Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง JBL / รองเท้า / ซาวอะเบ้าท์ / กระติกน้ำ / ธนบัตรครบรอบ 70 ปี ปิด 20 - 08 -63

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟัง JBL / รองเท้า / ซาวอะเบ้าท์ / กระติกน้ำ / ธนบัตรครบรอบ 70 ปี ปิด 20 - 08 -63

กติกาการร่วมประมูล (เครดิตจากท่าน Champppkub ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ)

1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า + วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์ในการลงประมูลครั้งแรกด้วยนะครับ เน้นย้ำนะครับ ว่าการลงครั้งแรก ไม่ว่าจะรายการไหน ต้องใส่เบอร์โทรทุกครั้ง ให้ใส่ในกระทู้ที่ตอบนะครับ ไม่เอาข้อมูลจากแหล่งอื่นใด และขอเลขครบๆ นะครับ ส่วนถ้าท่านจะประมูลรายการไหนเพิ่มเติมหลังจากครั้งแรกที่ลงเบอร์โทรไปแล้ว ครั้งต่อ ๆ ไปไม่ต้องลงเบอร์โทรแล้วนะครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดต่อครั้งแล้วแต่รายการครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ โลตัสอยุธยา เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งทุกรายการ 100 บาท (เป็นการส่ง Kerry คิดราคาต่อชิ้นทุกรายการ ไม่มีราคาส่งเหมารวม) เหตุผลที่ส่งราคานี้ เพราะประสบการณ์ที่ผ่าน ๆ มา ค่าส่งขาดทุนตลอด บางรายการโดดไปเกือบ 200 ก็มี แต่ส่วนใหญ่ก็จะเหยียบ 100 แทบทุกรายการ เลยขออนุญาตเหมารวมเป็นรายการละ 100 นะครับ เข้าใจตรงกัน
    7.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 20/08/63 เวลา 22.22.22 ตามราคาหน้าเวปบอร์ด
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ (รบกวนเคลียร์ข้อความในระบบด้วยนะครับ หลายครั้งที่ข้อความเต็มตลอด ๆ)

9 - ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องโอนเงินภายใน 24.00 น. ของวันที่ 20/08/63 มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    - ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ (รบกวนรับผิดชอบด้วยนะครับ)
    - สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมขออนุญาตประจานในเวปนะครับ
    - หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป ปิดเวลาเดิมครับ
    - ส่งของได้วันเสาร์ที่ 22/08/63 นะครับ

--------------------------

1.
    ขออนุญาตขาย หูฟัง True Wireless ยี่ห้อ JBL รุ่น Reflectflow การทำงาน 100% เสียงดีม๊ากกกกก (โดยเฉพาะเบส) มีฟังค์ชั่น ambient sound สามารถตัดเสียงรอบข้าง หรือให้ได้ยินเสียงรอบข้างโดยที่ไม่ต้องถอดหูฟังออก (ใช้งานได้จริง ดีด้วย ใช้งานได้ประมาณ 2 อาทิตย์ ยังซิง ๆ อุปกรณ์ในกล่องยังไม่ได้ใช้ (ของใหม่ราคา 5,990)
    รีวิว - https://www.sanook.com/hitech/1500365/
    https://www.youtube.com/watch?v=itLvRnVKpss

ราคาเปิด - 2000 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 100 บาท
    ค่าส่ง – 100 บาท

2.
    รองเท้า nike ไม่ทราบรุ่น สภาพใช้งาน เบอร์ 42 พื้นล่างตามรูป แต่มีรองพื้นลายน่ารัก ๆ ไปให้

ราคาเปิด – 100 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 20 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท)
    3.
    กระติกน้ำลายโดเรมอน จาก 7-11 ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน

ราคาเปิด – 50 บาท
    ค่าส่ง – 100 บาท
    4.
    แผ่นเกมส์ wii sport ของหิ้วจากญี่ปุ่น สภาพเอกสารน่าจะครบ แผ่นเล่นได้ปกติ (ผมลองกับเครื่องที่ขายไปก่อนหน้านี้ เล่นได้ปกตินะ)

ราคาเปิด 5 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 10 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท
    5.
    แผ่นเกมส์ 3Ds จำนวน 3 แผ่น สภาพสวยตามรูป (แยกขายเป็นแผ่นนะครับ ไม่ใช่รวม)

- 3.1 Monster Hunter 4
    - 3.2 Monster Hunter 4
    - 3.3 Monster Hunter 4G

ราคาเปิด - 5 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท (ยกเว้นรายการนี้ ถ้าคนเดียวสั่ง 2 แผ่นขึ้น คิดค่าส่ง 100 เดียว)
    ---------------------------
    6.
    ตัวขยายตัวจุดบุหรี่ 3 หัวพร้อมช่องเสียบ usb ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน

ราคาเปิด 10 บาท
    ค่าส่ง - 50 บาท
    ----------------------------
    7.
    ซาวอะเบ้าท์ จำนวน 3 เครื่อง ซาก 2 เครื่อง (ต้องเอาไปเปลี่ยนสายพาน เพราะใส่ถ่านแล้ว เปิดติด แต่ไม่หมุน) กับกึ่งซาก 1 ตัว (ตัวริมขวา) บางทีก็เล่นได้ บางทีก็เล่นไม่ได้ (ขออนุญาตขายเหมารวม ไม่แยก)

