Announcement

Collapse
No announcement yet.

#177 วิทยุนาฬิกาปลุก/ActionCAM/Dlink/กล้องถอยรถ ปิดคืนนี้ 23.00.00น. @18/8/63

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #177 วิทยุนาฬิกาปลุก/ActionCAM/Dlink/กล้องถอยรถ ปิดคืนนี้ 23.00.00น. @18/8/63

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ทางผมขอส่ง EMS อย่างเดียวนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ ก็มีปัญหากับ ปณ.มาแล้วครับ
    กับพัสดุธรรมดาและ ลทบ. ซึ่งไม่สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้อย่างละเอียด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันอังคารที่ 18/ส.ค./63 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)

8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    วิทยุ+นาฬิกาปลุก Sony ICF-CS750 ใช้ไฟบ้านเรา 220V ใช้งานปกติทุกระบบ
    ตั้งปลุกด้วยเสียง หรือสถานีวิทยุได้ มีช่องเสียบ Line IN ด้านหน้าเครื่อง

เปิด 300.- ส่ง 60.-
    (เพิ่มกฏต่อเวลา)

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2
    กล้อง Action CAM ใช้งานปกติ อุปกรณ์มาครบกล่อง ไม่มีเมมโมรี่ให้นะครับ ไปหาใส่กันเอาเอง
    เปิด 300.- ส่ง 40.-

รายการที่ 3
    เราท์เตอร์ D-link DIR-868L มาตรฐาน AC1750 ถือว่าแรงๆเลยทีเดียว
    มาครบกล่องทั้งหม้อแปลง สาย LAN เทสแล้วใช้งานปกติเลยครับ
    (ทำเป็นตัวกระจายสัญญาณไวฟายในบ้านนะครับ)
    เปิด 300.- ส่ง 60.-

รายการที่ 4
    กล้องมองหลัง เวลาที่ถอยรถ ของใหม่
    เปิด 50.- ส่ง 30

รายการที่ 5
    รวมของใช้เล็กๆ น้อยๆ ใช้งานปกติทุกอย่าง ประกอบด้วย
    1. ลำโพง PC
    2. แว่นขยาย มีไฟส่อง ใส่ถ่าน AA 2ก้อน

3. นาฬิกานับก้าว พร้อมสายชาร์จ ใช้งานปกติ
    เปิดเหมารวม 200.- ส่ง 60.-

Comment

4. 50 บาทครับ

Comment

3.D-link DIR-868L / 300 บาท

Comment

3/330.-
          0853226646

Comment

3/350.-

Comment

3/360.-

Comment

3-400

Comment

3/420.-

Comment

4. 60
                    nom0879441887

Comment

3-460
                      Last edited by tonymoke; 18 Aug 2020, 23:03:07.

Comment

ออก 2 รายการนะครับ ค่ือรายการที่ 3 กับ 4
                        รายการที่ 3 D-link DIR-868L ท่าน tonymoke ชนะไปด้วยยอด 460.-
                        รายการที่ 4 กล้องมองหลัง
                        ท่าน nom777 ชนะไปด้วยยอด 60.-
                        PM กลับไปหา 2 ท่านนี้นะครับ

Comment

Originally posted by tonymoke View Post
                          3-460
                          edit ยังเกินเวลา

Comment

Working...
                          X