasses
    รายการนี้ เป็นแว่นกันแดดของ Yuckube ของแท้ๆ
    แต่ผมไม่แน่ใจรุ่นนะครับ อ่านไม่ออกจริงๆ
    สภาพก็ยังใช้งานได้อยู่ เลนส์ใส่ได้สบายไม่กวนสายตา มีรอยบ้าง
    เลนส์เป็นของแท้เดิมนะครับ มียิงเลเซอร์ไว้
    นอกนั้นสภาพตามรูปครับ ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด200 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

--------------------------------------------------------------------

14.St Dupont DP3018
    รายการนี้ เป็นแว่นสายตา St Dupont DP3018 ของแท้ๆ
    เป็นแว่นไทเทเนียมแท้ๆ สภาพยังสวยๆ แข็งแรงมาก น้ำหนักเบา
    ยี่ห้อนี้คุณภาพดีมากๆ ใครเล่นแบรนด์น่าจะรู้ดีนะครับ
    ประมูลไปตัดเลนส์ใหม่ได้เลยครับ
    สภาพก็ตามรูป ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

---------------------------------------------------------------------

15.กรอบแว่นสายตา M America

รายการนี้เป็น กรอบแว่นสายตา M Americaงานวินเทจสภาพสวย
    ขาแว่นสภาพดี บานพับดี ประมูลไปตัดเลนส์ใส่ได้เลย

รายการนี้เปิด 200บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

---------------------------------------------------------------------

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    3.1.กรณีใส่ราคาโดยไม่สมบูรณ์ แต่มีตัวเลขที่ลงราคา หรือใส่ราคาซ้ำ ให้ถือว่าเป็นการประมูลตามปกติ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่แพงที่สุด และชิ้นที่เหลือ+เพิ่มชิ้นละ 10 บาทต่อชิ้น ค่าส่งต่อ 1 กระทู้เท่านั้น
    6.2.กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบียน เมื่อได้หลายชิ้นและน้ำหนักเกิน 2 กิโล ผมจะส่งเป็นพัสดุธรรมดาแทนครับ
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 19/08/63 เวลา 23.59.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนปิดประมูลครับ ยกเลิกหลังปิดกระทู้ BlackList อย่างเดียว
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับและโอนเงินภายใน 24ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.59.59 แทน
    12.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว ค่าส่งคิดตามจริง

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.59.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -เวลาปิดจริง ให้ปิด 00.02.59 ไปเลย เพื่อตัดปัญหาคนใส่ราคาคาบเกี่ยวในระหว่างช่วง 23.59.59 ถือว่าสิ้นสุดจริงที่ 00.02.59
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 3 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี(เฉพาะการกดแก้ไขและมีหลักฐานชัดเจนหรือเป็นพยานบุคคลก็ได้)
    -ถ้ากรณี ขึ้น Updated ให้นับราคาตามปกติ และต่อเวลาตามปกติได้เลย(เพราะเว็บมีปัญหาเรื่องการใส่ราคาซ้ำไม่เกิน 30 วินาที)
    -ดันราคาให้ตัวเองในช่วงต่อเวลา ให้ใส่เพิ่มครั้งละ 50 บาทเช่นเดียวกัน

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:0992469899
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

ส่งของภายใน 1-3 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ยูสเซอร์ Overallone+jedio+alex6969+JamesGT ห้ามลงประมูลครับ

เลื่อนปิดกระทู้เป็น 00.30.59 ครับ​

7. 100

Comment

12/400

Comment

7 -100
        0867496864

Comment

วันนี้จะจางๆหน่อยนะครับ ตั้งกระทู้ตั้งแต่บ่าย 3 โมงเย็น นั่งหลับมา 5 รอบ จน 4 ทุ่มกว่า ไฟดับเฉย ตามด้วยเลนส์พัง เลยขี้เกียจละ

ไปตามกันในเฟสเอาแล้วกันนะครับ ช่วงกลางวันจะลงในกลุ่มของล้นๆอยู่ครับ ใครจะเอาของหัว ถ้าใจถึง เงินถึง ทักผมโดยตรงได้ 0933939909
          ถ้าจะเอาขยะกับของหางๆก็ตามกันในเฟสครับ น้องสาวผมลงแทบทุกวัน

Comment

7./ 250.-

Comment

1.500 /0866123987
              ขอสอบถามเพิ่ม เราไม่ต้องใส่ Trueid เลยไช่ไม๊ครับ(มันน่าจะมีมากะกล่อง ผมเข้าใจถูกต้องไม๊ครับ)

Comment

8. 100

Comment

Originally posted by Champppkub View Post
                  วันนี้จะจางๆหน่อยนะครับ ตั้งกระทู้ตั้งแต่บ่าย 3 โมงเย็น นั่งหลับมา 5 รอบ จน 4 ทุ่มกว่า ไฟดับเฉย ตามด้วยเลนส์พัง เลยขี้เกียจละ

ไปตามกันในเฟสเอาแล้วกันนะครับ ช่วงกลางวันจะลงในกลุ่มของล้นๆอยู่ครับ ใครจะเอาของหัว ถ้าใจถึง เงินถึง ทักผมโดยตรงได้ 0933939909
                  ถ้าจะเอาขยะกับของหางๆก็ตามกันในเฟสครับ น้องสาวผมลงแทบทุกวัน
                  face book อะไรครับ

Comment

3/100

Comment

8.150

Comment

7.260 /0881222287

Comment

8.200

Comment

4 : 2000.-

088-962-4628

Comment

แก้เป็น 200.- ครับ

Comment

Working...
                              X