ราคาเปิด 100 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 50 บาท
    -------------------------
    8.
    กล่องสะสม หนังเรื่องแฟนเดย์ สภาพใหม่ ๆ เลย แต่ของในกล่องจะขาดลูกเต๋าไม้ (ไม่รู้หายไปไหน)

9.
    ตัวยืดมือถือในรถ แบบลูกกลิ้ง (Fastball) สภาพใหม่ ยังไม่เคยใช้งาน

10. .
    ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Morphin Blaster สภาพสวย มีริ้วรอยการเล่นบ้าง การใช้งานปกติ (ลูกเล่นเป็นฟังค์ชั่นการสั่นสะเทือนของเสียง)

ราคาเปิด 20 บาท
    11. .
    ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Ichibantou สภาพสวยงาม การใช้งานปกติ แถมดาวกระจายของตัวสีแดงไปอีก 1 อัน (เป็น DX ทั้ง 2 ชิ้น)

ราคาเปิด 20 บาท
    12. .
    ของเล่น Bandai Sentai & Kamen Rider Series – เศษของเล่นเหลือ ๆ มัดรวม (มีของ Toqger, Gaim (Baron DX) , Fourze (DX) , Ex-Aid)

13 . ตัวติดจุ๊บลมจักรยานแล้วมีไฟ ของใหม่ ไม่เคยใช้งาน

14.
    ธนบัตรที่ระลึกเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 9 ครบรอบ 70 ปี ของใหม่

ติดต่อ
    tel. - 0931023355 , 0626981143
    Line – androidmman

Last edited by KOF; 20 Aug 2020, 11:18:07.

รอรูปๆๆๆๆ

Comment

ดันหน่อยครับ รูปมาแล้ว

Comment

3.1...15.-
        3.2...15.-
        3.3...15.-
        0831108553

Comment

ค่าส่งหนักอยู่นะ ของบางชิ้นเล็ก และเบา ที่สำคัญคิดค่าส่งแยกชิ้น ไม่มีราคาเหมารวม ค่าส่งน่าจะมากกว่าค่าของ
          Last edited by kim5002; 20 Aug 2020, 17:56:08.

Comment

14 / 100 / 0886768248

Comment

Originally posted by kim5002 View Post
              ค่าส่งหนักอยู่นะ ของบางชิ้นเล็ก และเบา ที่สำคัญคิดค่าส่งแยกชิ้น ไม่มีราคาเหมารวม ค่าส่งน่าจะมากกว่าค่าส่ง
              ยอมเพราะค่าส่ง จะเอาสักสองชิ้นเบาๆล่อไป 200 อ๊วกเลย

ที่หนักๆแน่ๆก็รองเท้า นอกนั้นน่าจะเบาๆ

Comment

Originally posted by kim5002 View Post
                ค่าส่งหนักอยู่นะ ของบางชิ้นเล็ก และเบา ที่สำคัญคิดค่าส่งแยกชิ้น ไม่มีราคาเหมารวม ค่าส่งน่าจะมากกว่าค่าส่ง
                ใช่ครับ อย่างที่บอกอะครับ ส่วนใหญ่เคอรี่ ที่ส่ง ๆ นี่เกือบ 100 บาทต่อชิ้นทั้งนั้นครับ (ปัจจัยเรื่องพื้นที่ส่งครับ แต่ย้ำนะครับว่าส่วนใหญ่) พอบวกลบค่าส่งผมนี่แทบไม่ได้อะไรเลยครับ (บางชิ้นก็เข้าเนื้อด้วย) ก็เลยอยากให้ผู้ประมูลลองบวกลบค่าของรวมค่าส่งแล้วกันครับ ว่าคุ้มสำหรับผู้ประมูลไหม ถ้าคิดว่าแพงไปต้องกราบขออภัยครับ เพราะอย่างที่ผมบอก ว่าเป็นเหมารวมต่อชิ้น

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post

ยอมเพราะค่าส่ง จะเอาสักสองชิ้นเบาๆล่อไป 200 อ๊วกเลย

ที่หนักๆแน่ๆก็รองเท้า นอกนั้นน่าจะเบาๆ
                  ต้องกราบขออภัยด้วยครับ สำหรับราคาจัดส่ง มันมีปัจจัยทั้งเรื่องราคา มันมีทั้งเรื่องน้ำหนักของสินค้า พื้นที่จัดส่งด้วยครับผม ขอให้เข้าใจด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ดันครับ

Comment

9/10
                      08หนึ่งสี่41หก07สอง

Comment

Originally posted by go go go View Post
                        9/10
                        08หนึ่งสี่41หก07สอง
                        ขอบคุณครับ
                        อีก 1 ชม. ครับ

Comment

14/120 o8ห้าI5o8gศูนย์o

Comment

10 นาทีสุดท้ายครับ

Comment

4...5
                              0831108553

Comment

Working...
                              X