Announcement

Collapse
No announcement yet.

#118/2563>iPhone6Bypass/CarCam/SamsungNote4/ODM/LG/HTC/ ปิด 21| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #118/2563>iPhone6Bypass/CarCam/SamsungNote4/ODM/LG/HTC/ ปิด 21| 12.58.58

#118/2563>iPhone6Bypass/CarCam/SamsungNote4/ODM/LG/HTC/ ปิด 21| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 21-8-2563 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 2 ธนาคาร คือ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ [CENTER]

1.iPhone 6 64GB.
    Bypass ใช้งานซิมไม่ได้

เครื่องจอมีรอยแตกนะครับ(ดูรูป)
    แต่การทัชปกติ ทัชได้ทุกจุด
    กล้องหน้า-หลัง ชัดๆ เลย
    ปุ่มโฮมเสีย ใช้แอฟแทนได้
    +- กดได้ ลำโพงดังดี
    wifi bluetooth ปกติ
    เอาเป็นว่าใช้งานทั่วๆ ไปได้ปกติ
    ตั้งรหัสหน้าจอได้ปกติ

ตำหนิ อ่านดีๆ นะครับ จะได้เข้าใจก่อน
    จอร้าว (
    ทัชปกติ)
    สแกนนิ้วกับปุ่มโฮมใช้งานไม่ได้

ใช้งานซิมไม่ได้นะครับ (Bypass มา)

ข้อควรระวัง
    อย่าปล่อยให้แบตหมด
    ห้ามรี ห้ามอัพเดทนะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งไว้
    มีตัวเครื่องให้แค่นั้น สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

เปิด 700 บาท +ส่ง 50 บาท

2.กล้องติดรถยนต์

สภาพดีมีแค่ตัวเพียวๆ
    อุปกรณ์อื่นๆ ไม่มีให้
    แบตเก็บไฟได้แปบเดียว ตีว่าเสื่อมไป

แต่รับประกันให้ 3 วัน ว่าใช้งานได้แน่นอน

เปิด 100 บาท +ส่ง 50 บาท

3.Samsung Galaxy Note 4 / SM-N910C

เครื่องใช้งานได้ทุกอย่าง
    รองรับ 4G แล้ว แรงๆ เลย
    spec ไม่ขี้เหร่นะ ลื่นๆ อยู่ครับ

มีตัวเครื่อง+แบต+ปากกา ให้พร้อมใช้งาน

ตำหนิ อ่านก่อนนะครับ เพื่อความเข้าใจ
    จอร้าวตามรูปเลยครับ (ขยายรูปดูก่อน)
    แต่ไม่มีผลต่อการทัขนะครับ ทัชได้ปกติ
    กล้องเบลอทั้งหน้า-หลังไปแก้เอาครับ
    กับจอเบิร์น ตามรูปผลเทสนะครับ ลงให้เห็นชัดๆ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้ง
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

เปิด 700 บาท +ส่ง 50 บาท

4. ODM Spin DD100 Wrist Watch

นาฬิกาสวยๆ ใส ๆ จาก ODM spin collection นะครับ
    รุ่นนี้ของใหม่ ขายกันประมาณ 2,xxx นะครับ

https://www.ebay.com/p/ODM-Spin-DD10...Watch/81814178

ตัวเรือนออกแบบมาแบบสีสันสวยงาม
    นาฬิกาก็เดินไม่เหมือนปกติ คือ เป็นตัวเลขวิ่งหมุน
    ชั่วโมงอยู่ขวาสุด กลางนาที ซ้ายสุดวินาที
    ก่อนส่งจะใส่ถ่านให้ใหม่นะครับ ตอนนี้ถ่านหมดอยู่ (ตอนถ่ายรูป)
    ปล่อยๆ แบบราคาแบ่งปันครับ มี 2 เรือน

เปิดแยกนะครับสีเขียว 4.1 สีเหลือง 4.2

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 200 บาท +ส่ง 50 บาท

5.Samsung Galaxy A5 / ไม่มีจอ

ได้มาแบบนี้
    ลองใส่ซิมโทรเข้าได้ปกติ
    แบตยังดี ชาร์จเข้า เก็บไฟนาน
    อย่างอื่นลองให้ไม่ได้
    ปล่อยเป็นงานอะไหล่ไปครับ

รับประกัน 3 วันเครื่องเปิดติดใส่ซิมมีสัญญาณแน่นอน

ยกเลิก

6.HTC Desire 820 Dual Sim

#เครื่องเปิดติดวนโลโก้_งานช่าง

สภาพเครื่องตามรูปเลยครับ
    เปิดติด แต่บู๊ทวนโลโก้
    แบตยังดี ชาร์จได้ปกติ
    ปุ่มกดต่างๆ ปกติดี
    เครื่องได้มาสภาพนี้เลย
    ฝาหลังร้าว 1 เส้น จอ 1 เส้นบางๆ
    ไม่มีสายชาร์จมาด้วย

.
    #
    มีให้ตามภาพ ไม่มีสายชาร์จนะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน
    .
    เปิด 250 บาท +ส่ง 50 บาท

7.LG G Stylo LS770

เครื่องเปิดติด จอแตกนะครับ
    ตัวเครื่องสภาพยังดีพอได้ครับ สวยๆ อยู่

แต่ลองอะไรให้มากไม่ได้ เพราะจอมืด
    ลองเปิดเครื่องติด แต่จอไม่มีภาพเลย
    แต่มีแสงติดอยู่ครับ

มีตัวเครื่องให้พร้อมฝาหลังแค่นั้นนะครับ

เอาเป็นว่าขายเป็นอะไหล่นะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน

เปิด 200 บาท +ส่ง 50 บาท

Last edited by kerospeed; 21 Aug 2020, 11:52:20.

2/100/0834713368

Comment

Originally posted by khengthai View Post
      2/100/0834713368
      ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Working...
        X