Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดคืนนี้ iPhone se 64g, sony Xperia Z2 ปิด 17/8/20 23.24.25น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิดคืนนี้ iPhone se 64g, sony Xperia Z2 ปิด 17/8/20 23.24.25น.

รายการที่ 1. iPhone se 64g
    สภาพมีรอยตามการใช้งาน ตัวเครื่องทำงานได้ปกติ 100% ตัวเล็กสเปคแรง
    - สแกนนิ้วได้
    - wifi Bluetooth ได้
    - กล้องหน้าหลังปกติ
    - ปุ่มกดใช้งานได้ปกติ
    - เครื่องไม่ติดไอคลาว restore update ได้

ตำหนิ
    - จอช้ำบริเวณด้านล่าง จะเห็นเมื่อหน้าจอเป็นสีขาว ไม่มีผลต่อการใช้งาน จอทัชได้ปกติ

มีแต่ตัวเครื่องให้ รับประกันให้ 7 วันว่าใช้งานได้ปกติ

ขอเปิดมีราคาที่ 1500 ค่าจัดส่ง flash express 50 บาท

รายการที่ 2. sony Xperia Z2
    รายการนี้เป็นงานช่างนะครับ เนื่องจากเครื่องเปิดติดถ่ายรูปได้ต่อคอมมองเห็น ชาร์จแบตเข้า แต่ภาพไม่ขึ้นจอ ตัวเครื่องสวยมากแทบไม่มีรอย ท่านใดมีวิชาก็เอาไปลองปลุกเสกดู

ขอเปิดที่ 300 บาท ค่าจัดส่ง flash express 50 บาท

กติกาในการประมูล
    1.ราคาเปิดดูได้ตามรายการเลยนะครับ บิดขั้นต่ำกี่บาทก็ได้ และลงท้ายด้วย 0
    2. ปิดประมูลวันที่ 17/8/20 23.24.25น.
    3. ผู้ชนะการประมูลออกค่าจัดส่ง ลงทะเบียน หรือ Flash 50 บาทครับ
    4. ผู้ประมูลต้องลงเบอร์ที่สามารถติดต่อได้
    5. และผมจะแจ้งผลการประมูลและยอดโอนภายหลังจากเสร็จการประมูลนะครับ
    6. ผู้ชนะการประมูลต้องโอนเงินภายใน 24 ชม. นับหลังจากที่ผมปิดการประมูลและได้แจ้งรายละเอียดไป แล้วผมจะจัดส่งของให้ภายใน 24 ชั่วโมงนับจากเวลาที่ได้รับแจ้งโอนเช่นเดียวกัน
    7. ประมูลแล้วรับผิดชอบด้วยนะครับ

1/1500.-
    0853226646

Comment

สอบถามรายการที่ 1 มีลิ้งสเป็คเครื่องไหมครับ แบ็ตเสื่อมหรือยัง(แบ็ตหมดไวไหม)

Comment

Originally posted by renaw View Post
        สอบถามรายการที่ 1 มีลิ้งสเป็คเครื่องไหมครับ แบ็ตเสื่อมหรือยัง(แบ็ตหมดไวไหม)
        ไม่มีอ่ะครับ รู้แค่ว่าสเปคเดียวกันกับ i6s

​เบต้าแบต 88% ครับ

Comment

2/300
          chin/0940414204

Comment

Update
            1.ท่าน ae3848 1500 บาท
            2.ท่าน s4415547 300 บาท

ปิดคืนนี้ 23.24.25

Comment

1.1520
              Last edited by treeliver; 17 Aug 2020, 22:07:33.

Comment

1/1530.-

Comment

1550

Comment

Update
                    1.ท่าน treeriver 1550 บาท

ปิดคืนนี้ 23.24.25

Comment

1/1540
                      0844091231

Comment

ปิดการประมูลครับ
                        1.ท่าน treeriver 1550 บาท

เดี๋ยวผมจะ pm รายละเอียดไปให้ท่านที่ชนะการประมูลนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ae3848 View Post
                          1/1530.-
                          ท่านนี้น่าจะได้ไปนะครับ
                          อีกท่านไม่ลงรายการ และประมูลครั้งแรกไม่ได้ลงเบอร์โทรเอาไว้

Comment

Originally posted by oou13 View Post

ท่านนี้น่าจะได้ไปนะครับ
                            อีกท่านไม่ลงรายการ และประมูลครั้งแรกไม่ได้ลงเบอร์โทรเอาไว้
                            เอ้า ผมก็ลืมดู ท่านที่ผมให้ชนะก็โอนเงินมาแล้วด้วย เอาไงดีล่ะทีนี้ เดี๋ยวผมขอคุยกับทั้งสองท่านดูก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by puifreedom View Post

เอ้า ผมก็ลืมดู ท่านที่ผมให้ชนะก็โอนเงินมาแล้วด้วย เอาไงดีล่ะทีนี้ เดี๋ยวผมขอคุยกับทั้งสองท่านดูก่อนนะครับ
                              ไม่เป็นไรครับ ท่านตัดสินแล้ว

Comment

Working...
                              X